1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khóa đào tạo đặc biệt cho các chị em chuẩn bị chống lầy - Vơ sừn II. Hiệu trưởng: Thầy kikovn . GV C

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tocboduoiga2005, 30/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LanQuyet

LanQuyet Thành viên mới

Lớp học này ế là phải rồi......Học sinh thì xếp hàng chờ thầy cô mà chẳng thấy thầy cô nào cả.....Giải tán
  2. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Điểm ranh phát lào
  3. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Nào, nào, các bạn đâu rồi... ra đây xếp hàng chào Gà đi nào... Mình chuẩn bị đi du học đây...
  4. x8

x8 Thành viên rất tích cực

Mình chào bạn Gà bạn Gà sắp đi ru hộc ở Thái Nguyên hả _ nhớ mua quà Chè Thái về nhá
  5. NoirDesir

NoirDesir Thành viên mới

Tồ Gà....
    Em có tâm sự là hiện giờ em có cô em gái 17 tuổi đang trên đường đến ngưỡng cửa Ế, vậy em định giới thiệu cho ai. Anh em mình có thể hợp tác đem lại sự hạnh phúc ấm lo cho anh em nhà chúng ta.
    Nếu em biết uống rượu thì kính em 1 ly, nếu ko biết anh uống 1 mình chúc mừng sự hợp tác này.
    Kính mình và kính em.
  6. tocboduoiga2005

Kính bác!
    Em xin đính chính là em chưa bao giờ tâm sự với bác về vấn đề e é... và em cũng không có đứa em nào 17 tủi cả. Có lẽ bác nhầm với ai chăng??? Thú thực với bác, nếu em có đứa em 17 tuổi thì... em tạm thời kệ nó... đang ít tuổi thế iêu iếc gì (méc mẹ bi giờ)...
    Trước lạ sau quen, em xin dừng gõ., hy vọng hợp tác được với bác ở các chương trình khác
    Kính bác
  7. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Tồ he, tình hình là đề nghị đổi giáo viên đứng lớp đi. Ai ứng tuyển ráo viên thì xin post lên một bản kế hoạch khai phá nét đẹp tiềm ẩn của các anh, chị, em - đặng có cơ sở chống lầy nhở ?
  8. NoirDesir

NoirDesir Thành viên mới

[/quote]
    Kính bác!
    Em xin đính chính là em chưa bao giờ tâm sự với bác về vấn đề e é... và em cũng không có đứa em nào 17 tủi cả. Có lẽ bác nhầm với ai chăng??? Thú thực với bác, nếu em có đứa em 17 tuổi thì... em tạm thời kệ nó... đang ít tuổi thế iêu iếc gì (méc mẹ bi giờ)...
    Trước lạ sau quen, em xin dừng gõ., hy vọng hợp tác được với bác ở các chương trình khác
    Kính bác
    [/quote]

motthoang_hn02 Thành viên mới

@ Giun : Phải thêm chi tiết : Cô giáo phải là người đã xuất chồng cho học sinh noi theo
    @ Các bạn : Đêm qua Rùa & Gà ôn bài đến mãi khuya, đến khi......sóng chập chờn mới thôi
    Gà ơi mai bọn mình nghỉ học ra chỗ ấy nhá
  10. tocboduoiga2005

Các bạn ơi, dạo này lớp mình buồn nhờ... Hay giờ chống buồn, bọn mình cử cái Rùa lên làm cô giáo đi, cho nó ra vẻ một tẹo... Mình cứ hình dung, con Rùa loi choi lên làm cô giáo, buồn cười qúa... Cô giáo gì mà ún rịu như ún nác
    Vào cào các bạn phát, mình biến đây.