1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khoảnh khắc kỳ diệu Hà Nội - mùa HOA SƯA may mắn ??" HHX Version 7.0 ??" HỘI HOA SƯA xây nhà mới đón

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi kdbubu, 24/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

nhà mới.....chăm chút nhá...thích thích
  2. love2love

love2love Thành viên mới

Hì, chị Cừu chưa thấy vào nhà mới mà chỉ thấy mỗi ảnh thôi nhá!!!!!
    Sen đẹp quá! Tàn úa rồi vẫn đẹp, tự nhiên thấy nao lòng với cái màu tím nhàn nhạt không đủ làm bức ảnh tươi vui. Kiểu như, như....hội gái già nhà mẹ Cừu í nhỉ :P
    Em nhớ bộ ảnh Sen của chị Chit năm nào nhé, chị mặc áo dài Sen hồng còn đang nụ, mami chị mặc áo dài bông Sen đã nở đúng ko? Nền là khung cửa gỗ, rất Việt Nam nhá!
    Love2love dạo này chả có cái ảnh nào làm vốn, mùa thu Melbourne thảm lá vàng rực mà không có lấy 1 cái ảnh làm vốn, haizzzzz. Thi xong em lên Queensland quyết chí phục thù
  3. slough

slough Thành viên mới

Gắn với những ngày hè oi ả, gắn với nắng bỏng cháy mặt đường, gắn với hơi nóng hầm hập bốc lên mặt. Gắn với những cơn mưa rào hối hả đến rồi đi trong ngày, ban đêm hay núc rạng sáng. Gắn với những nàn gió mát vội vã ào qua từng khúc phố con đường.... Mùa sen đấy...
  4. emlaai555

emlaai555 Thành viên mới

Nhà này có khi nên đổi tên thành hội hoa 4 mùa
  5. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

ấy chết không được..hoa lá cỏ cây cảm nhận thôi..hội hoa xưa nổi tiếng oanh liệt một thời tên đâu dễ đổi
  6. slough

slough Thành viên mới

xem lại bộ sen tàn của cừu già đôi khi có cảm giác sắp hết mùa hè đến nơi... sen là chính hạ, sen tàn (ko phải sen của bà cừu) là cuối hạ... những ngày này đi trên phố, sắc sen mềm mại nhất và dễ nhận ra nhất trên từng thúng hoa giỏ lá của mấy chị bán hoa rong... đố mọi người sau sen đến mùa hoa rì?? loài hoa mà báo hiệu mùa thu í
  7. aquarius1902

aquarius1902 Thành viên rất tích cực

mình không ra hồ sen buổi sáng được, ra buổi trưa cũng có thể thấy gió nhẹ lùa mấy hạt nước vớn nhau trên mặt lá, rồi chia nhau ra trang trí đường diềm mép lá, người nhà mình ra mà xem
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  8. esheep

esheep Thành viên mới

TỚ ĐÂY! CỪU ĐÂY! HA HA HA HA
    Ha ha, nhục vãi cả lệ ý.
    Giờ mới được vào nhà mới của chúng mình ý.
    Cái này gọi là ĐANG HAY, ĐANG VÀO, ĐANG CAO TRÀO, ĐANG MÁU thì mẩt điện ý..
    ha ha ha
    lý do của sự mất mặt và chậm trễ hẹn hò của chúng mnìh là đúng vào lúc tớ chuẩn bị mở topic mới, xây nàh mới cho nhà mình thì tớ bị mod khoá nick vì tội đi đánh ghen hộ!
    Bảo thế có ngu không cơ chứ!!!!
    Mất hết cả cái tự trọng!!!
    haizzzzzzzzzzzzzzzzzz
    thôi bỏ qua đi. Mình là người hào sảng, nó khác!
    ----------
    Cái gì nhờ, à, đang nói dở chuyện SEN ý nhở!
    haizzz đấy, sen show rồi đấy.. buồn bã nhỉ...
    tớ thích sen của bạn smkt quá! LỘNG LẪY quá.
    Cái sen tàn của tớ ý, trước khi nó TÀN như thế nó cũng lộng lẫy như thế luôn ý.
    TO như cá inồi cơm điện.
    Đây này, to hơn đầu em Mĩm luôn.. ha ha
    NHÌN sướng nhỉ. Và mùi thơm.. chao ôi
    thích nhất là cắm 1 ngày, đêm mang ra ban công cho nó ngậm sương, sáng hôm sau mở toang cửa ra, loá mắt vì nó nở to tướng, và hương thơm đột ngột ùa vào, vây quanh mnìh..
    ha ha
    cảm giác sướng lắm ý..
    haizzzzzzzzz
    Nhưng Michael của tớ, chết rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  9. esheep

