1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khóa đào tạo đặc biệt cho các chị em chuẩn bị chống lầy - Vơ sừn II. Hiệu trưởng: Thầy kikovn . GV C

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tocboduoiga2005, 30/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Tớ bảo này, đừng ngồi gần bạn Vịt, ngồi cạnh tớ còn sống được vài ngày, ngồi cạnh bạn Vịt là bị thành mèo... hun khói liền đó
  2. tajjax

tajjax Thành viên quen thuộc

Bạn nói thế là không phải rồi, bạn vịt có lòng tốt thôi, thôi để đơ tranh giành lục đục nội bộ thì tớ ngồi giữa hai bạn vậyNói nhỏ với bạn SVTT nhé dạo này H5N1 lâu lắm không ăn vịt quay
    Sao các thầy các cô lâu đến thế nhỉ muộn giờ học rùi.
  3. tajjax

Hôm nay lại nghỉ à chán quá, từ hôm nộp đơn nhập học đến giờ em chưa gặp mặt thầy cô - chán quá
  4. piccolo

piccolo Thành viên mới

Đề nghị các trò trật tự, không tranh giành chỗ ngồi của nhau, ai về chỗ người nấy mau! Lớn ngồi trước, bé ngồi sau, nhìn gáy nhau cho thẳng!
    Nếu còn tranh giành chỗ, để cô gọi bạn Gà gấu vào!
  5. tajjax

Dạ cô gọi đi để em làm quen.
  6. piccolo

piccolo Thành viên mới

Mùa hè nóng nực này mà được ăn 1 cốc hoa quả dầm của các bạn gái làm cho thì chắc là các bạn trai cũng đổ lên đổ xuống. Vì vậy để các em mau chóng được xuất chuồng, cũng là để xem em nào có nhiều tiềm năng chống lầy giai đoạn 1, hôm nay cô sẽ cho các em làm bài kiểm tra 1 tiết với đề bài: Hãy nêu cách làm hoa quả dầm.
    Nào, thời gian bắt đầu. Cả lớp trật tự làm bài, không ai được quay cóp. Đề nghị thầy Lô đi qua lớp mà thấy ai bị nghẹo cổ thì cứ việc phạt đứng góc lớp cho cô Pic, thầy Lô nhé!
  7. tajjax

mua hoa quả về càng nhiều càng bổ cho vô máy xay->đổ zô cốc->cho đá (trời nóng quá)->uống -> ngon quá
    Thưa cô em nộp bài
  8. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Cho bạn này 0 điểm đi cô, làm sai đề rồi
  9. FB_fishbone

FB_fishbone Thành viên mới

Cho out lun giờ, hé hé , đã bảo hoa quả DẦM mà lại cho vào máy xay à? Nhìn baì tớ nè, nhanh và kín nhé: mua càng nhiều loại hoa quả thì càng tốt rồi, nhưng phải cho thêm sữa đặc, đá đập nhỏ vừa ăn vừa cho vào. Điều tra thêm xem "đối tượng" có thích cho thêm nước cốt dừa ko nữa. Chú ý hoa quả càng phong phú càng ngon ( nhìn màu mè cũng đẹp nữa), lượng sữa vừa đủ k ít quá k nhìu quá.
    Cô ơi cô, e làm xong bài rùi nhưng chưa mún nộp, có thể gần hết giờ e lại thay đổi chiến thuật ( tuỳ đối tượng mà e nhăm nhe)
  10. piccolo

piccolo Thành viên mới