1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi người yêu muốn sờ soạng ....

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi BlameItOnMe, 27/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BlameItOnMe

BlameItOnMe Thành viên mới

Tớ không sợ người ta bye bye tớ, mà tớ sợ im im không nói gì, chấp nhận nhưng trong lòng lại buồn . Thế thôi . Tớ không muốn làm người yêu mình tổn thương .
    Chứ còn đã không chấp nhận thì mình chả có gì phải nuối tiếc
    Mà tớ gà thật, mấy hôm nay vào đây mới học hỏi thêm được tí, vừa mới biết OS là cái gì từ cái topích "OS..." đấy chứ
    Còn "Cái gì cứng cứng" thì đúng là tớ không rõ đấy là cái thắt lưng hay .... nữaMấy lần đầu mình ko để ý lắm chỉ nghĩ nó là cái thắt lưng........ sau mới để ý anh ấy không đeo thắt lưng
  2. BlameItOnMe

BlameItOnMe Thành viên mới

mà tình hình, ý của em ở đây là sờ đến những vùng cấm ý nhé, hoặc là đùi..."trên đùi tí"
    chứ sờ tóc sờ đầu sờ cổ thì tất nhiên là được rồi
  3. dangnghia

dangnghia Thành viên mới

thôi, bác đã đặt nick là blame it on me rồi, còn gì mà giấu nữa, con zai giờ khôn lắm, giấu cũng chả được đâu, sau này os phô cho người ta thấy hết, đèn đuốc sáng choang, sao mà giấu được, cứ thành thật mà nói đi.
    Vụ sờ soạng thì cũng hiểu cho ngta tí, bắt đầu dần dần, từ từ ít một, bán cầu bắc trước rồi bán cầu nam sau , theo như bác tả trong mấy bài pót vừa rồi, chưa chi đã muốn bán cầu nam, chứng tỏ bác zai nhà bác chưa có kinh nghiệm hoặc... máu quá
  4. black_mind

black_mind Thành viên quen thuộc

Nên nói, bất cứ thằng nào sau này được ăn rồi mà sau này phát hiện ra cái mình khó khăn lắm mới giành được hoá ra là đồ thừa của người khác thì dù vĩ đại thế nào đi chăng nữa cũng sẽ bị dằn vặt bởi mấy ý nghĩ lung tung.
    Còn chuyện có have *** hay không thì fụ thuộc vào các bác gái nhà mình thôi các bác trai nhà mình thì đúng là lúc nào cũng máu lửa, nhưng các bác gái không máu lửa theo thì có mà have đằng giời,sờ soạng tí cũng chả sao, dĩ nhiên là nếu bạn không vì mấy hành động đó mà nóng máy theo
  5. babacon

babacon Thành viên mới

cho em hỏi chút, con gái khi hôn thì có nên sờ con trai hem, mà sờ ở đâu
  6. PsT

PsT Thành viên mới

Thành thật với tình yêu, h chưa biết còn lăn tăn đến khi sắp cưới thì sóng thần đỡ đằng jời, thà dập bếp lửa mất nồi cơm còn hơn là để cháy nhà mất chỗ ở
  7. graywolf83

graywolf83 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhưng thà đau đau 1 lần rồi thôi , tớ nghĩ bạn nên nói thẳng luôn trước kia như thế nào , còn 2 vấn đề trên tớ buồn cười quá , 10 thằng thì cả 10 đều vậy . độ ham muốn như nhau
  8. blackstar113

blackstar113 Thành viên mới

Theo tớ giờ bình đẳng roài, trai gái j cũng như nhau thui. Còn sờ ở đâu thì tuỳ từng hoàn cảnh mà quyết định chứ. Các bác nhỉ?

9. vanblueduncan

vanblueduncan Thành viên mới

đúng là con trai khi hôn thì ko sờ ko thể chịu đc. Sờ mó ko sao cả, chỉ cần cái quan trọng nhất giữ đc là tốt. Còn k/c từ sờ soạng đến chuyện XXX là rất mong manh nhg con ng ta hơn nhau ở cái biết kiềm chế bạn ạ. Thế nên con trai sờ mó khi hôn là chuyện bt, đôi nào yêu nhau cũng thế thôi. Hồi trc tớ cũng ko thích tí nào khi bị bf sờ mó nhg sau hỏi bạn bè thì mới biết ng ng nhà nhà đều thế . Bây h hôn nhau mà bf tớ ko sờ mó tớ, có khi tớ cũng ko chịu đc ý
  10. Ghettau

Ghettau Thành viên mới

Hai người yêu nhau rồi mà khi hôn thì phê làm sao tránh được chuyện sờ mó nhau.Nhất là đàn ông, dù ko biết có cưới nhau hay ko nhưng khi yêu đều tranh thủ khám phá những chỗ quan trọng.
    Tớ check đám bạn mình thì thằng naò cũng toet toét ko tranh thủ sờ xem có mà phí của à ?Nếu ở chỗ kín đáo + với chàng cam kết kìm chế ko OS thì cô nào có phản đối việc đôi tay anh chàng đi du lịch các khu cấm địa đâu.
    Như tớ cũng vậy tuy ko dám đi quá giới hạn nhưng cũng tranh thủ spam vài em.Cho dù lấy vợ còn nguyên nhưng nếu là yêu lần đầu vẫn hơn là đã qua vài mối tình ko biết những thằng trước nó có giống mình tranh thủ sờ mó ko.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa