1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

khi cô đơn thì nên làm gì ? đi đâu

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi minhtom, 08/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. inutile

inutile Thành viên mới

Còn tôi thì khi nào thấy cô đơn thì chạy ngay đến nhà mấy đứa bạn thân để "quấy rối" tụi nó. Tôi cũng hay đi lang thang trên đường phố Hà Nội. Nhớ Hà Nội quá
    Bye bye my love !!! I hate you
  2. pillory

pillory Thành viên quen thuộc

kiem mot dua' ban va` di tan` fa' cua? hang`!!!
    (size=6)(red)
    pillory
  3. minhtom

minhtom Thành viên mới

koala này, có lẽ bạn hay chát lắm nhỉ, tôi cũng đã thử chát rồi thế nhưng toàn những (xin lỗi bạn nhé!) câu khó ... tiêu hoá thôi . Khi nào bạn vào chát thì rủ tôi với nhé .
  4. minhtom

minhtom Thành viên mới

cám ơn vì đã nhận lời mời làm thế nào để gặp nhau đây ? khi mà bay giờ lại đang wold cup lúc nào sẵn sàng thì a lô nhé !
  5. minhtom

minhtom Thành viên mới

6. khit.

khit. Thành viên quen thuộc

Rất vui vẻ chờ bác,vì nhiều hôm em cũng chỉ muốn lên wán ngồi 1 mình,vì chán thui chứ ko fải cô đơn.
    WC thì ta đi lúc ko WC.Bác viết cho em mail hoặc cho em đ/c mail đi, em sẽ viết số đ/thoại của em!

Hãy yêu ngày tới dù đã mệt kiếp người.Còn cuộc đời ta cứ vui.Dù vắng bóng ai...
  7. minhtom

minhtom Thành viên mới

khit có me bong đá không? có đi uống ...không ? mail của tôi là minhtom@pmail.vnn.vn
  8. phasvo

phasvo Thành viên mới

THế thì Minhtom tìm 1 nơi nào ít người hơn một chút để ngồi gặm nhấm nỗi buồn đi, sẽ k0 bị ai soi nữa , dễ chịu hơn . Bị soi thế thì hơi tức nhỉ , nhưng mà tớ thấy đi xem phim một mình đâu có bị ai nhìn ngó lắm đâu nhỉ , hay là tại cảm giác thôi.
  9. thuram

thuram Thành viên mới

ban hay di dao choi mot noi thoáng mát cho thỏai mái,hãy để đầu oc' mình thư thaí!tbuon tui lhoai o một minh de suy nghi va suy nghi bang lí trí cau su sang suot chu ko phải dể uỷ mi hay khóc thàm

thao
  10. nguyenminhngoc1980

nguyenminhngoc1980 Thành viên mới

Cô đơn hay không cô đơn tất cả đều trong một ý niệm của mình, đã bao giờ bạn tự hỏi mình ta đang làm gì ? tại sao ta buồn chưa? những niềm vui dù là nhỏ nhất luôn luôn hiện hữa quanh bạn , bạn đã thử tìm kiếm nó hay chưa? sự cô đơn hiện tại chỉ là ảo giác , nếu bạn cứ tiếp tục vùi mình trong đám ảo giác đó thì làm sao biết được bao niềm vui của cuộc sống. Tôi cũng đã từng như bạn nhưng rồi cũng hiểu , thời gian mới quý làm sao! làm gì có chỗ cho nỗi buồn và hiu quạnh. Buồn hay là vui chỉ là một ý niệm.
    {r2)]

valuable stone