1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khoá học tiếng anh Toeic tốt và chất lượng nhất

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi mrtrong181, 05/09/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mrtrong181

mrtrong181 Thành viên tích cực

Bạn đang đi tìm một trung tâm luyện thi TOEIC chất lượng nhất ở HCM...nhưng chưa biết tìm chỗ đâu, học chỗ nào để đảm bảo chất luợng cho mình sau môn học luyện thi TOEIC cấp tốc có thể thi đuợc điểm TOEIC đúng như ý muốn mong mỏi của mình.

Luyện thi toeic nhanh nhất nơi đâu hiện nay tại TPHCM ? hiện tại có nhiều trung tâm dạy và luyện thi cấp giấy chứng nhận TOEIC cho nhiều bạn tại TPHCM. Nhưng chất luợng nhất bạn phải đến trung tâm anh văn Thầy Thảo – nơi có nhiều học viên đăng kí học nhiều nhất trong thì giờ vừa qua

>> lớp học toeic cấp tốc gò vấp

Tiện ích từ khóa học của Thầy Thảo
    • Nắm chắc các kiến thức mà bài thi TOEIC đề cập đến trong quy trình học
    • thông tin hình thức, các chiến thuật làm bài của từng Part trong bài thi TOEIC. Và những thủ thuật lấy điểm cực kì dễ dàng
    • Tổng hợp các mẹo xử lý nhanh bài thi TOEIC ở tất cả các phần
    • Các công nghệ tránh lỗi, tránh bẫy hay gặp khi luyện thi và làm bài thi TOEIC mà các học viên gặp nhiều nhất hiện nau
    • Các kỹ năng làm đúng phần nghe trong khi khả năng nghe chưa tốt, chỉ cách chỉ nghe trọng tâm ở 1 2 phần là có thể chéo
    • Luyện tập với hàng nghìn câu hỏi sát đề thi được lí giải tỉ mỉ và chi tiết nhất tại thời điểm giờ
    • Cam kết đầu ra khoảng 500 nếu như bạn Cam kết đi học đầy đủ và làm bài tập thầy cho về nhà

Địa chỉ : 226/12/12 Nguyễn Văn Lượng. P17 Quận Gò vấp
    Hot Line : 0983 41 41 59 hoặc 0902 55 22 16.
    Email : thaythaotoeic@gmail.com
  2. liminhky

liminhky Thành viên tích cực

Mình học ở ILI khá tốt, tiến bộ cũng nhanh nữa. Giáo viên 100% là giáo viên bản ngữ hoàn toàn nên giúp bạn giao tiếp tốt và phản xạ, bắt chuyện với giáo viên nước ngoài một cách tự nhiên nhất
  3. trieuquan00

trieuquan00 Thành viên mới

Mình thấy luyện TOEIC bên trung tâm anh ngữ IEG khá tốt nak, giáo viên hướng dẫn cho bạn cách làm bài thi tốt nhất, đạt kết quả cao nhất, mà mình thấy học phí bên đây cũng rẻ mà chương trình học lại tốt.
  4. truonghuyen

truonghuyen Thành viên tích cực

Bạn qua ILI đăng kí học nhé. Học ở ILI là mình thấy được nhất, tuy là nhỏ nhưng giáo viên nước dạy hết luôn á bạn. Bạn qua ILI tham khảo thử nhé
  5. hienhungle

hienhungle Thành viên mới

Bạn có thể đăng ký luyện thi TOEIC tại trung tâm IEG, giáo viên có kinh nghiệm luyện thi lâu lắm rồi, lại còn nhiệt tình nữa, mình thấy học phí cũng không đắt quá đâu.
  6. Vo_Tinh_Yeu_Em

Vo_Tinh_Yeu_Em Thành viên tích cực

Nếu cần gấp bạn nên đến những trung tâm lấy mẹo, còn nếu muốn học kĩ năng để chắc hì mình giới thiệu bên ILI. Mình cũng là học ILI thấy tốt nên giới thiệu cho mấy bạn đến học