1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi người yêu muốn sờ soạng ....

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi BlameItOnMe, 27/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. manhtuan8660

manhtuan8660 Thành viên mới Đang bị khóa

chủ topic có còn cái gì nữa đâu mà giữ
    Hôn mà không muỗn đụng tay đụng chân thì chỉ có cách đục một lỗ thủng trên tường rồi một người ở trong một người ở ngoài ,cách khác là chàng bắc thang lên cửa sổ phòng nàng còn nàng thò đầu ra , lúc này đố chàng dám buông tay ra mà sờ đấy
  2. tungds

tungds Thành viên quen thuộc

Giải pháp trước mắt là nếu em thực sự " ko thích" ko có " ham muốn" với những cử chỉ như thế thì nói thẳng với chú kia 1 phản xạ tự nhiên của cả 2 giống thôi mà cũng nên sớm nói chuyện rõ ràng đi thôi, nhân lúc nó còn mê mệt vì em
  3. phuongchina

phuongchina Thành viên mới

topic hay wá , em mới yêu 3 ngày thì thôi , mới ở giai đoạn cầm tay thôi , chưa hôn chưa biết , toàn lời khuyên bổ ích
  4. manhmouse

manhmouse Thành viên mới

thế yêu khoảng bao lâu thì ss đc các bác nhỉ
  5. tuyetvong123

tuyetvong123 Thành viên mới

cứ yêu rồi là được ss.nhưng lúc đầu mới yêu còn e dè thì sờ nhè nhẹ ,càng về sau càng ...
  6. zelking

zelking Thành viên mới

bác này bệnh ngang thằng bạn e với con vẹo của nó , thuê nhà nghỉ ngồi cầm tay nhau.
    j` chứ hôn là việc của mỏ, sờ là việc của tay , chả liên quan j` cả . còn chuyện nói hay ko thì ..... , nói thế này cho nhanh ,chả thằng nào là thằng muốn vét đĩa . ông nào mồm to là ko quan tâm , ko để ý ! 99% bốc phét !
  7. DamSearch

DamSearch Thành viên quen thuộc

Hôn với sờ cái gì !!! Có bế lên giường ngay không thì bảo Giải tán ....
  8. BlameItOnMe

BlameItOnMe Thành viên mới

e hông bảo là e hông có cảm hứng hay gì gì ấy, mà là e thấy chưa đến lúc thôi ý . Nhưng mà đúng là không cho sờ mó j, lúc hôn mặt anh ý cứ thộn ra nhìn cũng tội
    Với lại cũng thắc mắc ko biết các đôi khác có vừa hôn nhau vừa sờ mó không (tò mò tý)
    Mà các bác rai được sờ rồi lại muốn loạng quạng sang abc rồi xyz mệt lém. Bây giờ thì em chưa sẵn sàng cho việc đấy
    Còn nói hay không việc mình đã từng QH thì đúng là 1 vấn đề nan giải Ừ thì các bác bảo đừng nói, nhưng kiểu gì trước xau 2 đứa sẽ QH, đến lúc đấy kiểu gì anh í cũng biết . Đúng không? Mà lúc ấy biết rồi có khi còn nghiêm trọng hơn, có khi lại nghĩ : Mình giữ gìn cho nó như thế, nâng niu thế , hoá ra nó mất rồi.
    mà e không muốn bị nghĩ là giả rối, trước đến giờ e vẫn luôn trung thực với anh ấy trong tất cả mọi chuyện
    Còn nếu nói ra, e lại sợ anh ý buồn, rồi nghĩ ngợi, lăn tăn, mà nói ra kiểu gì hả các bác ? Không biết nên nói trong hoàn cảnh thế nào mới hợp lý nữa.
    Các bác bảo em fải làm thế nào
    E có thêm câu hỏi nữa: Nếu như không nói ra, liệu lần đầu 2 đứa QH anh ấy có biết e đã mất ... không ? (e không còn nữa nhưng mới chỉ QH vài lần thôi, rất ít và vẫn chưa có kinh nghiệm trong truyện này)
  9. born2lead

born2lead Thành viên mới Đang bị khóa

vùng nào cấm vùng nào ko..nói rõ ra cho dễ sử đi các bác
  10. peteyml

peteyml Thành viên mới

Hic đồng ý.
    Con gái luôn có một thứ quý giá để gìn giữ, minh "xin" thì họ vẫn cho, điều quan trọng là xin thế nào thôi?!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa