1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khóa đào tạo đặc biệt cho các chị em chuẩn bị chống lầy

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi havalo, 17/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoiquanho

nguoiquanho Thành viên quen thuộc

Chà, xong khoá này anh em tha hồ mà nhậu tối ngày, ko lo htiếu mồi nữa nhỉ!!!!
    Mà chuyển sang phần đào tạo off luôn đê BGK!!!
  2. havalo

havalo Thành viên mới

Món của cô ấn tới mức mà anh tưởng tượng mãi không ra thảo nào BGK ko ai nói được câu gì từ bấy tới giờ
    1. Món khai vị: Bát quái đồ (Là món gì thế em?)
    2. Trư Bát Giới đại náo Bến Tre (Măng xào à?)
    3. Dùi đục chấm mắm nêm (Củ cải luộc chăng?)
    4. Đảo thần tiên (Úi món này thì anh chịu không dám nói sợ nhầm lắm)
    5. Món tráng miệng: Tiếng nổ lúc 0 giờ
    (ăn bánh ngọt rồi uống nước lá Thị đây mà)

Anh phục tài nội trợ của cô rồi
  3. piccolo

piccolo Thành viên mới

Hì, bác được cái là có cái trí tưởng tượng cũng khá là phong phú. Dưng mà chả có món nào đúng với ý em cả. Thôi em xin công bố cho BGK đỡ mất thời gian toét mắt trông chờ!
    1. Món Bát quái đồ = Bát bửu
    2.Trư Bát Giới đại náo Bến Tre = thịt heo kho nước dừa! (Món măng xào của bác cũng có lý!!!)
    3. Dùi đục chấm mắm nêm = bánh mì chấm Ra-gu.
    4. Đảo thần tiên = lẩu (bác đừng có tưởng tượng phong phú quá nhá!)
    5. Tiếng nổ lúc không giờ = Hạt mít
    (Mở ngoặc, thực đơn này em phải bay vào tận TPHCM để học tập kinh nghiệm đấy bác ạ!)
  4. havalo

havalo Thành viên mới

Ừ nhỉ dễ thế mà mình cứ nhầm nhất là cái món "Đảo thần tiên". Còn cái món Bát Giới (thịt lợn) đại náo Bến Tre (lắm dừa)- Thịt lợn kho nước dừa (sao không phải là kho cả cùi dừa em?). Hay hay cô thế mà giỏi (vỗ vào ấy mấy cái biểu lộ sự thích thú) phen này anh quyết kiếm cho cô một tấm chồng ngon nghẻn. Nhưng mà đừng mừng quá nhé cô mới hết level 1 thôi đợi anh đi chơi về anh phỏng vấn tiếp
  5. BC2

BC2 Thành viên mới

hic..hic... Các Bác say hết rùi à? Để bọn em dọn dẹp như thế này...huhu...
  6. dinh_tien

dinh_tien Thành viên mới

Ừm ư Mấy anh em hết có vài lí...t ấ..y m..à saayy đâuu maàa saayy. Còonn khuyaaa Tiếp nàoo anhh emm taa ơiiiiiiiii.
    Được dinh_tien sửa chữa / chuyển vào 17:59 ngày 04/12/2005
  7. piccolo

piccolo Thành viên mới

Bác Havalo đào tạo cho em Pic xong rồi thì đào tạo cho một số chị em khác đi chứ! Chẳng lẽ có mỗi em Pic chống được lầy (dù nhà thì không bị lầy) thôi à? Buồn chít đi được ý!
  8. havalo

havalo Thành viên mới

Phải say sorry với các chị em chửa chồng chả là vừa rồi Quốc Hội họp ban bố lệnh cấp tụ tập ăn uống nhậu nhẹt nên lớp học bị đóng cửa một thời gian. Hơn nữa tự dưng thấy nhiều chị em xinh tươi ra vào thi thoảng lại thấy khật khưỡng mấy anh đi ra thi VietnamPol họ nhòm ngó ngay. Ôi thời buổi này kiếm miêng cháo Bào Ngư khó khăn ghê. Chị em yên tâm là học phí của mình vẫn còn nguyên phi Ỷ Lan không mất đâu mà lo cùng lắm thì nó cũng chỉ vào tới siêu thị chứ chẳng thể đi đâu xa.
    Nay chúng tôi sau khi ngâm cứu quyết định sẽ thay đổi hình thức đào tạo: không trực tiếp mà từ xa chị em khỏi cần tới lớp học cứ nằm trên giường ôm máy tính trả lời. BGK cũng không được tụ tập kéo tới nhà chị em nữa tránh tình trạng rượu vào rồi...a,b,c x, y z. Chương trình sẽ có cầu truyền hình trực tuyến và được phát trên sóng VTV5 của Đài PT và TH KBC sau "Đuổi hình tóm chữ" của Xuân Bắc. Mời bà con chú ý đón xem.
    Còn bây giờ là 1 phút giành cho quảng cáo nhé
  9. hatxxihoi

hatxxihoi Thành viên mới

10. NangKhuyaChuaLen

NangKhuyaChuaLen Thành viên mới

Mời các bạn tham gia vào chương trình "Dự đoán số năm tù của Văn Quyến". Cách tham gia như sau : Các bạn gọi điện đến tổng đài 19001570: sau đó bấm số 1, rồi lựa chọn tiếp : -Bấm số 1, chọn "3 năm tù" -Bấm số 2, chọn "5 năm tù" - Bấm số 3 chọn "7 năm tù" -Bấm số 4 chọn "10 năm tù" Sau đó là dãy số mà bạn cho rằng có số người cùng đáp án với bạn và kết thúc bằng phím #. Giải thưởng cho các bạn đoán đúng sẽ là một căn biệt thự bên cạnh ... chỗ ở của Van Quyến sắp tới. Xin chân thành cảm ơn sự tham gia của quý vị