1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

không biết materazi nói gì nhỉ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nguyenphiha, 10/07/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. green_zone

green_zone Thành viên mới

Sao Hà cứ phải bận tâm xem mấy cái anh đấy nói gì với nhau quá thế, ôi chán Can không được danh hiệu Quả bóng Vàng[​IMG]
  2. DTNT

DTNT Thành viên mới

Bạn Green_zone có vẻ thích quote từng câu nhỉ? Đúng là phụ nữ, mà tớ ko thik cãi nhau với phụ nữ cho lắm, keke cả 2 cùng nói nhìu mà, tớ cũng chả bít tifosi nghĩa là gì, bởi tớ chả bít tí Italiano nào cả [​IMG], chỉ đơn giản tớ gọi tắt thế cho nhanh và dễ nhớ, đang chat với đứa bạn Espanol, nó cũng tiếc cho Zi hói nì, may anh ý còn được bóng vàng bóng viếc, thế cũng đỡ khổ. Mình chả thik tụi Pháp tại ngày xưa nó đô hộ nạo vét dân mình, mà bây h vẫn nhìu đứa chúng nó nghĩ VN mình vẫn ăn lông ở lỗ nhảy nhót trong hang động mới ức chứ. Ờ, ko thik Pháp, nhưng mình cũng thấy là WC này Zidane chơi rất hay, đúng là 1 thẻ đỏ lãng xẹt, trong trận đấu cuối cùng, đúng là ko cái dại nào như cái dại nào.
    Tớ ko thích Ý, tớ cũng chả thích Úc, lần đó tớ xem vì thấy quảng cáo có mấy chú chụt túi rất iu của tụi fan Úc, dù lần đầu vào WC nhưng tớ thấy Úc chơi ko tệ. Và nếu lần sau Úc tiếp tục đc vào thì chắc tớ sẽ phải cổ vũ Úc thoai, hehe. Từ h Úc tham gia khu vực châu Á thì chắc còn vào thường xuyên, còn tụi Chiness bật bãi, hik.
    Mà sao bạn cứ phải nhấn mạnh là Mat ko trong sáng thiên thần là thế nào? Ai mà chả bít thế, ko bít thì đã chả nói. Tớ đã bảo rồi đời cầu thủ thằng nào chả diễn 1 vài lần, mấy ai thật là fair đâu? Cái chính là đừng thô wá thui, bạn cứ quote từng câu như thế thì có vẻ như bạn có lý lắm, cắt hết cả ý tứ của người ta đi rùi, keke. Mình bít có bác Hnhan ngày xưa cũng hay quote kiểu này, hik.
    Mà thui tớ có lẽ ko phải là người iu thích thật sự 1 đội bóng cho nên tớ sai rùi, keke, chưa wen đứa bạn Deutsch nào, chứ ko thì chắc tớ sẽ thăng hoa thật sự khi đội Đức vô địch đây!  
    À xin lỗi em type nhầm nick chị Lovely_Ghost, em lại cứ nhầm thành Ghost xinh đẹp có chết ko chứ, hì. Bắt tay chị iu cái! :-* hun chị nè!
  3. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

http://www.youtube.com/watch?v=UjrltqjIufU&eurl=
    Vào đây để xem quả Thiết đầu công của Zidane, và tốt nhất là dừng tranh luận ở đây ! Chẳng hay ho gì cả !
  4. thaikt

thaikt Thành viên mới

Theo tin mới nhất thì bác Hói đã được nhận danh hiệu quả bóng vàng rùi. Chúc mừng bác H
  5. cojdauma

cojdauma Thành viên mới

Và đây là thông tin bài và ảnh minh hoạ cho bác @thaikt:
    http://www.bbc.co.uk/vietnamese/sport/story/2006/07/060710_zidane_goldenball.shtml
  6. hiepsi1975

hiepsi1975 Thành viên mới Đang bị khóa

''Zidane was goaded by racist slur''
    Zinedine Zidane, who was sent off for headbutting Italian defender Marco Materazzi in the chest during the World Cup final, was responding to being called ''a terrorist'', according to reports today.
    http://www.dailymail.co.uk/pages/live/articles/sport/worldcup2006.html?in_article_id=394962&in_page_id=1771&ito=1490
    Forza Italia!
    Zidane is one of the football icons of his generation and is known to be modest, quiet and admittedly shy. However, Zidane has occasionally shown a quick temper on the pitch. One such display occurred in a 2000/2001 Champions League match between Juventus Turin and Hamburger SV, in which Zidane headbutted Jochen Kientz; he received a red card for this action. He also received a red card in the 1998 World Cup for stamping on a Saudi player. In the final of the 2006 World Cup against Italy he head-butted Marco Materazzi in extra time and was sent off for it.
    [​IMG][​IMG]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa