1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kho đồ cũ, linh tinh, đủ thứ...

Chủ đề trong 'Âm nhạc' bởi happiness7983, 20/02/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SAISer

SAISer Thành viên mới

Hà hà, các mods bênh nhau e rằng chưa được khách quan lắm. Trừ một người mà tôi không tiện nêu tên, còn thì tôi chưa bao giờ kêu gọi bạn NS hay bất kỳ mod nào về vườn. Các bạn ấy hãy còn trẻ, nhiệt tình, còn đóng góp được nhiều cho box, nghỉ là nghỉ thế nào, ai cho nghỉ? Bạn nói tôi réo NS về vườn, bằng chứng đâu? Tôi đố bạn tìm thấy tôi nói như thế ở bất kỳ post nào của tôi ở topic này đấy, hè hè
    Thực lòng có những lúc tôi rất đồng tình với bạn NS này, nhất là trong chuyện xử lý ba cái chuyện nói bậy, nói tục. Nhưng việc bạn ý nói cách nghe nhạc của một số mem là chỉ để "thủ dâm online" tôi thấy là sai, và tôi góp ý, vậy thôi.
    Nhưng nếu bạn ý chỉ muốn nghe ''những mặt được của mods" để tự thủ dâm tinh thần, thì tôi thôi, hè hè
  2. antichrixt

antichrixt Thành viên mới

bạn SAIS nói rất hay
    hay hơn nữa là hình như mọi người chả thấy ai vào nhận xét đánh giá theo bạn cả
    ý tớ là người ý nhé, ko phải hổ đâu
  3. antichrixt

Tôi chỉ nói sự thật, còn sự thật thế nào để cho mọi người nhận xét đánh giá
    rồi, tớ tiếp thu, tớ cũng thấy bạn NS nói thế là rất ko được, bạn nên cắp bàn phím theo học một số bạn khác ở đây phong cách văn chương tinh tế và kín đáo hơn còn cái cách mà bạn xử lý bài thì mọi người đều đồng tình rồi nhé, bạn cứ mạnh dạn phát huy cho nó tốt vào
    không không, mặc dù bạn đã bảo bạn nói nốt cái lần nói trước của bạn rồi thôi, nhưng nếu bạn lại muốn tiếp tục nói tiếp, thì tớ cam đoan là các mod sẽ vẫn tiếp tục lắng nghe chứ ko để ý đâu
  4. SAISer

SAISer Thành viên mới

bạn SAIS nói rất hay
    hay hơn nữa là hình như mọi người chả thấy ai vào nhận xét đánh giá theo bạn cả
    ý tớ là người ý nhé, ko phải hổ đâu
    [/QUOTE]
    bạn Antichixt nói rất đúng
    đúng hơn nữa là hình như mọi người chả thấy ai vào phản bác đánh giá của tớ cả

ý tớ là mem ý nhé, không phải là mod đâu
  5. sentenced1806

sentenced1806 Thành viên rất tích cực

Bạn mod gì gì có cái câu hay nhất box âm nhạc ơi , bạn vui lòng chỉ cho mình biết cái nhóm người nghe cái loại nhạc "thủ dâm online" được ko? Miệt thị như thế mà còn chối cãi được , bó tay !
  6. antichrixt

bạn sentence ơi, đấy là cái loại nhạc mà như không nhạc ý
    bạn đã nghe nhạc ko lời rồi thì nên thử chuyển sang xem nhạc có lời đi nhạc này lời hay ý đẹp, văn phong thâm thuý, bọn tớ thô thiển ít học, quen gọi là "nói tục, chửi bậy" hơn, nhưng chung quy ra thì vẫn là cái loại nhạc được đặc biệt sáng tác trong dịp này giành tặng cho công cuộc cải tổ của Box đấy
  7. tuoihetbuon

tuoihetbuon Thành viên mới Đang bị khóa

Anh NS chuyên gia thủ dâm offline, nên miệt thị người khác thủ dâm online.
    Nhà em ở cạnh nhà anh Nor, đêm nào anh Nor cũng thủ dâm offline, rung cả tường nhà em.
    Nhưng anh Nor có lý do đê? miệt thị nhưfng ngươ?i thu? dâm online. Đó la? thu? dâm online thi? chi? thu? dâm bă?ng 1 tay thôi, co?n tay kia bận click chuột. Trong khi anh Nor thu? dâm offline thi? thu? dâm bă?ng ca? 2 tay, nên hiệu suất hiệu qua? cao hơn. Thế anh Nor rất tự ha?o vê? kyf năng thu? dâm offline cu?a anh Nor.
    PS: Post na?y cufng mang tính xây dựng ca?i tô? box vi? hiê?u biết thêm vi? Mod, sef tránh được nhiê?u xung đột với mod v ê? sau. Ke?o sau na?y Mod lại trách "Mọi ngươ?i không hiê?u | biết gi? vê? tôi" [:Đ]
    Được tuoihetbuon sửa chữa / chuyển vào 01:16 ngày 08/05/2006
  8. vuitinh2005

