1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

khi nỗi buồn đi qua....

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi tarafa, 14/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tarafa

tarafa Thành viên mới

khi nỗi buồn đi qua....

Còn lại gì khi anh đi mà không một lời tạm biệt ? Mình đã là gì ? Một cơn mưa bất chợt, một ngọn gió thoảng qua anh hay chỉ là một người quen của anh. Phải chăng mình nhậy cảm quá. Anh đi xa em để lại trong em một nỗi buồn không tên, một nỗi buồn không có ai để hờn giận
  2. Nhockhoaitay

Nhockhoaitay Thành viên mới

Sẽ có lúc mình cảm thấy hụt hẫng, khi đi qua một con phố mà hai ng đã từng đi qua, khi bất chợt nghe một bài hát mà hai đứa cùng thích, cảm giác mỗi sáng thức dậy mà ko biết mình mong chờ vào điều gì...
    Nên căm ghét con người đó hay nên quên đi, tất cả chỉ là cái cách mà người ta cố gắng làm cho mình cảm thấy nhẹ nhàng trc sự hụt hẫng đó..
    To : Tarafa bạn nên biết một điều có rất nhiều người giống bạn bây giờ, những nỗi buồn không tên, những giận hờn vẩn vơ .Tôi đã thấy họ ngã và đứng dậy.Chẳng hiểu sức mạnh gì đã giúp họ làm đươc như thế, chỉ có điều mọi thứ sẽ trôi vào quên lãng theo thời gian...và tôi cũng mong bạn sẽ vượt qua.Có lẽ chẳng có lời khuyên nào là tốt với bạn bây giờ, bởi con người mỗi người mỗi khác...và họ cũng vậy...lòng tin và hi vọng...
  3. tarafa

tarafa Thành viên mới

Cảm ơn nhockhoaitay nhe! Ai cũng phải trải qua một nỗi buồn nào đó đúng không. Có buồn thì mới biết mình đang sống. Mình cũng nghĩ vậy, thời gian sẽ giúp mình vượt qua mọi chuyện. Mình chỉ thấy con trai thật là khó hiểu.
  4. nomoney_mitdac

nomoney_mitdac Thành viên mới

Hê hê, lâu rồi không online, thấy tốp píc này ngộ ghê nên vào choc ghẹo chút.
    Yêu kiểu này chắc tui phải đau khổ cả đời mất.
    Never catch the wind! phải kô Never
  5. tuclamroai

tuclamroai Thành viên mới

nói thì đơn giản nhưng khi nào thì nỗi buồn đó mới sách dép ra đi, nói chỉ là lý thuyết có ai dạy tôi cách thực hành đi.
  6. gaubeoxinhdep

gaubeoxinhdep Thành viên rất tích cực

Hé hé ! Ấy cứ đùa
    Có chọc ghẹo gì thì đừng vào buổi sáng là đượcvì nếu thế cả ngày tớ sẽ tức giận đấy ! Biết không ?
  7. haihien05

haihien05 Thành viên mới

Tôi cũng hay vào TTVNOL và cũng tham gia bình loạn ở nhiều Top pic hôm nay vào đây đọc toàn lời hay ý đẹp của bà con , cũng xin có đôi lời với bà con.
    Nói nhiều nhưng không có ý nghĩa thì cũng bỏ vào xọt rác thôi, tôi chí có một câu thế này thôi,......mong bà con đọc và suy nghĩ về nó nhé.
    Sao người ta chẳng biết mình sẽ mất cái gì cho đến khi nó đã mất.................