1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi người yêu làm báo

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi ori, 12/07/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. the_sensitive_soul

the_sensitive_soul Thành viên mới

hi`, "thầy" quen được bao nhiêu cô làm báo rồi ạ?!
    mà "thầy a13743" cũng giỏi nhá , biết được các cô nhà báo đi buôn chuyện với bao nhiêu zai này, lại biết mấy anh nhà báo hàng ngày lượn lờ gặp gỡ với bao nhiêu gái này , giỏi quá!
    mà ...răng mà thầy giỏi như rứa , hay là thầy ...
  2. forget_menot

forget_menot Thành viên tích cực

thời đại hiện nay là thời đại gì rùi mấy bác?nam nữ bình quyền rùi mà.Ai cũng vậy mà thui khi chúng ta bước vào nghề này thì phải chấp nhận một sự thật luôn luôn phải đi sớm về muộn và tiếp xúc với đủ loại thành phần cho nên chúng ta ko thể trách được.Chỉ có ai hiểu và thông cảm thì mới có thể bền vững được còn ko thì.....các bác tự biết rùi đó
  3. cuccuh

cuccuh Thành viên quen thuộc

Trước khi sống cho người khác. hãy biết sống cho mình đã. Ốc chưa mang nổi mình ốc mà còn định mang thêm rêu à?
    [/quote]
    ---------------------------------------------------------

Hừ, chẳng qua chỉ là câu nói vui, có gì phải nói móc nhau thế, ai cũng sống cho mình thì cuộc đời này chắc vui lắm bác a13743 nhỉ. Em là ốc, thật ra cũng đang cố mà gánh cái mình ốc đây, nhưng trong lúc gánh cái mình ốc ấy vẫn cố nhìn xem xung quanh mình có cái gì, nó ra sao, chứ không cuộn tròn vào vì sợ bị rêu bám vào như bác đâu
  4. Ech_Com_new

Ech_Com_new Thành viên quen thuộc

He he, a13743 có vẻ trải đời nhỉ. Bác làm như nhà báo là cái... cóc khô gì ghê gớm lắm, nhầy nhụa lắm, sần sùi góc cạnh lắm! Nghe bác miêu tả, dân báo chí ngang tàng như anh hùng rơm ý! Cũng là dân báo, cũng là đàn ông mà chỉ lo vợ mình làm báo nói chuyện với "zai" nhiều thì tủn mủn lắm thay
  5. momizi

momizi Thành viên mới

Xoi oi, nghe nao chang the, ai chang co tat xau rieng cua minh. Mien la co chap nhan nhau hay ko thoi. Yeu duoc nha bao thi yeu, thay han di suot ma ko lan tan gi la tot. Con neu ko thich thi anh duong anh, toi duong toi.
  6. vanlh2017

vanlh2017 Thành viên mới