1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi những người bạn thân đổi khác???

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi boy_boy_boy, 21/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_boy_boy

boy_boy_boy Thành viên mới

Khi những người bạn thân đổi khác???

Hi...
    Các bạn sẽ như thế nào khi những người bạn mình vẫn coi là thân nhất ko còn như mình nghĩ , họ thực sự ko hiểu mình và ko đối xử với mình như 1 ng` bạn thực sự???

BOY_BOY_BOY
  2. tothuthao

tothuthao Thành viên mới

HI
    TUI CHOI VOI BAN BE 1 KHI DA THAN THI CUC KI TIN TUONG HO .ME TUI VAN THUONG NOI LA SONG O DOI THI KO THE DAT NIEM TIN WA VAO BAT KI AI .NHUNG TUI KO LAM DC DIEU DO .TUI TIN NGUOI WA DE ROI DEN LUC BI CHINH NHUNG NGUOI BAN MA MINH NGHI LA THAN FAN LAI .TUI DA TUNG BI NHU THE .TUI CUNG DA SUY NGHI RAT NHIEU XEM MINH CO LAM NHUNG VIEC GI SAI TRAI KHIEN BAN BE NO FAI DOI XU VOI MINH NHU THE .NHUNG TUI CHANG THAY MINH SAI CAI GI CA .THUC SU LA NHUNG LUC NHU VAY TUI THAY THAT VONG LAM ,GAN NHU MAT HET NIEM TIN VAO MOI NGUOI .CU LUON CO Y NGHI LA TAT CA CHI DOI XU VOI MINH LA GIA DOI ,LA GIA TAO .NHUNG CUOC SONG DAU CHI CO THE .CON NHIEU NGUOI BAN TOT HON HO .CHO NEN TUI VAN LUON TIN TUONG NHUNG NGUOI BAN DANG O BEN TOI .HO LA NHUNG NGUOI MA TUI KO THE THIEU TRONG CUOC SONG .TUI CO NHUNG NGUOI BAN TUI WY MEN HO ,NGUOI YEU THI CO THE DEN VA DI NHUNG NHUNG NGUOI BAN THAN THUC SU THI HO LUON BEN CANH MINH .CHINH VI VAY TUI KHUYEN BAN NEN CHON BAN CAN THAN .HAY CHON CHO MINH NHUNG NGUOI BAN SONG THUC LONG VOI MINH VA YEU WY MINH.CUOC SONG LUON TUOI DEP MA .

to thu thao
  3. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Đời là thế mà, làm sao tránh khỏi. THực sự ko nên đặt niềm tin wá lớn vào bạn bè mình để rồi đến lúc ngã đau thì xót lắm!
    Em chỉ có 1 phương châm sống: ai đối xử với mình thế nào,mình đối xử lại như thế! Vậy thôi! Các bác đừng nghĩ ngợi nhiều làm gì, đau đầu mệt óc lắm! Để thời gian ấy mà vui chơi có tốt hơn ko? hehe
    To tothuthao : hichicchị làm em cảm động rớt cả nước....mắm! hehe

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  4. crystal-sky

crystal-sky Thành viên quen thuộc

bạn thân dù có đổi khcs thì vẫn là nhừng người bạn, không ai là không thauy đổi cả và mình phải thích ứng phải hiểu những sự thay đổi ấy.Thảo nói đúng người yêu có thể đến và đi nhưng mà bạn thì không thể.Hãy trân trọng tất cả những gì mà bạn có còn nếu bạn không chịu nổi sự thay đôi r ấy thì hãy nói thẳng...
    I DO ANYTHING I GIVE YOU MY WORLD I WAIT FOREVER TO BE YOUR GIRL....JUST CALL UP MY NAME AND I WILL BE THERE TO SHOW YOU HOW MUCH I CARE...
  5. anh_hoa_new

anh_hoa_new Thành viên quen thuộc

như thế nghĩa là người đó đã không hiểu bạn. Vậy thì đó không xứng để gọi bạn thân đâu.
    Tốt nhất là hãy coi bạn đó như người bạn bình thường.
  6. tieu_dantruong

tieu_dantruong Thành viên mới

what is friendship???
    TIEU DAN TRUONG