1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

khi người yêu của ban quá đẹp trai< xinh gái>

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi girl_buong_binh, 01/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girl_buong_binh

girl_buong_binh Thành viên tích cực

khi người yêu của ban quá đẹp trai

néu anh chàng hopặc cô nàng đó thật sự rất yêu bạn nhưng mờ họ lại đẹp trai hoặc xinh gaío quá khiến bạn không tin tưởng thì sao?
  2. girlkeomut

girlkeomut Thành viên mới

xời xời,cứ để cho họ được chim chuột ,sau đó bạn sẽ có cơ hội tập thể dục hoặc thử công dụng của chiếc guốc mới mua ở chợ Ga chẳng hạn fê luôn
  3. tom_xinh_87hp

tom_xinh_87hp Thành viên mới

tớ chẳng có người yêu đẹp trai quá , nên tớ chẳng hiểu chỉ iết là yêu người đẹp đẽ tài giỏi quá suốt này lo giữ , mệt mỏi lắm ... mà thôi hữu xạ tự nhiên hương , cứ mặc kệ nó . nếu là yêu thật thì ko fải quá lo nghĩ chuyện giữ
  4. yo_hatsukoi

yo_hatsukoi Thành viên rất tích cực

Yêu 1 ai đó thì liệu có quá cần thiết phải để ý đến vấn đề ngoại hình ko nhỉ.Quan trọng nhất là người đó phải hiểu mình và có cùng quan điểm với mình chứ.Nếu cứ quá quan trọng vào hình thức thì chỉ khiến cho mình đau khổ mà thôi
  5. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

hihi không biết người yêu của tớ có phải là đẹp trai quá không nhỉ? cũng có nhiều người khen đẹp trai nhưng mà tớ thấy không nên lo sợ làm gì, mình càng tự tin thì người ta càng thích,tớ nói thật chứ một khi đã không tin thì yêu làm gì, nhở
    mà người ta thậtk sự yêu mình thì có con nào chèo kéo mình cho mấy cái guốc hehhe
  6. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

khặc khặc... mặt dài như cái bơm
  7. tom_xinh_87hp

tom_xinh_87hp Thành viên mới

chẹp quên mất , topic là "khi người yêu bạn quá đẹp trai&lt;xinh gái &gt; " mà mìn toàn tán chuyện tin mí tưởng .. thế này nhé : nếu 1 mai tớ có người yêu mà may mắn người ấy lại đẹp zai thì tớ sẽ .. sướng chứ sao tớ sẽ đem người yêu tớ cho thuê or cầm cố hị hị
    đùa đấy , đẹp hay ko , giữ được hay ko là ở mình thui ... chúc bạn hạnh fúc với người iu đẹp trai or xinh gái của bạn nhé ... nhớ này " lấy vợ ( chồng) thì lấy liền tay , chớ để lâu ngày lắm kẻ rèm fa "
  8. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

nếu bạn sợ nó đẹp quá nó theo con or thằng khác thì cứ việc rạch mặt nó vài fát. thế là yên tâm
  9. tony_skater

tony_skater Thành viên rất tích cực

Hề hề, thấy mỗi babystylish nói chuẩn, sợ người yêu nó đẹp trai xinh gái thì kiếm dao lam, rình lúc không để ý làm cho mấy nhát, thế là nó chỉ yêu được mình.
  10. trangtam

trangtam Thành viên mới

em gái cùng cha khác bố với Chí Pheò rùi ...