1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi thì?ch mĂ?̣t ai ?'ò?

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi hdoraemonk, 01/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hdoraemonk

hdoraemonk Thành viên mới

Khi thìch mẶt ai 'ò

Khi thích 1 ai đó... tớ sẽ chẳng che giấu làm gì đâu , thật đấy, vì tớ biết cảm giác có một người thích mình, kể cả khi mình không thích người đó, dễ chịu lắm ^^ ...Chỉ có 1 cáikhông hay là..uhm...ko phải vì tớ là con gái đâu, mà là vì, việc tỏ ra mình thích ai đó trước, cứ như là đặt bóng vào chân họ vậy, để họ quyết định, còn mình thập thò chờ đợi í...đang từ chủ động thành bị động, ko hay lắm nhỉ...Vì thế nên là ...

...khi thích 1 ai đó, tớ sẽ không cố gắng cưa đổ họ đâu, để cho họ biết mình thế nào là được rồi...còn thì họ thích lại cũng được, không thích cũng được, chẳng làm tớ thay đổi gì đâu, không được thích lại thì hẫng chút thôi :P.
    Tớ quan niệm là làm gì cũng phải thích thì mới làm tốt, đừng cả nể, đừng miễn cưỡng.

Khi thích 1 ai đó, nếu người ta cũng thi''ch mình tớ muốn được nghe điều đó thật rõ ràng. Khi thích 1 ai đó, nếu người ta không thích mình, tớ cũng sẵn sàng nghe điều đó thật thẳng thắn . Ko mập mờ, lửng lơ. Thích và không thích... cả 2 trường hợp đều không cần lí do.. nhưng cần sự rõ ràng

Khi thích 1 ai đó, tớ quan tâm đến họ, và nghĩ rằng như vậy họ sẽ vui... Nhưng sự thật là đôi khi tớ làm người ta nghẹt thở vì cái quan tâm của mình :P Ai đó mà đang cảm thấy như vậy
    thì nói cho tớ biết với nhé.

Khi thích 1 ai đó, tớ không tính toán hay chờ đợi 1 điều j xa xôi đâu, vì tớ hiểu, cảm xúc của con người là 1 trong những thứ có thể thay đổi dễ dàng và nhanh chóng nhất... cứ tận hưởng từng ngày được thức dậy và vẫn còn 1 người để thích... vậy thôi nhỉ
  2. srs

srs Thành viên mới

Ồ khi thích một ai đó ...
  3. Astronaut

Astronaut Thành viên mới

Tớ thi? chi? toa?n thích ngươ?i ta thôi, chứ cha? có ai thích tớ, nên ko bít ca?m giác có ngươ?i thích mi?nh như thế na?o
  4. HASHALYS

HASHALYS Thành viên rất tích cực

Hay quá..hay quá...đọc rất đúng tâm trạng, thích 1 ai đó cần thẳng thắn dù người ta có thích hay ko, được người ta đặt bóng dưới chân để mình định đoạt cảm giác rất thú vị. Sâng sớm tự nhiên được đọc bài này lại thấy vui vui.
  5. cavoitudo

cavoitudo Thành viên mới

Đó là khi thích một ai đó mà muốn làm người ta dễ chịu . Còn thích một ai đó mà muốn người ta thích mình là chuyện hoàn toàn khác . Nói chung cái gì mình thích thì mình làm thôi , không cần đặt nặng đúng sai , tốt xấu , có không. Chỉ khi thoải mái trong lòng thì mới phát huy được khả năng thực sự của bản thân thôi.
  6. Astronaut

Astronaut Thành viên mới

Đúng la? nếu mi?nh thích thi? mi?nh cứ thích, thích ma? muốn sau đó buộc người ta pha?i thích lại mi?nh, rô?i ko được thi? lại to? ra buô?n, thất vọng...v..v....
    Cứ với suy nghif mi?nh thích họ thi? cứ thích, họ thích hay ko ko quan tâm thi? sef thấy thoa?i mái hơn.
    Trư? khi iu thi? có khi họ ko thích cufng theo tới cu?ng ấy chứ
  7. hdoraemonk

Khi biết mi?nh thích ngươ?i ta.
    Ngươ?i ta trốn tránh.
    Mi?nh ko thích điê?u đó.
  8. CloneFire

CloneFire Thành viên mới

Nói toẹt vào mặt nó "Tao thik mày,thế bây giờ mày thik gì ,mày muốn gì để tao chiều......hả
  9. haiyentina

haiyentina Thành viên mới

Kèo topic lĂn 'Ă? ngĂfm