1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khóa học lập trình ASP.NET MVC – học nhanh, đi làm ngay

Chủ đề trong 'Gia sư - luyện thi' bởi trunganhctv, 08/03/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trunganhctv

trunganhctv Thành viên mới

Khóa học lập trình ASP.NET MVC tại Stanford giúp các bạn có cái nhìn tổng quan và các bước để xây dựng một dự án thực tế sử dụng ASP.NET MVC.

Bạn muốn hiểu hết những khái niệm cơ bản và quan trọng của ASP.NET MVC?

Thực hiện một website mạnh mẽ, chuyên nghiệp bằng ASP.NET

Biết cách đưa website lên mạng internet

Hãy tham gia ngay khóa học lập trình ASP.NET MVC tại Stanford – dạy kinh nghiệm lập trình. Với phương pháp dạy kinh nghiệm thực tế sẽ giúp bạn dễ học, dễ thực hành, ví dụ trực quan thú vị sẽ giúp bạn thành thạo và thành công.

Tại sao chúng tôi nói vậy hãy xem các bạn học viên tại Stanford chia sẻ về khóa học này nhé:

“Tại Stanford, tôi được học tập và rèn luyện trong một môi trường năng động, chuyên nghiệp và thân thiện. Thầy giáo luôn tâm huyết với nghề là người truyền đến các học viên chúng tôi những ngọn lửa say mê đầy nhiệt huyết. Thầy hướng dẫn, chỉ bảo chúng tôi rất tận tình, qua từng bài học khả năng tiếp thu kiến thức của chúng tôi tăng lên rất nhanh so với tự học. Thầy không tạo áp lực mà luôn động viên, giúp đỡ chúng tôi học tập ngày càng tiến bộ. Sau khóa học tôi đã biết thiết kế web, phân tích và thiết kế cơ sở dữ liệu SQL SERVER, Razor view Engine, LINQ, Entity Framework, triển khai website lên host và các kỹ thuật nâng cao….” Bạn Thanh Tùng chia sẻ

“Sau khóa học lập trình ASP.NET MVC tôi đã biết cách Phân tích và phát triển website ASP.NET MVC theo quy trình sản xuất phần mềm công nghiệp. Hoàn thành một website ASP.NET MVC gồm các chức năng cơ bản, tương thích với các thiết bị khác nhau. Đưa lên host và quản trị. Qua đây tôi muốn gửi lời cảm ơn đến Stanford, cảm ơn thầy giáo đã chia sẻ và tiếp thêm sức mạnh cho những học viên chúng tôi trên con đường đến với nghề lập trình”

Việc tìm kiếm và chọn được một chương trình đào tạo thiết thực là một trong những yếu tố quyết định đến chất lượng học tập của mỗi người. Nếu các bạn chọn không đúng sẽ khiến việc học trở nên nhàm chán, dẫn đến bỏ học, gây lãng phí cho gia đình và xã hội, làm mất thời gian của chính bản thân mình.

Có thể thấy dù bạn đang ở điểm xuất phát nào thì bạn cũng phải tự mình tìm ra những nút thắt để tự mình đưa ra những quyết định đúng đắn, chỉ có được nền tảng tốt bạn mới thành công. Sẽ không có nút thắt nào làm khó được bạn nếu bạn có đủ quyết tâm, nếu chọn nghề lập trình để theo đuổi, bạn hãy nỗ lực ngay từ bây giờ và Stanford sẵn sàng là người bạn đồng hành cùng bạn.

Chúng tôi tin tưởng rằng, với mô hình đào tạo “dạy kinh nghiệm thực tế”, cơ sở vật chất hiện đại, phương pháp học tập sáng tạo tại Stanford cùng với niềm đam mê của bạn, khóa học lập trình ASP.NET MVC sẽ giúp bạn thành công và chinh phục được đỉnh cao của công nghệ thông tin.

----

STANFORD – ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ

Hotline: 0936 172 315 – 0963 723 236; 024. 6275 2212 – 024. 6662 3355

Website: http://stanford.com.vn/ ;