1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi gió đồng ngát hương

Chủ đề trong 'Vĩnh Phúc' bởi mxktl, 14/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mxktl

mxktl Thành viên mới

Khi gió đồng ngát hương

Hôm nay đi xe bus nghe bài hát này thấy hay quá. Tự nhiên thấy không khí xuân về rộn rã. Lạnh, tiết trời làm cho mình thấy vui, tại sao ư? Đi xe bus 07 trời mà không lạnh là bị bỏ bến phải đi ngược lên Nội Bài, vì đông người thì thấy ấm, vì thấy hình như mình sắp thêm một tuổi, vì....Nói vậy thôi, chứ đây cũng là dịp cho mình thấy mình đã làm được những gì, một năm đầy biến động, không phải ở tầm vĩ mô mà là ở trong chính con người của mình. Làm được cũng nhiều mà mất mát cũng không ít, nhưng mình cảm thấy mình trưởng thành lên rất nhiều. Bỗng dưng thấy nhớ Vĩnh Yên, cái thị xã nhỏ bé trung du, nơi đã gắn bó với mình 3 năm cấp PTTH, nhớ ngôi trường chuyên VP, Trần Phú, nhớ thầy cô, nhớ bạn bè...Bay xa là ước mơ trong mỗi con người, và chúng ta có quyền mơ ước, nhưng những nơi đã cất cánh cho khát vọng đó thì vẫn luôn trong tim mỗi người, phải không các Bạn?
  2. GnReloaded

GnReloaded Thành viên mới

Bài này là "mùa chim én bay". Bạn nào có mp3 của bài này không?
    Được fozd sửa chữa / chuyển vào 01:24 ngày 17/01/2005
  3. fozd

fozd Thành viên mới

Nhầm nhọt e*** bài của bác. Chỉ có bản .rm thôi bác ạ. Bài này cũng thuộc loại hiếm có khó tìm. Bác click thẳng vào link sau đây, nó sẽ die sau 7 ngày nữa
    http://s15.yousen***.com/d.aspx?id=3PIQSWQRWODN52ME4ZDO2GJCP6
    To T còi: Tớ biết làm thế nào để gửi nhạc rồi nhé, hơi thủ công tẹo, nhưng mờ không sao nhỉ?