1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khó hiểu

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi angelofwar, 21/01/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. angelofwar

angelofwar Thành viên mới

Các bác tư vấn dùm thằng em cái:

Cách đây 1 năm em có thích và tán Cáo, tính ra thì tầm khoảng 2 tháng đi chơi được 3 4 lần gì đó thì mới biết được đồn có địch (bị ăn dưa bở[r37)], chưa yêu ai nên cảm giác như =(( ), thế là em đau khổ ngậm ngùi nỗi đau mà bố trí nghỉ. Bực mình ở chỗ Cáo này lâu lâu nhắn tin thăm hỏi làm thằng em cú kinh hồn:-w. (lúc này chưa biết đến cốc nên gà vô đối).

Số là tháng trước cáo này nhắn tin chúc Noel vớ vỉn rồi gửi cái tn kiểu như chia tay thằng ny rồi bảo nhầm số, bla bla... (bố thừa biết nha con[r23)]), mà tình đầu thì chắc không cần nói các bác cũng hiểu, thế là thằng em nt cáo rồi hẹn đi chơi vào mấy ngày cuối tuần xem như 1 kiểu thăm dò vậy á, thôi lan man quá em vào đề đây, đi chơi vui vẻ về thì thằng em cũng thấy thích thích, cơ mà tự nhiên vài ngày sau nổi máu điên tự nhiên thấy chán chán không muốn tán nữa, không biết tình trạng của thằng em là bị gì nữa?~X

P/s: Bác nào giúp thằng em để còn tinh thần mà tán tiếp, khi nào xương quá thì thằng em lôi topic lên hỏi, chứ lúc này nhờ tư vấn thì các cao thủ toàn tư vấn linh tinh rồi tung hỏa mù làm thằng em rối nữa!
  2. vicodo

vicodo Thành viên mới Đang bị khóa

Dễ hiểu thôi mà. Chưa yêu đừng nói lời đã chán.
  3. angelofwar

Em sợ bác thật, vừa gặp đã yêu thì em không cần thắc mắc làm gì:-w, thằng em đang nói về việc "thích" và ham muốn theo đuổi á!
  4. vicodo

vicodo Thành viên mới Đang bị khóa

Hạnh phúc ở đời là yêu và được yêu. Nếu không cảm thấy vậy thì bỏ đi, đừng nghĩ đến nữa để tránh khỏi cảnh cực chẳng đã ( cưa cẩm thì cơ cực mà được rồi cũng chẳng đã)
  5. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Chuyện thích cáo là của 1 năm trước rồi!
    Giờ nghĩ cho kỹ xem còn thích thật ko đỡ mất tgian của cả 2 bên!
  6. HanBaoQuan9x

HanBaoQuan9x Thành viên mới

tâm trạng mình không phải là người đầu tiên mà gái vẫn còn lưu luyến thằng kia thôi giờ nhảy vào cảm giác bị hụt...... mình cũng đang giống bạn đây cảm giác cung nản nếu cảm thấy thực cần thì tiến không thì nghỉ như bác VICODO đã nói "cực chẳng đã"
  7. thislove

thislove Thành viên rất tích cực

lỡ thích r thì y thôi !
  8. angelofwar

Đã hiểu ra đôi chút, thx mọi người nhưng mình vẫn quyết định tán tiếp để xác định lại cảm xúc của bản thân, nếu cứ như vậy bỏ qua thì mình sợ cảm giác hối hận sẽ đi theo mình suốt đời mấtb-(
  9. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Đồng ý là cứ nên tiếp nhưng đừng tán! :D Cáo vừa chia tay ny xong, làm ko khéo là bạn chết dở liền, hỉu hem? :))

Cứ làm bạn trc đã, ở bên cạnh an ủi, động viên, chăm sóc cơ mà khép kín với cáo 1 chút!
    Hãy để cho cáo có cảm giác cần bạn, nhưng ko nắm đc bạn.
    Đồng thời quá trình này bạn cũng nên đòi hỏi sự thể hiện nào đó từ Cáo, và chắc chắn lại về tình cảm của mình!
    Chúc một tiến trình đi lên thuận lợi nhá! :D
  10. atta_zitra

atta_zitra Thành viên tích cực

Có quái gì mà phải hối với bận. Vớ vẩn. Một cái nữa là Gái này ko có gì khó hiểu cả.
    Giờ Gái mới chia tay người yêu, thèm thịt gà, nên lân la thả mồi câu con Gà khác.
    Chủ top cứ tiến tới đi, lấy kinh nghiệm tình trường, tết này có bị đem ra nấu đông thì cũng đỡ bỡ ngỡ.