1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khô miệng làm cách nào khỏi được ? Thuốc nào tốt cho việc điều trị khô miệng ?

Chủ đề trong 'Public - Gặp gỡ giao lưu' bởi Nguyenthanhquynh, 22/11/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthanhquynh

Nguyenthanhquynh Thành viên mới

Em bị khô miệng một thời gian rồi, nhai nuốt thức ăn rất khó khăn. Nhất là lúc ngủ dậy, họng khô rát vô cùng . Bạn nào bị khô miệng giống mình bảo mình cách trị với nhé . Hoặc biết thuốc nào tốt trị bệnh khô miệng thì bảo mình với. Mình cảm ơn .
  2. Thanhhuyenhoa123

Thanhhuyenhoa123 Thành viên mới

bác mình thấy bảo dùng thuốc komil của nhà thuốc vạn xuân đường hiện giờ đã khỏi bệnh rồi đó bạn dùng thử xem
  3. Nguyenmaihongha

Nguyenmaihongha Thành viên mới

khô miệng thường do các nguyên nhân như hút nhiều thuốc lá, uống nhiều rượu bia và nhiều bệnh lí khác dẫn đến , khô miệng trong thời gian dài sẽ ảnh hưởng nghiêm trong đến răng lợi cũng như cổ họng gây khó chịu và dân đến các bệnh liên quan khác, bệnh khô miệng bạn có thể chữa khỏi bằng thuốc đông y komil của nhà thuốc vạn xuân đường nha, thuốc có triết xuất hoàn toàn từ thảo dược nên rất tốt mùi hương tự nhiên
  4. kimhuyenliem22

kimhuyenliem22 Thành viên mới

bệnh này mình thấy rất nhiều bạn mắc phải bệnh này và mọi nguwoif thường cảm giác như bệnh tự đến không rõ nguyên nhân do đâu, dần dần nặng nên thành bệnh đó, bạn dùng komil của vạn xuân đường xem sao, mình thấy thuốc rất hiệu quả với những người bị khô miệng, bạn ngậm thuốc tầm 12-15 phút mỗi sáng tối là thấy hiệu quả ngay nha
  5. lehongmanhaaa

lehongmanhaaa Thành viên mới

thuốc komil rất có hiệu quả nha bạn, bạn có thể xem thêm thông tin về thuốc đông y tại web http://komil.vn/ nha