1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

khóc

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi lantuongphale, 07/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lantuongphale

lantuongphale Thành viên mới

khóc

Em chỉ ước mình say, để mà khóc thỏa thích, để mà như điên như dại, người ta sẽ bảo do rượu, sẽ không cần phải thương hại em.

Anh ?" người đã làm trái tim em?đau buốt. Anh là hạnh phúc, là niềm kiêu hãnh, là những tiếng cười, là sự sẻ chia, ?.là tất cả tình yêu của em, vì những điều đó em đã cố tự xoa dịu trái tim mình, tự chữa lành vết thương ?.để được sống hạnh phúc bên anh.

Và hôm nay ?" anh gợi lại?gợi lại tất cả những nỗi đau đó, anh gọi em là? ?onó? , anh nhắc lại nỗi đau, anh nuối tiếc sao!? Anh xin bức ảnh to anh đang ôm người con gái khác trong vòng tay ?để làm gì hả anh?.để anh làm đau em sao?

Anh bảo ?oem chẳng nghe lời anh gì cả? ?" anh có biết em đau lòng lắm.

Chúng mình bằng tuổi, cái tội đấy đâu phải tại em!!!!!!!!!

Anh biết em cũng khổ tâm vì điều ấy, anh biết em vẫn đang cố gắng kia mà, và chắc chắn một điều anh biết em ko bao giờ muốn làm anh buồn và có suy nghĩ là em ko tôn trọng anh kia mà.

Những tình huống như thế, em ko ước ?ogiá anh ấy hơn mình vài tuổi thì anh ấy sẽ ko đối xử với mình như thế? mà chỉ mong sao mình đừng như thế nữa, em chán, em thất vọng bản thân mình. Chỉ mong sao anh hiểu em và thông cảm cho em hơn

Hôm trung thu em gọi điện về nhà, anh nhớ trung thu ko, mình đi chơi, mẹ gọi ko được mẹ đã lo. Em đã khoe với mẹ, mình quay lại rồi, mẹ yên tâm, trên này đã có anh lo lắng cho em rồi, anh thương em nhiều lắm?

Anh thương em nhiều lắm?sao anh lại để em khóc âm thầm một mình như thế này?
  2. lantuongphale

Anh nói với em bỏ qua đi mà sống, anh muốn em bỏ sao đây khi mà anh cứ phơi bày trước mắt em.
    Khi làm những điều đó anh có nghĩ sẽ làm tổn thương em.
    Anh cho rằng anh làm mọi chuyện là hiển nhiên đúng, còn em làm tất cả là sai phải không anh
    Anh có thể cài keylock (gì đó mà anh nói em ko rõ) vào máy của em để biết em làm gì
    Khi mình dùng chung pass anh dùng nick của em để chat với bạn bè em, anh xóa cmt của bạn em, và tìm hiểu cuộc sống của em, để ngày xưa luôn có những cãi nhau không đáng có.
    Anh trách em không nghe lời, nhưng đôi khi anh vẫn không đối xử với em như 1 cô bé
    ?tất cả những điều đó, em có dùng một từ nặng nề để nói với anh ?oanh tò mò quá?, vậy sao hình ảnh rõ ràng trên FB, tất cả hoạt động mới của friend đều hiện ra anh lại bảo em tò mò.
    ???.Khi em đang đau khổ, anh ko nghĩ xem vì sao mà chỉ đưa ra một tối hậu thư ?o trước 8h sáng mai gọi cho anh, ko thì đừng liên lạc?
    ???..và bây giờ những dòng tin nhắn đó???..em buồn lắm O
    Sao ko bao giờ là 1 lời giải thích để em yên tâm hả anh O anh có biết rằng sự so sánh em với 1 người con gái khác, 1 hình ảnh người con gái khác em trong anh,?làm trái tim em đau buốt...
  3. Ro_Phi

Ro_Phi Thành viên mới

buồn nhỉ
  4. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Gửi bạn bài thơ này:
    Cảm ơn anh? vì đã ra đi
    Cảm ơn anh - người đã buông tay em ra
    Để em biết rằng
    Còn có người đàn ông yêu em nhiều hơn thế
    Và nơi cuối đường kia anh không đợi
    Dấu chân em nhịp bước cùng trái tim anh
    Cảm ơn anh vì đã rời xa em
    Để em mãi thấy rằng
    Em là cô gái xứng đáng được yêu nhiều hơn thế
    Để trái tim em biết rằng em vẫn có thể
    Hạnh phúc vì một người sẵn sàng dành cả sự sống cho em
    Cảm ơn anh - chàng trai mải mê
    Kiếm tìm khát vọng chân trời mới
    Nơi chỉ có anh và ảo danh vô nghĩa
    Nơi con đường đi về mãi vắng bóng em
    Cảm ơn anh - đã đánh mất em
    Để chàng trai khác nhận ra em là vật báu
    Để em được biết thế nào là ấm áp,
    Là tình yêu cuộc đời mình và siết chặt của vòng tay
    Cảm ơn anh - kẻ đã khóc mà từ bỏ em
    Suối nguồn nào nhận về giọt nước mắt ấy?
    Cảm ơn anh - người đàn ông "tỉnh táo "
    Đã sống mà không cần có em - người luôn biết yêu thương
    Cảm ơn anh? vì đã ra đi
    Cảm ơn anh!!!
  5. lantuongphale

không ngủ được
    nước mắt chỉ trực trào ra
  6. obakesama

obakesama Thành viên mới

Có lẽ mình phần nào hiểu được cảm giác của bạn, mình đã từng như thế, có lẽ đã từng, 2 năm trước. Mọi thứ đã qua, đã chấm dứt, và mừng vì mình đã dứt khoát nhanh chóng.
    Có chứ, những lúc tiếc nuối, có chứ những lúc yêu mình đã can đảm. Có chứ...
    Cảm giác một người đã từng yêu mình nhiều như thế, bỗng một ngày mình phải chấp nhận, người đó có thể làm mình đau, người đó ko đau lòng vì mình nữa.
    Không hiểu gì hết, chỉ biết phải chấp nhận, hay bắt mình phải chấp nhận, để can đảm hơn, để quyết định.
    Chọn lựa tin hoàn toàn, hoặc là bước đi. Vì con trai là vậy, họ ghét giải thích dù đôi lúc họ ích kỉ lắm, bắt ta giải thích cho ngọn ngành, họ ghét bị nghi ngờ nhưng họ cũng ko thích thanh minh.
    Quả thực, mình không biết nên nói gì để giúp bạn cả. Mình chỉ mong bạn sẽ bình yên, chúc bạn ngủ ngon!
  7. obakesama

obakesama Thành viên mới

Giá như có thể mất trí nhớ,
    Giá như có thể quên hết
    Sao mình không thử quên đi, thử lừa mình là ko có, thử cười, thử thứ tha, và rồi biết đâu... ta sẽ tha thứ thật, sẽ làm thay đổi nhiều thứ thật.
    Hoặc sao mình không thử can đảm, thử mất trí nhớ, thử chưa từng yêu, chưa từng rồi một ngày thời gian trôi, gia đình, bạn bè, công việc... hóa ra thật , ta chưa từng yêu.
    Xin lỗi bạn, vì mình viết linh tinh, không hiểu sao mình lại viết thế nữa. Lâu rùi mình không tâm trạng như thế này, không mâu thuẫn như thế này. Xin lỗi và cảm ơn bạn ^^
    Bạn hãy ngủ ngon nhé! Bởi vì càng nghĩ càng đau, bởi vì cảm giác này không mãi mãi, hãy yên tâm và ngủ ngon nhé! Kế hoạch ngày mai của bạn là gì?
    Thôi, hãy cứ ngủ ngon bạn nhé!
  8. lantuongphale

Buồn lắm khi anh trách em nhiều thứ
    Anh nói đúng, em ko nên đọc, nhưng ...khi trái tim bị tổn thương thì ...hic , anh vẫn cmt những em gái khác trên FB em cũng ko thấy sao, nhưng sao anh lại xin bức ảnh anh chụp khi anh đang ôm ng con gái đó. ..em đã hụt hẫng và thất vọng vô cùng.
    Anh nói anh luôn cố gắng, cố gắng đến những điều tốt đẹp, cố gắng làm em đau lòng thêm như thế này và rồi anh bảo em đáng nhận được như thế
  9. lantuongphale

Anh ơi!
  10. lantuongphale

Cảm ơn các bạn đã đồng cảm và quan tâm đến mình.
    Lúc này đây mình chỉ mong có một người lắng nghe mình và thức cùng mình thôi, nên mình mới vào box này.
    Giờ thì mệt quá rồi, tự dưng chẳng khóc nữa, xung quanh thì tòan là muối, chỉ thấy lo cho ngày mai - phải sao đây, hic, sao mình ko thể tách riêng được chuyện tình cảm và công việc, buồn và thất vọng về bản thân :(
    KH buổi tối làm xong tiểu luận thế là ko thực hiện được, KH ngủ để cho cả một ngày mai căng thẳng đến tận tối muộn ko làm được
    Và KH phía trước , con đường phía trước có anh...mọi cái đều không như mình mong muốn
    Thật là khó khăn!