1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi yêu cầu chuyện ấy mà bị từ chối. Hic

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi JamesBond19, 21/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

xoá bởi ndungtuan vì xúc phạm nữ giới, yêu cầu @dudu08 không tái phạm.
    Được ndungtuan sửa chữa / chuyển vào 20:33 ngày 24/08/2003
  2. aihgn

aihgn Thành viên quen thuộc

thằng nhóc này khôn thật toàn nghĩ những điều có lợi cho mình ....chú muốn thì married người ta đi rồi tha hồ.......ghét cái thằng ích kỷ...cô gái đó vẫn còn thông minh lắm
    LE NGHIA for only you
  3. Sly

Sly Thành viên mới

hí hí, chứng tỏ chú chưa đủ hấp dẫn, chưa đủ tin tưởng. Còn kêu ca cái nỗi giè.
    Cô bạn gái của chú wá thông minh và tỉnh táo đấy. Chứ cô ý mà theo chú, làm sao biết được sau này thế nào. Biết đâu chú lại kiếm được em khác thông minh hơn, xinh đẹp hơn, giỏi giang hơn, chú đá phéng cô bé đi. Lúc đó chú là gì...???? Chú có dám chắc là lời hứa hẹn của chú sẽ mãi mãi ko bao giờ phai ko. Chú có dám chắc là chú hứa rồi chú sẽ làm được ko. Chị nể cô bạn gái của chú đấy. Mong rằng cô ấy sẽ mang cho chú hạnh phúc trọn đời.
    Chú bảo rằng trao cho người mà mình thực sự yêu ư. Nếu người mình thực sự yêu phản bội mình thì có đáng để trao ko???
    Với các cô gái đã từng QHTD trước hôn nhân rồi: Đừng hối hận cho dù chuyện gì có xảy ra đi chăng nữa. Nếu như đã xong rồi, thì phải chấp nhận và đừng hối hận cho dù đối tác là người thế nào. Phải đối mặt với chính điều mình đã làm. Và cũng đừng bao giờ rụt rè tự ti.

Bye my love.
  4. bum_bum

bum_bum Thành viên mới

Bạn gái của chú tỉnh táo đấy. Cho chú rồi thì chẳng biết thế nào.
    Chẳng may bạn gái chú ễnh bụng ra..mà lúc đó chú lại không chịu trách nhiệm thì sao.(khả năng này có thể xảy ra chứ) Ngoài ra khi bạn gái chú chấp nhận lần thứ nhất thì không tránh khỏi lần thứ 2,.......lần thứ N...
    Khôn mười mấy năm dại 1 phút thì...sướng chú khổ bạn gái chú thôi
  5. JamesBond19

JamesBond19 Thành viên mới Đang bị khóa

ứ ừ.. không biết đâu....hic...huhuhuhuhuhu...oa.oa
    Mọi người xúm lại chỉ trích em đấy à? Nhất là bác red_***y sao bác nặng lời với em thế?
    Có mỗi bác dudu08 là hiểu em thôi.
    TTVN moderator: Đề nghị các bạn không tuyên truyền và cổ vũ lối sống không lành mạnh
    to ndungtuan: bác viết tiếng anh em không đọc được đâu, nếu bác hảo tâm xin dịch hộ em được không?
    to everyone: em đã nói từ đầu rồi em chỉ hỏi có bác có cách giúp em thôi chứ em có nhờ các bác chỉ trích em đâu. Đề nghị bác nào định khuyên bảo em hay chỉ trích gì em thì trước hết cám ơn các bác nhưng em không cần nhận những lời lẽ đó.
    Thú thực chứ em hỏi các bác chuyện này là hỏi cho thằng bạn thân em chứ em vẫn chưa có người yêu (tiện thể có girl nào cùng cảnh ngộ với em thì mình làm goen nhé) Hai đứa chúng nó đều là bạn thân em, tất nhiên em rất hiểu cả 2 và em biết cả 2 yêu nhau rất thật lòng, em hiểu mối quan hệ bọn nó đủ tiêu chuẩn để làm chuyện ấy rồi. Thế nên các bác có khuyên hay nói này nói nọ cũng vô ích thôi. Mong các bác giúp cho.
    Được RandomWalker sửa chữa / chuyển vào 22:30 ngày 24/08/2003
  6. Global