esheep Thành viên mới

Michael....
    muốn khóc toáng lên mất.......
    MJ của mình, mnìh đã yêu anh ấy từ năm lớp 6, bài hát đầu tiên mà mình biết là bài Heal the world, cả lớp mình đã hát bài này hồi dạ hội của trường cấp 2 Giảng Võ hồi dó..
    Và từ đó mnìh mới biết đến MJ, và yêu luôn ý... rồi học nhảy MJ.. nhớ hồi đó hộii Hải Anh, Quân, Việt là thần tượng của các em tuổi teen chúngm ình hồi đó với những buwóc nhảy Michael điêu luyện..
    hie hie
    về sau anh Hải Anh đẹp giai dạy mấy đứa mình nhảy để thi cắm trại và sinh hoạt hè ở khu mnìh ha ha...
    rồi lên cấp 3, lớp 11, 12 vẫn mê MJ như điếu đổ thì tình cờ gặp Quân.
    Hồi ấy Quân đang nổi đình đám ở bên Phan Đình Phùng, giờ thì đưọc gọi là hot boy đấy nhỉ.. ha ha... giờ nó đã là Thầy GIÁo của các em teen rồi, nhanh thật...
    Rồi không ngờ lại có nhiều gắn bó với Quân, với MJ đến thế....
    Và hôm định mệnh vừa rồi, chính Quân nhắn tin cho mình biết tin đầu tiên... ( chồng mnhì thì không hề nhớ ra là vợ mnhì yêu MJ, và cũng không có ý nghĩ là báo tin cho vợ luôn ý, dù biết hôm đó vợ không vào mạng)
    haizzzzzz
    sorry.. đừng gọi cái này là spam topic nhé.....
    cũng là 1 tình yêu thôi... chia sẻ trong nhà mới của chúng mình!!!!!!
    Anh ấ y đã có lúc đẹp và quyến rũ phát khóc thế này đây....
    Mình đã bât đĩa MJ lên và thử nhảy lại vài bước, ha ha, giờ chả còn nhớ gì nhiều, và ngườ i thì cứng đơ rồi, ôi.. thèm được nhảy MJ như ngày xưa... nhớ lắmmmm!!!
    Được esheep sửa chữa / chuyển vào 14:31 ngày 29/06/2009
  10. windysmile

windysmile Thành viên mới

hé hé
    mày láo toét, bị treo nick là đúng rồi, cái này người ta gọi là một vết nhơ dù có gột rửa bằng những loại thuốc tẩy cực mạnh, cũng không sao mà hết được, không cần phải tự an ủi mình là người hảo sảng đâu
    Haizzzz, nhưng tớ cũng thích MJ, bạn í mắt to, da nâu mà giọng lại trong vắt veo, hát cứ như là một dòng nước chảy trong gió .....
    Tớ giải đố câu trả lời của anh Sơn nhé, sau mùa sen là đến mùa hoa cúc, năm nào chẳng thế, tháng 6 mùa sen thì đến giữa thnág 7 là hoa cúc vàng chóe luôn .... cả nhà mình lại đi off cúc nhé.
    Nhà mới sao khong offf 1 cai nhi ?