1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi người yêu bắt mình phải theo nhiều thứ mình sẽ làm gì?

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi tiamo_ntt, 21/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiamo_ntt

tiamo_ntt Thành viên quen thuộc

Khi người yêu bắt mình phải theo nhiều thứ mình sẽ làm gì?

Khi bạn gái của tôi bắt tôi phải theo nhiều thứ theo ý cô ấy mà nhiều cái vô lý thì tôi phải làm sao mà không muốn cô ấy buồn
  2. bystander

bystander Thành viên mới

Nếu yêu người ta thì chỉ đừng làm theo những gì mà người ta nói. U là con trai, nên có ý kiến cho riêng bản thân...Con gái nếu sai bảo được ai thì sẽ chóng chán lắm đó...
  3. phuongpn

phuongpn Thành viên quen thuộc

Vấn đề bạn đưa ra quá chung chung, cái đó còn phụ thuộc nhieu thứ, chẳng hạn mức độ tình cảm của hai người ntn?
    Nhung nói chung là trong c/s, nếu người khác nói đúng (ko nhất thiết là người yêu) ta cũng có thể nghe theo, học tập theo. Nhung điều quan trọng ở đây, ntn là đúng, cái đó tuỳ ở bạn.
    Chúc may mắn trong c/s

PhuongPN
  4. yamaha6141

yamaha6141 Thành viên rất tích cực

Làm như thế thì bạn là một thằng ngu không hơn,chẳng lẽ bảo bạn đâm đầu vào ô tô bạn cũng làm theo hả?ngu thế?mình yêu người mình yêu tức là mình chỉ có thể cho cô ta tất cả những gì mình có thôi chứ không phải cho cô ta tất cả những gì cô ta muốn,đã sáng dạ ra chút nào chưa,nếu chưa sáng ra thì trước sau gì ông cũng bị đá thôi.
    GIẾT CON GÁI ĐI
  5. anonymous_

anonymous_ Thành viên mới

con gái hay giận dỗi vô cớ lắm! nhiều khi chỉ muốn tìm đến để là nơi an ủi. nhưng trái lại thì nhận được những dỗi hờn mà mình chẳng rõ nguyên nhân do đâu nữa. thật khó hiểu một cách vô lý. cứ phải tạo nên không khí như vậy thì mất hết cả tình cảm. là con gái các bạn hãy bớt giận dỗi vô cớ đi nhé. tôi chán ghét cảnh cãi vã và những người hiếu thắng. hãy biết là cuộc sống có quá nhiều cái phải nghĩ đừng tạo ra khoảng cách cho mình và người khác
    size=4] spy007[/size=4]
  6. tiamo_ntt

tiamo_ntt Thành viên quen thuộc

Ừ mình cũng thấy thế!Cám ơn mọi người
    Nhưng mà bac yamha ơi sao nặng lời thế,trong cuộc sống đoi khi có lúc này lúc kia chứ
  7. puppytiny

puppytiny Thành viên quen thuộc

Nếu những điều bạn gái của bạn yêu cầu bạn làm mà bạn thấy hợp lý, đúng thì tai sao không làm? Hay tại vì sĩ diện va` quan niệm không nghe lời con gái?

Puppy
  8. yamaha6141

yamaha6141 Thành viên rất tích cực

Bạn gì nói là đòi hỏi đúng à,nhưng mà đằng này thì đòi hỏi lắm cái vô lý nhiều hơn,rồi là giận rỗi,suốt ngày tranh cãi đau hết cả đầu,đã thế lại còn hiếu thắng nữa,thôi tôi nói có gì hơi quá mong tác giả thông cảm nhé.
    Cướp,cướp,bắt lấy nó không để nó thoát
  9. puppytiny

puppytiny Thành viên quen thuộc

nếu đòi hỏi đúng thì nghe, còn đòi hỏi vô lý thì bạn nên từ từ nhỏ nhẹ phân tích cho người ấy hiểu chứ sao nữa? chả lẻ bạn lại gây lộn với cô ấy à?
    Hai bạn cần có thời gian để mà giảy bày ý nghĩ của mình để 2 người hiểu nhau hơn. Có như vậy sẽ từ từ bớt được những cái đòi hỏi vô lý của cô ấy và bạn cũng thế nữa.

Puppy
  10. VanSky

VanSky Thành viên mới

Nung niu. ma` hay co chut' doi` hoi<-- do' la` ban? tin'h cua? con gai' ma`.Ne^u con gai ko the con trai lai bao la` ko hien thuc. ko thuy mi.Con trai nhieu lo*i` lem' kieu gi` chang noi duoc
    Vânsky loves ....ho^ng? bie^t ye^u aiiiii!!!!!