1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Không biết la con gái có thích con trai để tóc dài không nhỉ?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi ctci, 22/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Fear83

Fear83 Thành viên quen thuộc

Ghét của nào trời trao của đấy
    Bữa trước tóc tớ dài quá vai, nhưng mờ hè rồi, cắt cho nó mát, phải tội nhìn ngố ko chịu được, ai cũng nói thế mới tức chứ.
  2. tieu_co_nuong_new

tieu_co_nuong_new Thành viên rất tích cực

Nếu là tóc dài + buộc lên thì kô thích. Nhưng nếu kô dài quá, chỉ dạng như Vic thì okie
    Con trai để tóc dài quá thường bị nghĩ là dân rock mà em thì kô thích rock!
  3. I_am_joking

I_am_joking Thành viên mới

Cứ để tóc dài đi chú ạ, để cả râu dài vào thì càng tốt, càng giống vượn. Còn GF của chú mà phản đối thì kệ nó, chú cứ làm gì chú thích đi, nó không thích thì quá lắm là nó đi tìm BF mới giống người hơn một tí thế thôi. Chú cũng có chết đâu mà sợ.
    Thế nhé, chúc chú vui.
  4. Black_Stone

Black_Stone Thành viên mới

HEY , chẳng lẽ dân rock hết thảy thằng nào cũng tóc dài à như con gái à ? Vơ đũa cả nắm rồi ... Tớ thà thích những bản nhạc rock có ý nghĩa còn hơn thích mấy thứ nhạc trẻ VN và Pop với những bài hát vô vị mang đậm tính thị truờng ... như vậy cũng gọi là âm nhạc ư ? Nhạc Trịnh trước đây xem ra còn hay hơn nhiều !!!

5. chuabaogiocuoi

chuabaogiocuoi Thành viên mới

Tóc em càng để trông càng xấu, già gần chục tuổi hic, thế nhưng cứ để xem thế nào. Bao giờ có bồ thì hẵng xét xem có nên cắt hay không. Không thì ra đường nó lại tưởng bố con thì chít
  6. Stuck-up

Stuck-up Thành viên mới

Nói vậy thôi, cũng tuỳ người mà, phù hợp với khuôn mặt, với công viêc thì vẫn manly như thường, nhưng hiếm gặp, bgiờ đa phần toàn những tên để tóc trông như hâm í , lúc nào cũng rũ rượi và ... dirty quá nên ác cảm chung.
  7. firearrow

firearrow Thành viên mới

tóc dài thì sao nhỉ.tuỳ từng người hợp thì đẹp không hợp thì không đẹp.dù có bẩn mấy mà mấy em thích thì vẫn cứ thích như thường.cần quái gì phải hỏi ai
  8. cecilia_84

cecilia_84 Thành viên mới

hôm trước em đi trên đg` thấy một bác tóc dài ngang lưng cởi trần, hix nhìn cực kì fản cảm, vì trông bác ý như một con lợn ý( nói vậy các bác thông cảm nhé em fản ánh đúng sự thật), dã man ko chịu được,như vậy em thấy ko fải ai để tóc dài cũng đẹp mà chỉ đẹp với một số người thôi, ngoài ra thì Rock ko có nghĩa là tóc dài, đầy người tóc ngắn mà chơi vẫn hay như thường
  9. jasmine_jasmine

jasmine_jasmine Thành viên mới

Theo minh thi con trai de toc nhu the nao cung duoc ca ,mien sao minh nhin vao trong thay duoc ,dung khac nguoi la duoc roi ,tuy nhien co the ban gai ban muon ban trong chung chac hon ,cho nen moi khong thich the ,sao khong thuong luong voi co ay nhi ?
  10. chuabaogiocuoi

chuabaogiocuoi Thành viên mới

Trong lúc chờ các bác tranh luận thì tóc em đã kịp dài rồi he he