1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

khong phai la toi da kich nguoi THANH HOA

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi hoacucvang2110, 31/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoacucvang2110

hoacucvang2110 Thành viên quen thuộc

bước chân vào box này lời ăn tiếng nói cũng phải dè dặt,dạ thưa không phải là tôi muốn đả kích người TH,nhưng quả thật các bạn sống hơi bảo thủ quá...có nghĩa là khó thay đổi quan điểm sống cũng như luôn luôn cho mình là đúng.Không phải là mình tôi có nhận xét như vậy mà rất rất nhiều người khác đều có nhận xét như vậy ,các bạn -thế hệ mới của tương lai TH các bạn nên thay đổi.l

[darkred]LEHOAN-TTVN][/darkred][/marquee direction=right][không có đúng hay sai, chỉ có thành hay bại mà thôi][/marquee]
  2. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

hic, lại 1 kiểu câu mới đây ạ, vâng,em cũng cảm ơn bác góp ý chân thành, hi vọng là sẽ đổi thay nhưng mà mỗi người lại nhận xét 1 kiểu thế nên ta chỉ nên chọn những lời khuyên nào là có ích nhất mà thôi!
    Thân!
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  3. hoacucvang2110

NHẦM RỒI BÁC Ạ!TÔI KHÔNG CÓ Ý ĐỊNH CÂU KIẾC GÌ CẢ? NẾU CÂU THÌ VÀO BOX NÀO ĐÓ ĐÔNG ĐÚC MỘT TÍ,CHƯ TH ĐÔNG DÂN MA CÁI BOX NÀY THÌ HƠI HẺO,CHẲNG PHẢI TÔI CÓ VÀO ĐÂY LÀ CÓ Ý GÓP VUI VỚI CÁC BÁC ĐÓ THÔI.
    CÁI CẦU CON CON GỌI LÀ CẦU BỐ
    MẤY CÂY LỐ NHỐ GỌI LÀ RỪNG THÔNG....
  4. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

mình cũng biết thế và cũng mong bạn giúp bọn mình ,nhưng cậu có đóng góp gì hãy nói cho chúng mình đi nhé,hiện nay TTVN đang gặp khó khăn và tụi mình cũng phải làm nhiều lắm nên cậu giúp là rất vui rồi mà
    Thân ái
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  5. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

Vâng , chúng tôi cũng đã nhận được một vài bài kiểu thế này . Những bài này cũng khiến chúng tôi phải suy nghĩ , nhưng liệu có thừa không nếu tôi muốn biết lý do ( lý do riêng của bạn thôi ) vì sao ban lại xuất hiện những suy nghĩ như vậy....

Sơn NIPPON sơn mông cũng đẹp...!
    Humorist_dtk83
  6. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

ặc lại thêm 1 tên " tụt quần tìm nhọt " ặc hết chuyện để nói rùi, chắc bên box của hắn cũng đang bị nói xấu đây mà, nên chạy qua box mình trả thù, hic mình ghét bọn ăn thua cay cú này thế

Vạn sự khởi đầu nan
    Vài "nan" bắt đầu nản

7. hoacucvang2110

MR bean!
    nhìn chung lý do thì tất nhiên là có,mình chơi với khá nhiều người TH và mình thấy đặc điểm chung là họ bảo thủ,khó thay đổi nếp sống nếp nghĩ,có người đỡ bảo thủ hơn ,có thay đổi thì lại hơi quá đà,khiến cho người ta nghĩ thay đổi không phải việc của họ.
    king of god! hi hi..mình có cảm giác ban đang đi mò sâu(những con sâu làm rầu nồi canh ấy mà)..yên tâm đi mình là người luôn muốn xây dựng mọi thứ tốt đẹp hơn.
    LEHOAN-TTVN
  8. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

Hoacucvang !...bạn có thể nói cho mình rõ hơn thế nào là : " có thay đổi thì lại hơi quá đà,khiến cho người ta nghĩ thay đổi không phải việc của họ. " được không thật sự mình chưa hiểu lắm...còn nữa bạn bảo bạn chơi với nhiều người TH mà bạn vẫn không hiểu được bản chất của họ , bạn không hiểu được nhiều thứ cho nên có thể bạn hiểu rằng họ bảo thủ còn họ thì cho rằng đấy là " cái tôi cá nhân " , ttốt nhất là chín bỏ làm mười bởi không ai hoàn hảo , và tôi cũng không thích nghe một lời phàn nàn nào nữa của bạn hay của bất kì ai về box TH ( tuy nhiên ý kiến của bạn bạn vẫn có thể nêu )....THANKS...

Sơn NIPPON sơn mông cũng đẹp...!
    Humorist_dtk83
  9. Nha_Ao_Thuat

Nha_Ao_Thuat Thành viên mới

hoacucvang2110 !!!!!! tôi nghĩ la bạn dã nhầm rồi ...bạn bảo người thanh hoá sống bao thủ ..nhưng ko phãi vậy đâu .có thễ la bạn đã gặp một số người như vậy ,nhưng nó đâu phãi la đại diện cho người thanh hoá ...người ta có câu
    [ngưu tìm ngưu.mã tim mã] bạn có những người bạn bao thủ .thì bạn hãy xem lại mình đi ...đừng lấy bụng ta suy ra bụng người khác rồi nói vậy ...nghe chưa
    mong bạn suy nghĩ lại
  10. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Hic ...xin cho em góp một vài í kiến ạ :
    Thứ nhất : Người TH bảo thủ ...không hoàn toàn sai đâu ạ , tinh thần quê hương nó ăn gần gần sâu vào mỗi người dân TH rồi đó ạ , tại vì ...bọn em nói hay đúng , các bác cứ hay cãi , cãi không xong , lại bảo bọn em bảo thủ ...Chán thật , nhưng thật sự bạn HCV nói cũng đúng , nhưng đúng ở một số người thôi , đừng vơ đũa cả nắm thế ....Còn nhiều người nữa , tất nhiên chưa chắc là những người trong Box này ..không bảo thủ tý tẹo nào đâu ạ ...khi nào bác gặp bọn em nhá ..
    còn ..này này , mấy bác TH phản biện kia , các bác nói như thế , khác nào ..tự nhận mình bảo thủ ...hì , em nói thật ....!
    à , mà này , chúng tôi xin tiếp thu ý kiến của bác HCV nhá , cảm ơn bác khi mạnh dạn đề cập đến một đặc tính cố hữu không chỉ của Dân Th mà là của cả người việt ta ...Bọn em sẽ tiếp thu sửa chữa nếu cảm thấy sai sót ( chắc là phải có rồi , con người ai chả thế .. ) còn bác có ý kiến nào nữa không ạ ..góp ý nốt nhá , bọn em cảm ơn nhiều ...vote cho bác 4*
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​