1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KHI CON GÁI KHÔNG CÒN...SẼ DỄ

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi mandrakevn, 26/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinh_yeu_tre_con

tinh_yeu_tre_con Thành viên rất tích cực

Tôi thật ko hiểu các bạn có suy nghĩ như thế nào mà lại viết ra được những câu như vậy.Chuyện này là 1 chuyện tế nhị.Vậy mà các bạn lại đem ra để đả kick nhau.
    Con gái cũng có nhiều loại, có thể vì 1 lí do nào đó mà họ mắc sai lầm.Nhưng chẳng lẽ như thế thì họ ko có quyền được yêu sao?
    Con trai cũng chẳng hơn gì đâu.Tôi có 1 thằng bạn, nó đã từng phát biểu như thế này " bây giờ cứ 'chơi' chán đi đã.Nhưng khi nào lấy vợ thì phải chọn con nào nó "còn".
    Thật sự tôi đã rất "sốc" khi nghe câu đó.Tôi ko hiểu về sau họ có phải trả giá cho lỗi lầm đó hay ko.Có thể bạn sẽ nói là "ngu thì chết" nhưng cũng có rất nhiều người con gái do quá yêu, quá dại khờ và đã mắc sai lầm.Họ cũng đáng thương lắm chứ?
    Có lúc nào bạn thử đặt mình vào tâm trạng của họ ko?Khi mà vì tình yêu mà họ đã phải trả giá đắt.Họ còn bị coi thường, sự nhục nhã xấu hổ họ phải gánh chịu, có khi nào bạn nghĩ ko?Trong khi lỗi lầm là do bọn con trai.Họ đạt được mục đích rồi thì quay ngoắt 180*.Người đáng bị lên án là những đứa con trai đểu cáng, còn những người con gái đã mắc sai lầm thì cần được tha thứ, đừng lên án họ mà tội nghiệp bạn ah.Họ đã phải chịu nhiều đau khổ khi bị bỏ rơi rồi.
    Who Give Me The True Love?
  2. Sprite

Sprite Thành viên quen thuộc

Dễ mà khó ,khó mà dễ .Nếu yêu nhau thật sự thì thế nào cũng dễ ,nếu chưa đủ tình cảm thì thế nào cũng là khó.

Đố bạn click trúng chữ sau:

Sprite