1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khoảng cách chiều cao có tác động đến tình yêu ko?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi ruoitrau12, 17/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dang_ki_met_qua

dang_ki_met_qua Thành viên mới

xem anh ấy yêu con người bạn hay yêu body bạn
  2. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Hiazz đụng chạm đế kái tự ti của mình quá ... .
    Mình đc có mong manh 1m7 , chính xác ra thì chỉ 1m69 , nên đi giày thì cũng chỉ hơn 1m7 tẹo tẹo thui ...
    Về quan điểm thì cũng chỉ thích gái thấp hơn mình , mấy cô cao hơn mình ko để ý lắm vì biết đã cọc cạch thì khó mà nên hồn kái gì lắm lắm ...
    Thấy các a c e cứ toàn thế lọ thế chai , đâu ra mà ai cũng lắm ng yêu thế ... E trc h yêu mỗi 2 cô , ban gái hiên tại cao m62 , trc h hay đi guốc 7 fân ...
    H cô ý mới sắm 2 quả 10 fân , đi cạnh nhau hai a e cứ như băng nhau luôn hoặc e chỉ nhỉnh hơn xíu xíu đủ để khoác vai cô ấy mà ko fải kiễng chân nhưng mà cũng chưa thấy vấn đề gì , 2 đứa đi cạnh nhau vẫn hài hoà vì cô ấy có dáng ng nhỏ nhắn , thon gọn ...
    Thêm nữa nhất dáng nhì da , các cụ bảo câu này cho con gái dưng xét toàn diên nó đúng cho kả gái lẫn zai nữa ... xét 1 cách toàn diện nếu 1 ng thấp 1 ng cao ( chênh nhau khoảng 5 , 7 fân chả hạn ) đứng cạnh nhau mà kái ng thấp hơn có dáng chuẩn đâu ra đấy thì trông vẫn thích mắt hơn 1 ng cao mà quá gầy béo hay dáng thô ...
    Nói chung thì e thấy chiều cao cũng có ảnh hưởng đấy ạ , ko nhỏ đâu tốt nhất zai nên cao hơn gái ko nhiều thì ít , làm sao mà hai đứa đi cạnh nhau mà mình hay ng ta nhìn vào đều thấy hài hoà thì dễ bền vững ít nhất về ch ngoại hình ... Ngoài ra còn khi " sinh hoạt " nữa , zai thấp bé hơn bạn gái hay gái quá còi so với zai thì cũng gây ra ít nhiều khó khăn trong chuyên hoà hợp ******** , ấy là e nghĩ thế còn ko biết co fải thế ko ??
  3. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên rất tích cực

bạn mình thô nhưng đc cái thật he he
    gì chứ nhìn con gái cao hơn đi cạnh con trai là thấy kỳ kỳ rồi
  4. AohayThuc

AohayThuc Thành viên mới Đang bị khóa

Với tớ đại gia tiền tỷ chưa chắc tớ đã thích
    Với tớ bằng cấp cao đào tạo nước ngoài tớ cũng chưa chắc đã thích
    Với tớ đẹp zai như tài tử tớ cũng chưa chắc đã thích
    Cái thích của tớ là tớ đạp bằng mọi anh chàng và loại tất cả chỉ vì một cái tài nào đó của anh chàng đó
    P/S Bật mí một điều rằng ..ngày xưa tớ kết zai tớ và lấy anh ấy cũng chỉ vì hôm đến nhà anh ấy chơi và thấy bộ loa gỗ anh ấy tự tay làm ?choáng
    Vì cái sở thích đặc biệt và cái tài vặt hay sự đam mê của anh ấy
    Tớ xoay 180độ từ 1 anh giàu có hơn chỉ vì cái bộ loa đấy ..
    Với tớ là thế đấy nên chiều cao ngoại hình cũng chẳng là vấn đề gì
    Nhưng phải có 1 cái tài khiến tớ nể phục :D
    Bọn bạn tớ biết là tớ ham tài mà ?:D
    Chỉ có ham tài của zai thôi và chiều sâu của họ :D
    Tài đá bóng thì không nhé , nhưng mà tài khác như vẽ , nặn tượng điêu khắc , chụp ảnh tự tay làm cái gì đó , chơi nhạc, hoặc viết truyện là tớ cực thích thì kể là lùn ,xấu tớ thích hết .