1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi con trai là mì chính cánh!!

Chủ đề trong 'PTTH Lam Sơn - Thanh Hoá' bởi King_of_god_new, 25/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

Khi con trai là mì chính cánh!!

Những chàng trai lớp các lớp xã hội quá đúng là mì chính cánh rồi còn, ở trong lớp các bạn đó luôn được cưng chiều, được" thưởng thức" !

Nói vậy thôi, con trai lớp văn cũng có những nỗi buồn thầm kín mà đâu dám nói ra, thằng bạn tôi lớp văn mà dần dần nó chả dám đi chơi với bọn bạn bè nữa, tại sao thế nhà, cũng lạ thật đó>Tui chả dám nói xấu con trai lớp văn đâu , bởi dù sao tôi và họ cũng là hiểu nhau hơn các bác con gái vì thế đừng có mà doạ tôi đấy nha con gái xã hội ạ

Con trai xã hội khổ hay là sướng nhỉ???

Nhưng có 1 điều có thể khẳnh định là con trai những lớp này học cũng siêu phết, chăm nữa (có thế là mấy chàng văn năm nay có hơi khác)

Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  2. nhoc_danh_giay

nhoc_danh_giay Thành viên mới

Hic..hic .. Tui cũng không biết nói thế nào nữa . Nhưng tui không thể tưởng tượng ra điều gì khi mình học lớp văn hay lớp nào đó đông con gái , hic..hic mình sợ lắm .

thangquynho
  3. Dongmoscow

Dongmoscow Thành viên mới

GI ma chu em phai so the,may em gai lop van thich an thit chu hay sao,dung cam len chu,
  4. nguoinhatroi

nguoinhatroi Thành viên quen thuộc

sợ gì đâu mà cu kia ,mày cứ nhìn bọn con trai lớp văn thì thấy đấy, nó cứ như là lũ gà dù đó mà!

Ngày yên bình
  5. datrang

datrang Thành viên quen thuộc

không ai hiểu họ bằng chính chúng tôi, những thành viên nữ lớp văn.
    lớp tôi chỉ có 3 ông con trai trong đó có hai ông một tuần đến lớp ba lần, mỗi lần ba mươi phút.
    chỉ có bạn Lương là liên tục cjiến đấu vì tương lai nước nhà mà thôi.
    trong lưu bút của một bạn gái, Lương nó viết là: nhiều lúc tôi ghét cái thằng lớp văn trong tôi lắm. dĩ nhiên rồi, tôi nhiều khi cũng ghét cái con bé lớp văn trong tôi mà.con trai lớp văn lúc nào cũng bị xem là lép vế trước những bạn trai lớp toán, lý hoá...
    trong lớp thì phải chịu nhường nhịn con gái hết chỗ nói, lúc nào họ cũng mặc cảm vô cùng, nhưng bên cạnh đó, con trai lớp văn có những thứ mà các bạn ở lớp đông con trai có mơ cũng không nghĩ tới. đó là sự chăm sóc tận tình của con gái khi bạn có vấn đề gì xảy ra, là một địa chỉ tin cậy cho các bạn nữ khi họ đau buồn, con trai đẹp và quyến rũ có thể làm cho các bạn nữ nhìn theo cả ngày nhưng mà để cho họ tin thì chưa chắc.
    tệ hại nhất là khi con trai lơp văn đẹp, họ sẽ trở thành một đầu mối quan trọng cho mọi mâu thuẫn của con gái trong lớp.
    tôi chỉ tiếc là lớp tôi con trai và con gái không hthân nhau cho lắm, tôi là một trong vài bạn gái trong lớp hay nói chuyện với các bạn trai, nói chung họ rất người lớn và nhất là rất rất nhạy cảm và sâu sắc. con gái có thể nông cạn nhưng con trai thì không được phép nông cạn. có đúng như vậy không?
    sống ở trên đời cần có một tấm lòng, điều đó đúng hay là sai?
  6. mapcon

mapcon Thành viên mới

[quote?ư?ư?ư]
    Ch?ư l?ư . Kỏằf ra c?âng hặĂi bỏằ?c thỏ?ưt nhặ?ng h?Êy ngh?â ?'ỏ??n con g?Ăi c?Ăc lỏằ>p tỏằ? nhi?ên xem , c?âng ?'?Ăng tỏằ? hào ?'ỏ?Ơy chỏằâ . ( Con trai lỏằ>p v?fn chỏằ? khỏằ. vào ngày 8 -3 thôi còn lỏ?Ăi th?ơ ?'?Âu có g?ơ ) . Lỏằ>p v1 còn hặĂn lỏằ>p V?fn do thỏ?Đy Hiỏ??u chỏằĐ nhiỏằ?m tỏằ? hặĂn chỏ??ng có lỏ?Ơy mỏằTt t?ên trỏằô thỏ?Đy ra .....
    ?ư?ưĐi hỏằ?c ?'i ! Nhòm ngó g?ơ ?
    [/quote]
  7. datrang

datrang Thành viên quen thuộc

lớp thầy Hiếu là lớp địa ông anh ạ, tuy cũng là khối c cả nhưng vẫn là lớp địa.
    Chỉ còn lại trong chúng ta một khoảng trống vô cảm. Hãy tha lỗi cho ngày đã qua.
  8. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

ối mẹ ơi, lớp V2 chả có thằng nào cả thế là chả bao giờ con giá lớp đó có thể đi cổ vũ bóng đá hay là nhớ về các bạn trai lớp mình, đúng là đại hạn , giá mà mình biết thế này có phải xin chuyển xuống lớp V2 từ đầu có phải numberone rồi không
    hic
    Thân!
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn