1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khi yêu nhau những cử chỉ âu yếm như thế nào là chấp nhận được??????

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi emdasongchoriengminh, 12/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. De

De Thành viên rất tích cực

Cô bé em thấy anh nói không đúng thì cứ bảo, nói lại được hẵng nói, có sao bảo anh spam lung tung, anh hỏi em "khi yêu nhau cử chỉ âu yếm thế nào là chấp nhận được..!!??" một câu hỏi đòi hỏi một câu trả lời chính xác, nhứng đối tượng được hỏi thì có quá nhiều, dẫn đến rất nhiều câu trả lời, vậy tính chính xác ở đâu, nếu không cần chính xác một hoặc số ít câu trả lời, vậy những từ như "giới hạn" và "chấp nhận được" chả có ý nghĩa gì trong câu hỏi của em.
    Còn em không phải nói cai giọn đấy với anh em ạh, nếu cần anh có thể nói "nếu không thích thì em đi mà lập cái topic khác, anh cứ ở đây", hoặc "nếu không thích thì đi sang box khác mà chơi" khiếm nhã quá.....
  2. moitoanh

moitoanh Thành viên mới

Cử chỉ chấp nhận đc là khi gặp nhau 2 đứa ngồi xây lưng vào nhau, câu hỏi vớ vẩn như vậy mà cũng có thể lập ra topic để hỏi, nếu ko thích điều gì thì nói thẳng với bạn trai chứ ko fải ra vẻ đoan trang lên đây lập cái topic lãng xẹt để chứng tỏ là mình thanh cao!
    Được moitoanh sửa chữa / chuyển vào 16:08 ngày 13/05/2006
  3. timaikhongthay

timaikhongthay Thành viên mới

Da đỏ oai! ảnh chụp ở bách thảo à? còn nữa hông?[​IMG]
  4. check990

check990 Thành viên mới

C có ý kiến là nên đổi vị trí tay của anh trong ảnh thứ 2 lên ảnh thứ 1 <thằng ảnh 1 dại thật, có em ở dưới vừa ấm vừa dễ xúc tiến mà lại cho tay lên quá cao như thế bao giờ>
    Mà thời đại này hoá ra vẫn nhiều đứa thiếu chỗ nhỉ, khiêng nhau ra tận công viên, vất vả thế. Vác hẳn em nó về nhà, khoá trái của lại, vừa thoải mái vừa muốn làm gì thì làm
  5. U18

U18 Thành viên mới

một tình yêu đúng lễ giáo là NAM NỮ THỤ THỤ BẤT THÂN đó , làm gì có cái zụ hun môi, hun mắt, ôm lưng, ôm vai, cầm tay; con gái bây giờ hư quá ..hehe
  6. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Mấy cái ảnh trông ghê chết, thiếu chỗ bày tỏ tình cảm quá đến mức lôi nhau ra công viên nữa, dị ứng nhất mấy cái cảnh này.
  7. assassinz

assassinz Thành viên rất tích cực

bạn dài dòng quá
    ý bạn là từ thắt lưng trở xuống là k đc fỏng
  8. tsheu_hi

tsheu_hi Thành viên mới

Để biết đâu là giới hạn phù hợp thì ít nhất cũng phải biết 2 bạn mấy tuổi,mối quan hệ được thế nào rồi......lỡ em nó đang học lớp 10 mà các bác chỉ giáo thế thì chỉ có nước làm
    dân số Vn tăng cao thui
    emdasongchoriengminh cho mình hỏi bạn đã yêu chưa?Đã được bao lâu rồi?Mình tin rằng khi bạn đã thật sự trưởng thành và có mối quan hệ vững bền hơn 1 năm thì hehe,bạn sẽ nghĩ khác với những gì mình đã nói hôm nay....
  9. fitieu

fitieu Thành viên mới

10. MrQuack

MrQuack Thành viên mới

Nhóc này chắc còn bé nên mới hỏi câu vớ vẩn thế này. Nếu muốn biết thế nào là gới hạn. Hãy đi hỏi các chị đã có chồng câu: Tại sao chị lấy chồng ý