1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi giận nhau người iu nhắn tin ĐỪNG BAO GIỜ NT HAY GỌI ĐIỆN CHO EM NỮA phải làm sao đây

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi virgin_roses, 08/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. virgin_roses

virgin_roses Thành viên mới

Khi giận nhau người iu nhắn tin ĐỪNG BAO GIỜ NT HAY GỌI ĐIỆN CHO EM NỮA phải làm sao đây

Quả thật mình và bạn gái thình thoảng giận nhau, bạn gái mình luôn kết thúc câu nói; Đừng bao h nhắn tin hay gọi điện cho em nữa. Nhưng thực ra bạn gái mình vẫn còn rất yêu thương mình. Mình nên nhắn tin lại thế nào cho hay nhất để bạn gái mình hiểu thế nào là Đừng Bao giờ nữa nhỉ?
  2. sutuden

sutuden Thành viên mới

Oài. Chuyện xưa roài. Chẳng phản ứng gì hết, qua ngày hôm sau nt và call bình thường. Thả nào chẳng ... blap,blap.... Cười, và lần sau tiếp tục. ( nói vậy thôi chứ ko phải vậy ).
  3. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Nói thế thôi nhưng đang chờ tin nhắn với gọi đt lắm đấy.
    Nói chung cj cũng có jới hạn của nó, bạn nên nc thẳng thắn với bạn gái, những gì quá đà sẽ ko mang lại hiệu quả tốt. Đừng mang chuyện TY ra làm trò chơi, đã yêu nhau, giận nhau là chuyện bt, cứ mang cái câu đấy ra nhiều đâm ra làm đối phương từ hốt hoảng chuyển sang bt, có khi lần sau nghe thấy lại thấy buồn cười. Như lời chia tay nói mãi cũng thành câu chào í mà.
    Cứ nhắn tin lại là "Uh, vậy chào em" nhưg mà thế thì Đừng bjờ thật
  4. plinh2501

plinh2501 Thành viên mới

5. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

thì để đó, làm theo đúng như người ta nói. Đi chơi, nhậu nhẹt với bạn bè. Quá lắm là hôm sau khác có người alố alồ
  6. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Mình cũng có lần như thế, thực ra chỉ là hỡn dỗi vu vở để được cưng chiều hơn
    Thế mà lão làm thật, cả ngày chả nhắn tin gì cho mình, mình thật sự là lo lắng rồi nhưng mà vẫn cứ làm cao thêm tí nữa
    Đến tối thấy số của lão call, nhấc máy vội
    - Em ơi ! Em đang ở đâu thế?Thằng bạn anh nó say mềm ra nè
    Thì ra lão bày trò cho bạn lão chơi xấu mình, lo sốt vó lên thế là hết cả giận với dỗi
  7. Convert_love_me

Convert_love_me Thành viên mới

Nếu sai thì nên làm lành trước. Còn chủ topic mà không sai thì cứ mặc kệ để chừa cái thói nhắn tin linh tinh, nũng nịu đó đi
    Gái cần mình chứ mình thì kiếm thiếu gì gái
    Đôi khi cần cứng rắn
  8. heohamngu

heohamngu Thành viên mới

Đúng là con trai ngốc thật. Mội khi mà con gái nhắn thế tức là đang tức rồi, mà tức thì phải làm sao cho hạ hỏa chứ nhỉ? Người iu tớ thỉnh thoảng cũng bị tớ dành cho những lời "iu thương" như thế đấy,, những lúc đấy thực ra là muốn nói anh có chịu xin lỗi ko thì bảo. Những lúc đấy thì một là im lặng xong rồi hôm sau đến cười hì hì là hết giận, còn ko thì nhắn một từ yêu thương nào đấy. Chứ đừng có mà xin lỗi, ko thì được đằng chân lân đằng đầu giống tớ đây này
  9. plinh2501

plinh2501 Thành viên mới

haha nhà tớ cũng có lần thi gan với nhau nthế. Tớ cũng bứt rứt tay chân nhìn đt nhg vẫn nhất quyết ko gọi
  10. be_heo

be_heo Thành viên mới

Nói thế ý là gọi điện, nhắn tin cho em nhiều vào chứ em dỗi ko thèm gọi hay nhắn cho anh đâu!
    Mình mà giận đek thèm nói gì luôn!