1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi quan hệ mà không ********* liệu có hại cho sức khoẻ????

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi chobo, 25/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chobo

chobo Thành viên mới

Khi quan hệ mà không ********* liệu có hại cho sức khoẻ????

Tôi mới lấy vợ được 1 tháng nên việc quan hệ ******** diễn ra thường xuyên, hầu như ngày nào cũng quan hệ. Thời gian đầu quan hệ lần nào tôi cũng *********. Không biết có phải ngày nào cũng xuất hay không mà sau 2-3 tuần tôi thấy đau lưng, mệt mỏi... Do đó tôi chọn giải pháp quan hệ mà không *********, 2-3 ngày mới xuất một lần. Tuy nhiên tôi lại có băn khoăn là không biết làm như thế có hại gì cho sức khoẻ và việc thụ thai sau này không (chúng tôi dự định kế hoạch khoảng 1-2 tháng). Bác nào có kinh nghiệm xin cùng chia sẻ.
  2. nguyenphuc59

nguyenphuc59 Thành viên mới

"Quan hệ mà không *********" nó ntn nhỉ??? khó thật?
    mà như vậy thì "có sướng" thế nào nhỉ???
    còn tưởng kế hoạch 1 > 2 năm chứ có 1 > 2 tháng thì...
    Quả là có trường hợp lạ , mong chủ topic hãy phổ biến kỹ hơn về "quan hệ ko *********" để mọi người cùng giữ gìn sức khoẻ với nhé!
  3. tttoan

tttoan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác phổ biến kỹ thuật "quan hệ ko xuất" với.
  4. bacbin

bacbin Thành viên mới

Không xuất là không hòa hợp âm dương, không tốt về lâu về dài.
  5. chobo

chobo Thành viên mới

Em lập topic này với mong muốn các bác có kinh nghiệm trả lời giúp xem liệu QH mà ko ********* có hại hay ko, có ảnh hưởng đến chất lượng tinh binh....
    Còn kỹ thuật quan hệ mà ko xuất thế nào thì em cũng ko biết phải nói thế nào. Như em thì em tập trung suy nghĩ, lắng nghe cảm giác thôi, đến khi gần xuất thì em làm chậm lại hoặc nhíu lại như kiểu đi tè dừng lại thôi. Cái này chắc mỗi người có một kinh nghiệm riêng, có bác nào có kinh nghiệm hay thì chia sẻ, nhưng giúp em trả lời câu hỏi của topic nhé
  6. chobo

chobo Thành viên mới

Em thì thấy cái sướng của quan hệ là làm cho vợ nó sướng. Đàn ông thì cả quá trình "ra, vào" nó cũng đã sướng rồi. Còn ********* chỉ là tích tắc làm thăng hoa nó thôi.
    Em nghĩ sắp ra mà giữ lại thì cũng đâu có khó lắm đâu. Các bác tập trung suy nghĩ là dừng được thôi mà
    Em chỉ dám kế hoạch 1-2 tháng cho vợ nó ổn định sức khỏe thôi chứ 1-2 năm em sợ lém, ông bà mong cháu lắm rồi
    Các bác cùng chia sẻ nhé
    Thanks!
  7. 102dk

102dk Thành viên rất tích cực

sặc khó hiểu nhỉ
    ai mà chả muốn cảm giác thăng hoa
  8. embuon2811

embuon2811 Thành viên rất tích cực

Em nghĩ bác cố kiềm chế để tránh thai cho vợ. Vài lần thì nó thành ra như thế. Nhiều người nói như thế là ko tốt. Nhưng cũng có thế do áp lực kiềm chế thành ra bác ko đạt được cực khoái nên ko ra đuợc. Tối nay thử thả lỏng người ra xem thế nào. Có khi lại bắn chết con thạch thùng trên tràn nhà mất.
  9. 0983050580

0983050580 Thành viên mới Đang bị khóa

quan hệ mà ko cho ra quá hại cho sức khỏe, lâu thành bệnh
  10. chobo

chobo Thành viên mới

Bác có vẻ không hiểu ý em, em có nói không bao giờ cho ra đâu mà ý em là 2 hoac 3 ngày mới cho ra 1 lần. Em ngày nào chả quan hệ với vợ nên ngày nào cũng ra mệt lắm. Mong bác góp ý chân thành.