1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi "em" trở chứng...

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi hongsonn, 22/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThangVespa

ThangVespa Moderator Staff Member

Sau 2 tiếng đồng hồ cặm cụi...
    ... kết quả thật khả quan...
  2. oro

oro Thành viên quen thuộc

Cài cà?nh nà?y dĂn 'i Vespa chf́c cùfng gf̣p nhiĂ?u, chì? tẶi cho mẮy bàc thợ 'Ăm khuya 'ang hù hì với vợ con thì? bì rù? 'i hòng giò.....kiĂ?u Vespa..
  3. ThangVespa

4. Napoleon

Napoleon Thành viên quen thuộc

Trời ơi hàng cơm Lý
    Góc phố Lê Văn Hưu
    Ngày nào đông Hà Nội
    Ta với em từng ngồi
    Bác Thắng ơi, vụ kia không nhầm đâu, có ý cả đó...
  5. ThangVespa

À?nh ngẶ nghìfnh trong tuĂ?n:
  6. baTamVespa

baTamVespa Thành viên mới

Xe của bác Thắng mà cũng phải nhờ chiến hữu "giải cứu binh nhì" cơ à ... khửa....khửa...khửa...... rứa mà hôm qua đi chơi Bowling có người dám add 2 cái tên Thắng Xe Ngon còn Chung Xe Ghẻ vào á kakakaka
    ThangVespa: Đây ba? Tám ơi, nguyên nhân gia?i cứu binh nhi?.. kha? kha?...
    Được thangvespa sửa chữa / chuyển vào 17:38 ngày 25/10/2004
  7. INSTINCT

INSTINCT Thành viên mới

Em Mini được bác Chung gả cho vừa về nhà chồng mấy ngày đã dở chứng rồi. Em ấy mắc bệnh lạnh cảm, sờ vào mà em ấy cứ đơ ra ( tuột nhông, dò đạp trơn tuốt luốt ).
    Mang ra bác sĩ Tùng, bác sĩ bảo phải mổ (rã máy). Bắt đền bố vợ Chung, bố vợ bảo không sao, không phải mổ.Thế là mừng húm, gọi ngay cho bác sĩ Tùng bảo không được đụng vào vợ em.
    Sau một hồi cưỡng ép, em ấy mới chịu nổ, chạy ỳ ạch đến bệnh viện của bác sĩ Tư Trung bác sĩ cũng chẩn đoán"bệnh nặng phải mổ thôi".
    Thế thì đành phải mổ thôi chứ sao bây giờ, vừa mới cưới về mà đã đỏng đảnh, khỏi bệnh ông hành cho bõ tức. Hehe bây giờ em Mini đang nằm trong phòng hồi sức mới giám mạnh mồm thế cho bõ tức chứ mấy hôm nữa đón về không giám nói to lấy một câu kẻo em mách bố vợ thì chết
  8. chatte_gothique

chatte_gothique Thành viên mới

Hị hị... Tội nghịp! Rốt cuộc vẫn phải "mổ"
    Bắt đền anh Chung đi (có cần "mướn" em "hỗ trợ" hông?!! <------------ "xã hội... màu mè", hôg fải "đen", hihi... )
  9. vietnamvespa

vietnamvespa Thành viên mới

Thiện tai tại ..... thằng cha phục hồi vợ em ! INSTINCT này, đúng là vợ em bị mòn cái nhông ''đạp'' rồi. Anh đã thấy cái nhông ''ấy'' của vợ em sau khi bác sĩ Trung giải phẫu. Hơi buồn ! Lỗi này không phải của bác sĩ Trung đâu nhé, vợ em được ''phục hồi'' bởi một bác sĩ khác đấy ! Tay bác sĩ này làm cái máy chạy rất ngon, được ông chủ cũ Hongsonn, Napoleon, và tay ngược đãi trẻ em Thangvespa khen lấy khen để. Vậy mà cái nhông giò đạp hắn không chịu sửa, chắc hắn tiếc vài chục K hoặc muốn vợ em lâu lâu quay về với hắn hay sao ấy . Nhưng thôi đã đến bệnh viện Tư Trung rối thì em yên tâm nhé ! Anh nghe nói chiều nay sẽ xong đó, chúc em và vợ em lần này cơm lành canh ngọt. Vợ em là chân yếu tay mềm, phải nhẹ nhàng lúc ''đạp'', mạnh tay mạnh chân như kiểu Thangvespa thì vợ em sẽ đi .... ngọai tình với bác sĩ đấy há há....há!
  10. INSTINCT

INSTINCT Thành viên mới

Em mini đã được đón về từ bệnh viện, bố vợ Chung đã chăm sóc em ấy rồi. Nhưng mà cô Mini này đỏng đảnh quá, trên đường về em ấy lại bị bó thắng cứng ngắc. Báo hại witch1111 phải đẩy mỏi cả tay. Bố Chung này mồm linh thật, lúc tối vừa bảo witch1111 ăn nhiều để lấy sức đẩy xe hahaha.Bây giờ thì ổn rồi, nới thắng ra một tí là lại chạy bon bon.