1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khoá đào tạo kỹ thuật cưa cẩm, tán tỉnh, cầu hôn hiệu quả và duy trì hôn nhân hạnh phúc cho anh em K

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi sutubienbong, 07/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Chẳng biết tán gái để mà dạy, chẳng thích tán gái để mà học. Thôi thì cô sư tử cho anh xin cái chân bảo vệ. Anh ngồi ở cổng hút thuốc lào vặt, thằng nào vào xin học anh xếp lớp cho. Thế nhé .
  2. nhatnguyet83

nhatnguyet83 Thành viên mới

Thế mà bác lại bít hút thuốc lào vặt àh?vô lý vô lý quá.Chân bảo vệ thì chị sưtử ơi cho anh ý đi nhưng mua cho hắn gói kẹo mút ngồi ăn cho đớ bùn mồm(trước khi đi làm nhớ fấn son cẩn thận nhé)
  3. whipper_snapper

whipper_snapper Thành viên quen thuộc

làm gì có lá diêu bông
    để cho lũ trẻ cứ lông nhông đi tìm?
  4. sutubienbong

sutubienbong Thành viên mới

Bảo vệ em cũng tuyển người đã có vợ cơ bác ợ. Kẻo mới đến gửi xe, học sinh em đã thấy bác bảo vệ ế vợ, chúng nó chạy mất dép, quẳng cả xe lại thì toi!
  5. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Ế vợ đi xin làm bảo vệ nó còn chê, nhục vật
    Thôi thế cho bác làm việc khác đi, chẳng hạn làm người mẫu phục vụ việc giảng dạy cho nó trực quan sinh động. Khi giáo viên dạy lý thuyết xong, chỉ cần chỉ vào bác và nói : "Các anh hãy nhìn thằng cha này , Hào hoa phong nhã là thế, những chỉ vì không chịu áp dụng các phương pháp tôi đã dạy các anh, nên đến giờ vẫn ế vợ". Ối giời, học sinh nghe xong phát về học bài hơi bị chăm
  6. tocxinh

tocxinh Thành viên mới

Hehe, anh Trung mà làm mẫu chắc lớp của chị sutu vắng còn hơn chùa Bà Đanh. Phải để em làm mẫu lớp mới đông chị ạ!
  7. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Em cũng định ế như anh ấy à =))
  8. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

"Các anh hãy nhìn con pé này , Xinh xắn dễ thương là thế, nhưng chỉ vì không chịu áp dụng các phương pháp tôi đã dạy các anh, nên đến giờ vẫn chống ề".
    Chẹp, tóc xinh mà vào làm mẫu kiểu này e không hợp. Bầu một phiếu cho bác tè dầm vai người mẫu
  9. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

mặc dù em nghĩ em có năng khiếu cái môn này,cơ muh dạo này em lại giống bác Trung,rong chơi tối ngày,beer,rượu,cafe,điện tử chiếm hết time roài.Time nào dành cho em đc .
    Kinh nghiệm bản thân em cho thấy,so với mấy thứ kia,đi kua gái là trò ít thấy vui nhất
  10. tocxinh

tocxinh Thành viên mới

Hổng phải! Em định làm mẫu cho các anh trong lớp áp dụng các bài tán tỉnh, cưa cẩm của chị sutu. Khi nào đến bài cầu hôn, em sẽ giới thiệu cho lớp 1 người mẫu khác. Hé hé!