1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kho dữ liệu mở của HUYNGUYỄN

Chủ đề trong 'Công nghệ Sinh học' bởi ConCay, 28/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chumeocon

chumeocon Thành viên mới

Xin lỗi dupdup vì mình đã quá lời . Sáng nay , mình lên C33 , hỏi 2 người trong phòng nhưng họ đều khẳng định ở đó không có ai tên Minh cả .
    Vậy hẹn lại lúc 8:30 ( chính xác ) sáng thứ ba 19/10 nha .
  2. chumeocon

chumeocon Thành viên mới

Cám ơn dupdup nhiều . Bầu cho bạn 5 * luôn . ( Mỗi * tượng trưng cho 1000đ ) .
    Sẵn tiện cám ơn bác Concay nhiều . Nếu bác không mở thì làm sao em chép được . Bác thông cảm : SV nghèo... hiếu học mà . Bầu cho bác 5 * luôn nhá .
  3. dupdup

dupdup Thành viên mới

Bạn phải cảm ơn bác ConCay 10 * mới đúng. Số lượng sách lớn và nặng vậy mà ConCay vẫn chịu khó up lên ....Nể thiệt !!
    Còn tui thì mỗi lần ....5000 đ, hihi
    Được dupdup sửa chữa / chuyển vào 14:12 ngày 22/10/2004
  4. ConCay

ConCay Thành viên mới

Kho dữ liệu của Huynguyễn lhiện nay đã lên gần 90 GB, và cứ tăng đều đặn,số đấu sách đã vượt ngưỡng 1500 cuốn. Tiếc là HN chẳng thể cho free, mà mời mua thì lèo tào, nghe thiên hạ cứ than kô có sách đọc thì sót ruột. Nhưng biết tính sao đây. kệ vậy.
    Trước có anh bạn dolly cũng tính làm như dupdup, HN kô chịu. nhưng nay thì thôi vậy.
    HN vừa upload 1 số sách mới các bạn vào đó mà lấy xuống
  5. chumeocon

chumeocon Thành viên mới

Có 1 điều chumeocon luôn tự hỏi là : Không biết bác Concay lấy sách ở đâu ra mà nhiều thế . Đoán thử nhá :
    1. Bác Concay có vô số bạn tốt . Vô số bạn tốt này tặng cho bác vô số sách .
    2. Bác Concay có kho cc vô cùng lớn . Bác mua sách từ vô số shop . Vô số shop này gửi cho bác vô số sách .
    3. Bác Concay đang học ở nước ngoài . Hằng ngày , bác vào thư viện trường mượn sách . Bác ngồi hì hục scan sách rồi gửi về VN bán .
    Trong số này , khả năng thứ 3 có lẽ là hợp lí nhất . Không biết có đúng không ?

6. ConCay

ConCay Thành viên mới

Bộ bạn tưởng cái máy scan nó làm việc siêu tốc à, tôichưa bao giờ dùng máy scan để scan sách cả, thời gian còn kô có, lấy đâu ra bây giờ đây.
    Tôi cũng chẳng giàu có gì, nếu kô nói là nghèo hơn mức cần thiết
  7. lamere

lamere Thành viên mới

Mình là Lamere.
    Mình mới tham gia diễn đàn, thấy HN có kho ebooks hay quá. Mình mê tít luôn, nhưng tiếc quá là đã thử nhiều lần rồi mà vẫn vào không được. Giúp mình với!
    Cảm ơn lắm lắm!
  8. ConCay

ConCay Thành viên mới

bạn nhờ ai đó rành về tin học chỉ bạn trên PC
    dịa chỉ của host FTP là
    ftp.ngoan.com
    pass upload
    user upload
    toi van ra vô thường xuyên mà, có sao đâu
  9. ConCay

ConCay Thành viên mới

Cuốn Plant Biology (khoảng 40 MB) đã được up lên host; cuốn Introductory Plant Biololgy (khoảng 200MB) đang trên đường mò mẫm, chắc khoảng nửa ngày nữa thì có. Các bạn có thể lấy xuống.
    to chumeocon: sau khi đã có sách, bạn nên giới thiệu thêm cho nhiều anh chị khác cùng chuyền tay nhau đĩa CD ebook để mọi người có sách thamkhảo. Định kỳ 1 tuần tôi đưa 1-2 cuốn sách mới lên.
    Nếu có lòng tốt thì khi in cuốn nào,nên photo 1 bản rồi góp sức thành thư viện sinh viên để những SV khác có dịp biết đến mấy cuốn này.
  10. chumeocon

chumeocon Thành viên mới

ZapBabies.mp3
    Zapbebes.mp3
    ------->Sở thích âm nhạc của bác lạ quá !
    Chumeocon sẽ hỏi thử trong lớp xem có ai cần không nhưng chắc là ... không quá !