1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Không biết mình là ai

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi NguyenDangThien, 26/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NguyenDangThien

NguyenDangThien Thành viên mới

E năm nay học lớp 11 có thích 1 bà trên 1 lớp. E có nhắn tin qua lại rất nhiều rồi có hôm chị ý bảo e cũng k nhớ rõ hình như là ko thích yêu hay sao ý xog hình như đuổi đuổi e nhưg lâu r e ko nhớ. Xog tính e hay suy nghĩ nhiều nhạy cảm hay sao ý thích chị ý rồi cứ nghĩ linh tinh r tự ti nhà mình k đc như nhà chị ý hay chị ý biết nhà mình nghèo hơn nhà chị ý thì sao lại còn nhiều lần nhắn tin xog e cứ nghĩ về cái cung của 2 người ko hợp nhau hay sao ý. Nói chung e lúc nào cũng suy nghĩ linh tinh đến mấy chuyện đấy rồi nghĩ nói chung rất nhiều thứ khó hiểu đến nỗi e ko ngủ đc k học đc k làm đc 1 việc gì hết học cũng k ra sao cứ nghĩ linh tinh r buồn buồn. Ai giúp e vs ạ
  2. baongoc95vl

baongoc95vl Thành viên tích cực

bỏ qua mọi rào cản đi zai trẻ
    làm việc mình thích lấy người mình yêu :D
  3. NguyenDangThien

Không tìm đc thứ mình thích và k biết thích ng khác có đc đáp lại hay ko a ạ @@
  4. falke_nb

falke_nb Thành viên mới

chú hãy còn là gà non, mới bị rắc rối một tí mà đã suy nghĩ linh tinh đến mức ko học ko ngủ được thế này.

Lời khuyên: Không nên nghĩ ngợi nhiều, vì chú là gà non ko có kinh nghiệm gì cả nên càng nghĩ chú càng rối, càng khó hiểu. Chú hãy còn trẻ, tập trung học đi đã, để chuyện này nó ảnh hưởng tới tinh thần rồi việc học hành rồi ảnh hướng tới sau này đấy. Hơn nữa người ta cũng nói là ko thích yêu thì để cho người ta yên ổn học hành đi chú, cuối cấp rồi. Nếu sau này vẫn ko quên được thì hãy liên lạc lại.
    NguyenDangThien thích bài này.
  5. NguyenDangThien

E xin cảm ơn ạ!!