1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khóa đào tạo đặc biệt cho các chị em chuẩn bị chống lầy

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi havalo, 17/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

1 phút của anh Lô già lâu qué! Mau mau bổ sung thêm vài món em tranh thủ học mót, tết về tha hồ thể hiện
  2. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

3. piccolo

piccolo Thành viên mới

?oTôi muốn vô tư cùng bạn bè đi khắp nơi, mà sao vẫn thấy khó thế... không được an toàn, ừ hứ ừ hứ?
    Bác Lô cho phát sóng chương trình đi ạ, chị em chờ mỏi cổ rồi đó
  4. havalo

havalo Thành viên mới

Lô đây lô đây
    Một năm mới nữa đang tới gần hẳn trong mỗi chúng ta đặc biệt là những người con xa quê hương đều không thể nào quên được cái không khí ấm áp quây quần bên người thân quanh mâm cơm tất niên, cùng nhau chờ đón cái thời khắc giao mùa.
    Trong một lần trả lời phỏng vấn phóng viên thời báo Gõ Mõ, Pinks_lips đã tiết lộ rằng cô rất thích làm các món ăn đặc biệt vào dịp cuối tuần. Dường như cô đang chuẩn bị cho cái hành trang "sang ngang" của mình thì phải. Còn có nguồn tin nói rằng dạo này các vệ tinh bay quanh cô cứ vè vè suốt ngày.
    Giả thiết: Tết năm nay là cái Tết đầu tiên của cô dâu trẻ Pinks_Lips bên nhà chồng. Các bạn có muốn biết Nàng dâu trẻ này sẽ làm một bữa cơm tất niên với những món ăn gì không? hãy chú ý đón xem nhé các bạn gái nhớ mang sẵn giấy bút chớ quên
  5. piccolo

piccolo Thành viên mới

Hết gọi bác Lô khản cổ lại kêu dì Pink rát họng. Nào học tập tác phong nhanh nhẹn của chị đi chứ, dì nhanh nhanh cho chị chút kinh nghiệm để chị cũng giả vờ về nhà chồng đi nào!
  6. havalo

havalo Thành viên mới

Ối giời ơi đúng là thời nay sướng thật con dâu mới mà ngủ tới bảnh mắt chả thấy dậy làm cơm gì sất thế này à. Nào cô dâu trẻ Pinks_Lips đâu rồi dậy nấu ăn đi thôi
  7. pinks_lips

hihi, các bác cứ bình tõm cái nào
    Chả là thế này, sau mấy tháng trời nằm gai nếm mật để chuẩn bị cho tiệc cưới linh đình này, với các kế sách hoàn hảo ( tuy còn vài chỗ fải chỉnh sửa) do các ông anh bà chị lão luyện tình trườn KBC nhà ta vạch ra giúp em triển khai để có 1 tấm chồng ngon nghẻ, Chiều hôm qua, lúc 2h, em sung sướng , hoan hỉ thể hiện qua nụ cười duyên chết đi được đã bước lên xe bông về nhà giầu, nhầm, về nhà chồng....!!
    Cám ơn và tiễn bạn bè, cô bác , quan viên họ hàng 2 bên, em và chồng em mệt phờ cả râu, . Vào phòng Tân Hôn 1 phát, lăn ra ngủ, ngủ lấy ngủ để, ngủ như chết rồi...
    Cái chuông đồng hồ nhà mới nó im re, chả chịu gọi em dậy làm bữa cơm sáng cho gia đình. Mẹ ( mẹ chồng à nha) em nấu mất rùi. Mẹ nấu xong cùng cả nhà ăn, chả gọi vợ chồng em dậy, lịệu ăn mảnh hay là nghĩ vợ chồng em cần ngủ nhỉ
    10h sáng, em tỉnh giấc do cái đài KBC nhà mình kêu inh ỏi gọi cô dâu mới dậy đi ăn sáng. à quên đi chợ vào bếp bữa trưa. KBC nhà mình đúng là số 1, quan tâm đến các Mem thế ko biết.
    Em đã đi chợ , giờ, đang chuẩn bị lên công thức chế bíên.
    Nói thật, em vụng lắm! mong các bác góp ý để em bổ sung kiến thức, chứ đừng chê, tội nghiệp em buồn.........
    bắt đầu....
  8. pinks_lips

uấy. đã 12.23 phút rồi cơ à, giờ này mà nấu thì mọi người xỉu hết vì đói mất!!!!
    may, mẹ chồng em gợi ý, đãi bữa cơm thân mật ở nhà hàng Trung Quốc nhân dịp hai đứa ngày đầu lập gia đình. Mẹ chồng tâm lý thế!
    với lại chiều mọi người còn đi làm chứ.
    chắc fải tối nay em mới có cơ hội trổ tài đây!!!
    Chờ em nhá!!!!
  9. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

THẬT LÀ KO BÍT NẤU KO THẾ..... QUÁ HAY CÒN GÌ .... ĐẮT HÀNG MẤY BÁC HÀNG CƠM PHỞ NHƯ HÀNG CỦA BÁC TRUNGVIP......
  10. vutuannguyen

vutuannguyen Thành viên mới

Êh êh,
    Cho em gửi vài lời chia dzui đến nhà giai, Bác nào "tốt" phước thế ko bít!!!
    Dâu về nhà chồng mà cứ doạ nhà chồng giống kiểu Bin laden thế này...
    Tiện thể nói luôn, tối nay có Bác nào được mời thứ cứ liệu hồn mà từ chối thẳng...Nếu cả nể wúa mà fải đi thì cứ xơi vài bát ở nhà trước nhá...Kẻo bị đói quên cả đường về...
    Theo thông tin mật bên nhà chồng, hình như PinkLíp nhà ta định làm quả ĐùiLừa luộc nước lạnh đấy...
    PinkLip nhà ta có món Luộc là món ruột, mà món này hy vọng Pinklip chỉ dùng để nấu cho nhà chồng thôi, pinklip nhỉ!!! Anh em bằng hữu thì ta cứ thẳng tiến nhà hàng (à mà cơm bụi cũng được), miễn là an toàn..kha kha khà.
    Lạy chúa, ngài có nhanh nhanh xuống mà cứu rỗi các con chiên ngoan đạo của ngài tai qua nạn khỏi đêm này....