1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khóa đào tạo đặc biệt cho các chị em chuẩn bị chống lầy - Vơ sừn II. Hiệu trưởng: Thầy kikovn . GV C

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tocboduoiga2005, 30/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Máy hết pin rồi< pm giề!
    vín vở, trật tự vào lớp, tổ phó tổ ...bảo vệ đây!
    Toét! Tóet, VÀO LỚP MAU!
  2. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Sao bác không vào học luôn, lại làm tổ phó tổ bảo vệ thế
    Thưa thầy Lô, cho em làm tổ trưởng tổ bảo vệ nhá, để đì tổ phó chít luôn, he he, lâu lâu em ham học, cho em ghé vào lớp ôn bài nhá.
    Chẹp, học thì phải nộp tiền, đi làm lại được nhận lương. Hi hi, lợi cả đôi đường. Thế nhé thầy nhé, tý thầy qua nhà em, em khao thầy món tôm nhúng dấm chiên giòn
  3. thieulambacphai

thieulambacphai Thành viên mới

Thầy Lô và Cô píc kính mến,
    Không biết quý trường có nhu cầu tuyển giáo viên dạy khiêu vũ cho các em sinh viên đẹp như mộng ( mị ) của quý trường không ạ? Tui nghĩ là đưa môn khiêu vũ vào quý trường rất hữu ích, sẽ được các em học viên đón nhận nồng nhiệt vì tính hấp dẫn của nó.
    Thiết nghĩ môn khiêu vũ sẽ giúp các em giải toả stress rất hữu hiệu sau những giờ học căng thẳng về giới tính do cô Pic phụ trách. Môn khiêu vũ sẽ giúp các em có điều kiện "xích lại gần nhau hơn" và tăng thêm kĩ năng hoà nhập nhóm.
    Ngoài ra, còn một tác dụng nữa là vừa luyện cho các em có eo có sườn lại bảo đảm được sức khoẻ. Sau một khoá huấn luyện đặc biệt, các em hoàn toàn tự tin tham gia các cuộc thi bé khoẻ bé đẹp cấp phường.
    Nếu được sự đồng ý của quý trường, tui sẽ tham gia giảng dạy môn Salsa (một điệu nhảy phổ biến ở các nước Latinh) và bachata (một điệu nhảy bốc lửa xuất xứ từ nước Cộng hoà Dominica) cho quý học viên. Đề nghị quý hiệu trưởng và quý chủ nhiệm sớm cho biết ý kiến để quý tôi lên lịch.
    Trân trọng
    Phái
  4. sinh_vien_thuc_tap

Iem múa ba lê cơ
  5. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Hì hì, học trò tương lai của mình (chính xác ngày mai sẽ dạy động tác đầu tiên), chưa gì đã đi làm thầy mấy em xinh đẹp trung tâm roài nguy hiểm quá cơ
    Mà học trò mình lại có cái nhìn sai lệch về salsa và bachata, ah, em bổ sung là còn có merengue nữa nhé , bộ 3 luôn, dzay mà lại dạy mấy em xinh xinh thì chít con nhà người ta
    Em kiến nghị với hiệu trưởng là thận trọng xem xét lời đề nghị trên
  6. bsterexa

bsterexa Thành viên mới

Iem này chứng tỏ là chưa xem video về bachata roài, nếu đã xem,có khi còn ham hơn thầy Kọ ấy chứ
  7. piccolo

piccolo Thành viên mới

Hôm nay muốn dạy cho các trò vài chiêu để các trò mau chóng chống lầy nhưng cô lại buồn ngủ quá rồi. Thôi để mai cô dạy vậy, giờ nhường lớp cho Lớp trưởng oánh các bạn (hoặc các bạn oánh nhau)
  8. friendship_83

friendship_83 Thành viên rất tích cực

ơ sao lần nào em đi học cũng bị bắt nạt thê nhỉ, hôm nay thì gặp bác tổ phó tổ gì đấy quát em
  9. sinh_vien_thuc_tap

Tại em hiền quá, em phải hung lên cho bác ấy sợ, dzậy nè, dzậy nè, hay dzậy cũng được.
  10. sinh_vien_thuc_tap

Đâu, gửi em xem với nào .
    @ thầy cọ là học trò của bác sĩ, thế là em phải gọi bác sĩ là... sư tổ à?