1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KHoảnh khắc ... tâm hồn!!!!!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Soserone, 29/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

KHoảnh khắc ... tâm hồn!!!!!

...Đôi khi con người chúng ta bị 1 cái gì đó chi fối!Đôi khi ta ko fải bản thân của ta! ta trở thành 1 người khác, đôi khi ta bất cần đời, đôi khi ta muốn ta bị bỏ lại 1 mi`nh, đôi khi ta muốn ta biến mất trên thế gian này, đôi khi....như lúc này, ta muốn làm 1 cái gì đó, đập 1 cái gì đó, hét lên thật to, làm 1 cái gì đó để thoả 1 nửa cái bản chất CON trong chính mỗi CON NGƯỜI chúng ta!
    ta muốn..muốn...fá hết, đập hết,.........a''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''!!!!
    Chán! Ức! Buồn Bực! Cô đơn.!
    tại sao con nguời chúng ta lại sinh ra cái suy nghĩ để fải ...cứ fải băn khoăn, fải ...đau khổ nhỉ??(kiểm duyệt) cái con nguời cứ fải sinh ra fức tạp cho lắm làm chi! Để cứ fải.....biết suy nghĩ, để cứ fải...yêu, rồi đau khổ, hi vọng, mong chờ, hào hứng, đam mê, rồi thất vọng, rồi lại ngu si, rồi hi vọng, hi vọng , rồi thất vọng..., rồi hi vọng...cứ cái vòng luẩn wuẩn đó.....(kiểm duyệt)
    (kiểm duyệt)giá mà có ai có thể ...đừng làm cho tôi fải suy nghĩ, đừng làm cho tôi fải....đau đầu nữa, giá mà tôi ko có suy nghĩ...giá mà,,,tôi ko yêu, giá mà tôi chưa gặp em, giá mà em đừng để tôi yêu, giá mà em ghét tôi, giá mà em cứ như những người con gái khác , nói chuyện,....wái wái 1 ti'''''''', giá mà....em đừng wá thật thà...
    "... có ai từng yêu mà chưa đau đớn 1 lần, có ai từng yêu mà chưa từng khóc...Mấy ai đc sống như mình vẫn mơ, mấy ai đc yêu như mình đã yêu, và nào đâu riêng ta xót xa khi tình way gót...
    Chắc ko gặp em đời ta đã khác nhiều rồi, chắc ko gặp em đời ta đâu buồn thế, trót tin lời hứa để rồi khổ đau, trách chi người nói để rồi để rồi lãng wên, bỏ lại sau lưng bao dấu yêu xưa để rồi đi mãi...
    làm sao ta níu kéo khi yêu thuơng đã mất, làm sao ta cố gắng khi em ko cần nữa, tìm cho ta lối thoát trong cơn bão tố fong ba nguời ơi.
    Lòng ta đang cố gắng wên đi tình đắng, lòng ta đang cố bước cho wa nhanh ngày tháng......"
    ....(kiểm duyệt)Vậy đấy.Chỉ biết mogn rằng tất cả sẽ wa thật nhanh, thật nhanh, tôi ko muốn trở lại cái thời mà tôi đã fải trải wa...tồi tệ lắm....
    Hãy wa nhanh hỡi kí ức.... hãy wa nhanh hỡi tôi ơi, hãy đi wa nhanh hỡi em, hãy wa nhanh.....
    ...Mượn thêm 1 câu nói của trịnh Công sơn, "Đừng tuyệt vọng tôi ơi, đừng tuyệt vọng..."...Kiên nhẫn đi, thằng tôi ơi, hãy gắng lên thằng tôi ơi, hãy vượt wa đi thằng tôi ơi...........Để rồi lại có thể nở nụ cuời với đời!!!!!!!!!!!!!!!
    .....

LE ANH

Chào bạn, tôi biết bạn rất đau khổ nhưng đây là một diễn đàn chung nên bạn ko nên làm ảnh hưởng đến người khác.. Theo tôi bạn nên bật nhạc thật to sau đó gào thật to theo lời bài hát, sau đó nhúng mặt vào chậu nước lạnh thì sẽ cảm thấy dịu lại.
    Chúc bạn nhanh trở lại với nhịp sống thường nhật.

Được dotuannam sửa chữa / chuyển vào 22:19 ngày 20/03/2004
  2. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Bài này nên post vào topic Nhật Ký thì hay hơn.
  3. yeuemthattinh

yeuemthattinh Thành viên mới

Không thanh thản thì tốt nhất đừng tự nhủ gì cả . Cứ việc chửi bới đi , càng ngày sẽ càng yếu hèn thôi .
    A di đà phật .
    Toi mong tinh yeu den duoc voi tinh yeu