vuitinh2005 Thành viên mới

Thật là vô học !!
  9. khongcanbiet_1

khongcanbiet_1 Thành viên mới

Tôi không nói loại nhạc nào là thể loại thủ dâm online. Chẳng có thể loại nào là nhạc thủ dâm, việc tôi nói ở đây là cái cách nghe nhạc của một nhóm thành viên mà thôi. Bạn tự cho rằng tôi nói tục chửi bậy thế thì bạn nghĩ gì về cách nghe nhạc của nhóm thành viên kia? Tôi nói luôn tôi không xoá bài ai vì nhắc đến "Nghe nhạc thủ dâm online" cả, nếu có xoá bài thì vì bài đó nói tục chửi bậy (bằng những ngôn từ tục tĩu khác) và lạc đề. Tôi cũng không nói tôi cho việc thủ dâm online là xấu xa hay có tính miệt thị. Tôi chỉ đưa ra sự thật để mọi người nhận xét. Và tôi cũng xin nói luôn là ai mâu thuẫn gì với nhau thì ra khỏi box Âm Nhạc mà âm thầm giải quyết với nhau, không nên để ảnh hưởng đến các thành viên khác. Việc nói tục chửi bậy và post bài lạc đề ở đây sẽ được xoá.
    Mà đúng như bạn datlanh nói, topic này đang dần biến thành topic đối đầu ấy nhỉ. Tôi cũng thấy không cần thiết nhưng mà vẫn phải làm việc thôi.
    Không biết các bạn còn ý kiến góp ý cải tổ box Âm Nhạc nữa không mà cứ chăm chăm vào những mặt tồn tại thiếu sót của mods. Tôi đố các bạn tìm thấy ai trong số hàng trăm mods ở TTVNOL dám vỗ ngực nói rằng công việc quản lý của mình là không có thiếu sót, không có những trở ngại, khó khăn riêng. Thứ hai, việc nhận xét về quá trình làm việc của mods trước tiên phải nói lên được những mặt làm được của mods chứ cứ cố tình lơ đi như các bạn thì khó thuyết phục lắm.

Được northernstar_2308 sửa chữa / chuyển vào 22:17 ngày 07/05/2006
    [/quote] Mấy hôm bận quá không theo dõi được tình hình , hôm nay anh lại đánh võng vào đây xem thì thấy có quá nhiều vấn đề hay khác mà bấy lâu nay anh mải chiến với thằng Tem nên không chú ý.
    Bài diễn văn dài ba vạn chín nghìn từ khóc lóc kêu gào thảm thiết của thằng Tem trước khi về vườn , tuy hơi đạo đức giả 1 tí nhưng anh hiểu và thông cảm cho hoàn cảnh của những người như nó . Nói chung , thằng Tem có suy nghĩ và viết được như thế là khá , anh khen.
    Còn bây giờ đến thằng Nor , qua những bài nó gân cổ lên cãi nhau với các mem bờ ở trên cho thấy thằng này thực sự là thằng mod ngu nhất mà anh từng gặp trong quãng thời gian online của mình . Thằng Nor đọc đến đây đừng có giãy nảy lên với anh , anh sẽ chỉ cho mày thấy sự ngu dốt của mày , đây là một đặc ân anh dành cho mày , ko phải ai cũng có , cố mà tiếp thu em nhé .
    Thằng Nor nói bọn anh "nghe nhạc thủ dâm online" , cái này anh đồng ý . Thủ dâm chia ra làm 2 loại : thủ dâm sinh lý và thủ dâm tinh thần . Thủ dâm sinh lý thì đến một độ tuổi nào đó sẽ phải chấm dứt , nhưng thủ dâm tinh thần sẽ còn mãi cho đến khi chết. Nghe nhạc thực ra cũng là một hình thức thủ dâm tinh thần , khi nghe 1 loại nhạc mà mình thích thì sẽ có cảm giác thoả mãn và khoái lạc , cái này anh , mày , và tất cả mọi người đều thế hết , mày ghi nhớ cho anh . Hay như việc mày cậy mày làm mod đẻ xoá bài , move bài mà theo cái đầu óc bã đậu của mày là ko phù hợp gì gì đáy , cũng là một hình thức thủ dâm tinh thần mang lại khoái cảm cho mày , mày đừng cãi anh nhá , anh cảm ơn.
    Tóm lại , anh thấy mày nói nhưng không hiểu vấn đề , bằng chứng là qua những bài cãi chày cãi cối , loanh quanh của mày ở trên . Cái đấy một phần cũng là mày ngu , anh thông cảm . Cuối cùng anh hi vọng ( rất mong manh) mày sẽ bớt ngu hơn 1 chút thôi , làm mod mà ngu thì khổ lắm em ạ. Sau này hiểu ra mày cảm ơn anh cũng chưa muộn.
    chào thân ái và quyết thắng
  10. tuoihetbuon

tuoihetbuon Thành viên mới Đang bị khóa

À cái này trong truyện Trạng Quỳnh xưa là
    Cho ỉa, nhưng cấm không được đái !!!!
    Ngẫm ra chuyện ngày nay:
    Sữa chua: --> Bà buộc chim chúng mày lại. Đứa nào ỉa bậy thì vào đây [topic] 657663 [/topic]. Đứa nào són đái ra đây, bà xẻo !
    Được tuoihetbuon sửa chữa / chuyển vào 07:53 ngày 08/05/2006
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa