1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

KHỐI SINH HỌC -TRƯỜNG CHUYÊN LAM SƠN THANH HOA

Chủ đề trong 'Công nghệ Sinh học' bởi NUOCMATMUATHU, 14/09/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NUOCMATMUATHU

NUOCMATMUATHU Thành viên mới

KHỐI SINH HỌC -TRƯỜNG CHUYÊN LAM SƠN THANH HOA

Xin chào các bạn,chắc các bạn đã từng một lần nghe tới trường PTTH Lam Sơn Thanh hoá,đây là trường duy nhất trong hệ thống các trường chuyên trong cả nưóc cả nước 8 năm liền có học sinh được giải quốc tế.Năn nay cũng vậy, trường Lam Sơn đã đạt được những thành tích mà bất cứ trưòng nào trong cả nước cũng phải mơ ước:2giải quốc tế ,4 giải nhất quốc gia,
    Trong đó Sinh học có 1 giải quốc tế,1giải nhất quốc.Cùng với đội thầy cô giáo đầy thành tích và những học sinh giỏi ,khối sinh lam son dang trở thành nơi tập trung tất cả nhưng nhân tài sinh học ơ miền Trung.Nếu các bạn muốn biết thêm về khối sinh lam sơn hãy vào trang web:Ptthlámon.net tớ luôn đón tiếp
    Tớ rất muốn nghe các bạn giới thiệu về trường mình.chào

Trên hai vai ta đôi vầng nhật nguyệt,rọi suốt trăm năm một cõi đi về
  2. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

chào bạn học chuyên sinh à mình làm quen nhé
  3. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

topic hay quá, nhưng sao ko có ai nhỉ??

BachHop
  4. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

tớ cũng muốn làm quen với các bạn mong rằng trường các bạn sẽ có thật nhiều giải thưởng hơn nữa nha
  5. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

Phải nói là Lam Sơn là mái trường khá nổi tiếng trên cả nước đây là 1 trường rất nhiều nhân tài và thành tích cũng đã được khẳng định!Các lớp Sinh học đang ngày càng chứng tỏ được họ là 1 thế lực đang lên trong trường hì hì, xin chúc mừng các bạn và mong các bạn học tốt hơn,. nếu có thể xin mời các bạn ghé qua nhà của Lam Sơn ý, hay ra phết và cũng có nhiều bạn bè lắm à nha!
    Để chú ý đến nguời ta chỉ cần 1', để thích nguời ta chỉ cần 1h, để yêu người ta chỉ cần 1ngày nhưng để quên ngươì ta thì phải mất cả đời!