1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi thấy bạn gái ôm trong tay một người khác?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi khanhthi, 03/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khanhthi

khanhthi Thành viên rất tích cực

Khi thấy bạn gái ôm trong tay một người khác?

Cảm giác đầu tiên khi nhìn thấy bạn gái mình đang ôm 1 người khác của mí béc thế nào ạh.Rùi sau khi biết lí do(chính đáng or ko chính đáng) thì sao.
    Những người trót lấy dancing làm niềm đam mê thì chắc sẽ gặp khó khăn lớn.Nếu partner là lover thì còn đỡ.Trong khiêu vũ,thì "ôm" là chuyện bình thường,chẳng lẽ nhảy mà 2 người cứ như khúc gỗ thì còn nói gì nữa.Ko lẽ chỉ có dancer yêu dancer được thôi sao?
  2. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Nếu ko phải dancer BỎ cái loại đó đi,còn là Dancer thì thôi ko yêu con người có cái nghề đấy
  3. xuandong34

xuandong34 Thành viên mới

Trông thấy người ấy trong vòng tay của thằng khác,lập tức máu điên nổi lên,không cần biết lí do gì cứ lao vào đập cho thằng kia một trân,sau đó nói gì thì nói
    Các bác thấy em sử sự như thế lào,vậy được hông?
  4. ferro

ferro Thành viên mới

Oác. Thế nhỡ người yêu bác chán bác rồi, quay sang nó thì sao ?? Mà nhỡ đâu cái " thằng" đấy lại là ... anh ruột, anh họ hay cái gì gì đó của người yêu bác thì sao chứ. Hành động vậy sơ suất nhiều wá.
  5. hoalebibi

hoalebibi Thành viên mới

hehe phải đến chào một câu chứ tội gì mấy khi mới được thây điều đó..
    Nói vậy thôi chú tôi mà nhìn thấy cảnh đó a'' thì chắc là vui phải biết đây.
    hehe...đàn bà lắm chuyện,khó hiểu...củ chuối của các loại củ chuối...
  6. huynhquochien

huynhquochien Thành viên mới

thì nếu như bạn đã nói như vậy rồi mình biết bạn đã và đang yêu cô ấy nhiều lắm thì phải biết đâu được ban ơi lỡ yêu người ta rồi nếu như ko ghen thì ..kỳ quá .ko sao đâu có giữ lấy trái tim của nành là được rồi cần gì phải để ý chi chuyện nhỏ đó cớ chứ
  7. chuabaogiocuoi

chuabaogiocuoi Thành viên mới

Nếu cao thủ thì lại chào cô bạn kia rồi sau đó về bỏ, ít cao thủ hơn thì téng thằng kia một trận rồi về vẫn bỏ, không cao thủ thì nhịn nhục đi về bỏ, loại kém thì coi như không có chuyên gì xảy ra... Bạn gái em không có lí do nào lại ở trong vòng tay thằng khác, kể cả họ hàng( còn anh ruột lẽ nào em không biết)
  8. cary_tran

cary_tran Thành viên quen thuộc

Chuyện phình thường í mà, tốt nhất nên hỏi thẳng cô ấy. Đôi khi con gái phức tạp lắm, có thể trong vòng tay ai đó nhưng vẫn yêu ban và chỉ bạn mà thôi! biết đâu nguyên nhân là do hôm wa cô ta thấy bạn đang trong vòng tay của "ma nữ" nào đó thì sao Mà tốt nhất bác nên coi lại vòng tay của mình, chắc ko " chất lượng" bằng của người kia rùi, hé.. hé..
  9. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Ối, tưởng ôm kiểu gì, hoá ra các bác kêu dance là một niềm đam mê có thể dựa vào đó mà ôm thì đúng thiệt là....... Gà con nghĩ riêng việc ôm ở hoàn cảnh nào trừ khi đang dance với 1 người khác thì ko chấp nhận được. Ghen quá ý chứ. Còn với lúc đang vui vẻ, dance với nhau thì vô tư đi nhé. Ờ mùh ko, Gà con mà thấy bf dance với người khác trong khi mình thì lù lù ra đấy thì.... Cũng hơi ghen ghen đó. Nhưng mùh vẫn stay kool được
  10. Alexander_the_great

Alexander_the_great Thành viên mới

Có gì đâu...đi chầm chậm ra đó..hỏi han kỹ càng..dò xét thái độ cô nàng....nếu luống cuống là có vấn đề đấy....