1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khóa học luyện thi TOEIC online với chi phí cực thấp

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi hangle92, 17/08/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hangle92

hangle92 Thành viên mới

Các bạn sinh viên muốn ra trường đều phải có bằng tiếng Anh đạt chuẩn, thấp nhất thì cũng phải 400, 450 điểm Toeic hoặc tương đương. Cho nên chắc hẳn bạn nào cũng loay hoay đi tìm chỗ luyện thi uy tín để mau chóng thi đủ điểm ra trường đúng hạn phải không nào.

Mình cũng như các bạn, đã từng trải qua giai đoạn đó nên hiểu được tâm lý hoang mang của các bạn. Nhưng không sao đâu nha, mình xin giới thiệu đến các bạn một trang học luyện thi Toeic trực tuyến rất hay và hiệu quả nữa. Đó là trang https://giasutoeic.com/.

Trang này là trang học trực tuyến luyện thi TOEIC hay nhất mà mình được biết luôn. Bài học có sẵn, các bạn chỉ cần đăng ký tài khoản và học theo lộ trình được đề ra thôi. Khi làm bài xong mình biết kết quả rất là nhanh chóng, mọi đáp áp đều được giải thích kỹ lưỡng và có phần dịch nghĩa rõ ràng. Cách học này giúp mình nhanh chóng cải thiện kỹ năng nghe và đọc mà không hề tốn nhiều thời gian.

Hình giao diện khi làm một bài tập Part 5 có kèm đáp án giải thích đầy đủ

Ngoài phần bài tập, phần từ vựng và ngữ pháp ôn luyện trên trang cũng rất hay. Từ vựng được học 1 cách sinh động theo bộ 600 từ vựng Toeic và chia nhỏ thành 50 chủ đề để học. Phần ngữ pháp toeic thì ngắn gọn, dễ hiểu và có cả bài tập kiểm tra ngữ pháp đã học nữa.

Bên cạnh đó, bạn còn được làm các dạng đề thi Toeic rút gọn với thời lượng chỉ 20 phút và nhiều đề thi thử toeic đầy đủ, tha hồ mà luyện tập trước khi đăng ký thi thật bạn nhé.

Mình biết trang đang có chương trình chỉ cần bạn đăng ký tài khoản thì sẽ được làm bài kiểm tra đầu vào và học thử miễn phí đó nha. Các bạn nhanh tay đăng ký và học thử nhé.