Global Thành viên mới

Tớ nghĩ, ko fải chỉ trích..mà là trao đổi và thảo luận thôi. Chứ mọi người cũng có làm hộ Bạn của bạn được đâu. Đừng nóng tính thế ..mất đoàn kết..ko hay.
    19 tuổi..đủ hiểu biết về ******** an toàn rồi, nghe bạn nói tớ thấy bạn cũng đã chuẩn bị hết tất cả cho trường hợp xấu xảy ra..nhưng có 1 cái bạn quên..đó là cảm xúc của người con gái. Khi người ta không muốn thì không nên gượng ép ... sẽ ảnh hưởng xấu đến tình cảm. Nếu yêu thật lòng, nếu thương thật lòng, cưới nhau đi...hạnh phúc hơn nhiều. Nếu chưa đủ tuổi thì chờ thêm 1 vài năm nữa.. thời gian sẽ làm quả chín , ăn quả xanh chát xít..ngon lành gì. Còn thực sự thấy cần phải giải quyết khâu thèm..có 1 bộ phận phục vụ cho nhu cầu ấy mà, tốn ít tiền thôi là ok..có gì khó.
    Mùa thu lưng chừng đến.
    Lá vàng lưng chừng rơi.
    Lưng chừng em với tôi,
    Tình yêu hay là bạn.
  7. dragon82

dragon82 Thành viên rất tích cực

Nếu thực sự bạn chú muốn, thì ít ra phải làm mọi cách cho nàng thật sự cảm thấy bị chinh phục và hoang toàn tin tưởng, ai đời lại đòi hỏi phô thế. Người ta có thể là lần đầu thì phải chọn hoàn cảnh cho thích hợp về kô gian, thời gian, đặc biệt kô được nóng vội,Xoá bởi thuphuong20. Chúc bạn của bạn thành công
    <P></P>
    u?c thuphuong20 s?a vo 11:32 ngy 25/08/2003
  8. XXBodyguard

XXBodyguard Thành viên quen thuộc

hí hí...anh phải bái phục chú đấy chú Bon bon ạ... Anh nói sợ chú dỗi rồi bảo anh đặt điều này nọ chứ nói thật, chú đang thích sướng, chứ chú có thích yêu đâu ...
    Có 2 cách để chú lựa chọn:
    - Nhẩy cẫng lên sung sướng vì kiếm được 1 con người yêu mà các anh các chị ở đây vote là: ngoan, hiền....
    - Bỏ quách nó đi để kiếm 1 con khác ko sợ 3 cái lý do của chú
    Đấy là anh nói theo cách của anh, chứ chú muốn kinh nghiệm thì hỏi mấy chị ở đây, xem hồi trước các anh nói với các chị cái gì.. thế là ổn .. .Amen lạy chúa tôi....
    Trong cuộc đời này...ai là ai..
  9. gau_baccuc

gau_baccuc Thành viên quen thuộc

To JamesBond19: Yêu cầu "chuyện ấy" mà bị từ chối thì hãy xem lại ..........bản thân cậu xem, cậu đã xứng đáng chưa...........
    Chúc thành công......
    Anh HUN em một lần mà đôi môi bỏng rát
    Anh Yêu em một lần mà con tim dập nát

Gấu đầu đinh
    Được ndungtuan sửa chữa / chuyển vào 21:36 ngày 25/08/2003
  10. aihgn

aihgn Thành viên quen thuộc

đọc thử cái này đi http://www.tintucvietnam.com/News/Story.aspx?ID=13016
    LE NGHIA for only you