1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi người yêu muốn sờ soạng ....

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi BlameItOnMe, 27/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quangtnt

quangtnt Thành viên mới

Cũng không biết được đâu e ạ, vì y học cũng nói nhiều trường hợp qh lần đầu nhưng cũng ko có máu mà.
    Con trai nhiều khi đánh giá con gái dựa vào sự tin tưởng, sự e thẹn ngại ngùng trong lần đầu mà. Với lại,hihi,nếu em ít qh, hoặc 1 thời gian dài chưa qh, thì độ "khép" của xxx cũng cao, khéo bao biện chút là trai nào cũng tin,haha.
  2. rockneverdie83

rockneverdie83 Thành viên tích cực

Chuẩn không cần chỉnh. Chủ topic cũng nên tâm sự với BF chứ. Giờ thời buổi nào rồi, còn không cho sờ, khéo như thế lại càng bị nghi là giả nai hơn ý chứ. Mà "trinh tiết" hay không, phải hỏi quan điểm BF trước đã, nhiều người đàn ông vẫn còn tiểu tiết trong việc này lắm.
  3. Saladar

Saladar Thành viên mới

Sal vào đọc để lấy kinh nghiệm
    cơ mà theo những j tớ biết, thì
    1. Cho đồng chí kia mó máy tí, nếu hôn mà cứ phải nghĩ đến chuyện ôm chặt tay thì chán lắm, nó gượng, ko hôn dc cho đúng
    2. Nói là đã quan hệ rồi sẽ có vài trg hợp xảy ra theo 2 hg hoàn toàn khác nhau. có thể lão sẽ bye bye bạn, ít thằng nó chịu vụ này lắm, kể cả Sal lúc đầu cũng ko chịu dc. cũng có thể lão sẽ vẫn yêu bạn và chả để ý j hết, nếu chọn dc ng như thế thì nên mừng, hề hề.
    3. Bạn bảo bạn rất gà, cơ mà lại có quan hệ rồi, hiểu cả và biết dc chuyện đòi hỏi của con zai, biết OS, cơ mà lại hỏi thấy ở dưới có cái j cứng cứng, nản, Sal cảm thấy bạn đang giả nai rất ác.
  4. Tien2010

Tien2010 Thành viên rất tích cực

Lạ nhỉ, chưa thấy đôi nào yêu nhau mà không sờ soạng nhau.
    Chắc bị lãnh cảm rồi.
  5. hoanghai710

hoanghai710 Thành viên mới

bác nói thế là chưa đầy đủ, yêu nhau mà không ở gần thì chỉ tự sờ thôi
    còn gần nhau khi hôn hít chẳng lẽ tay đút túi quần à
  6. BlameItOnMe

BlameItOnMe Thành viên mới

đây nhé mình đã jải thích là ko fải lãnh cảm
    Mà xoa xoa lưng hay bụng thôi cũng được đằng này anh ấy muốn loạng quạng chỗ vòng 1 cả vòng 3 mình mới ý kiến chứ !
  7. Tien2010

Tien2010 Thành viên rất tích cực

Yêu nhau sau một thời gian ai mà chẳng thế. Trong ý nghĩ bọn đàn ông nó đen tối lắm, không trong sáng gì đâu. Hồi mình yêu cũng toàn vậy. Ý nghĩ được sờ soạng và ngắm nhìn bộ ngực của người yêu đã xuất hiện ngay đầu tiên khi hôn nhau rồi. Mà phàm là đàn ông ai cũng vậy. Được sờ ngực, ngắm ngực của phụ nữ là bản chất của đàn ông. Khi yêu, đàn bà cũng muốn vậy mà. (ấy là theo tâm sự của bạn gái nhé) Nhưng phải xem giới hạn nó ở đâu, và người yêu có tin tưởng được không. Chứ thời đại này mà hở hết, gặp thằng sở khanh nó lia di động chụp toách cái rồi tung lên mạng là toi.
  8. _godfather_

_godfather_ Thành viên mới

Ngày xưa mình có ông anh luôn đi chơi với anh em đến rất nhiệt tình, nhưng riêng chuyện tay vịn hay ... thì ko bao giờ tham gia. Hỏi ra thì ông ấy bảo tao có vợ rôi, anh em lại bảo: nhiều người có vợ cũng tham gia mà!
    ÔNG ẤY BẢO: CHỈ ĐỨNG TRƯỚC VỢ TAO, TAO MỚI CÓ CÁI HAM MUÔN ẤY ( theo cách nói của chủ topic và của ông anh là: tao mới "cứng")
    Có thể nói ham muốn thể hiển một phần tình yêu, sờ soạn thể hiện sự ham muốn.
    Chúc vui vẻ!!!
  9. vxyNNS

vxyNNS Thành viên mới

Bác giai kia nghiêm túc thật...Hiếm có khó tìm đấy
  10. tuyendenhg

tuyendenhg Thành viên mới

ơ tôi cũng thế, ko thích lăng nhăng vớ vấn, đi karaoke cùng anh em thoải mái nhưng khoản xyz thì ko , anh em cũng thoải mái chẳng thằng nào đá đểu vì đó là quan điểm mỗi người
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa