1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

khong phai la toi da kich nguoi THANH HOA

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi hoacucvang2110, 31/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bonghongthiensu

bonghongthiensu Thành viên mới

mình cũng công nhận các bạn Thanh hoá bảo thủ,đặc tính ấy thì ai cũng có đôi chút..nhưng thể hiện khá rõ ở người Thanh Hoá.
    mình cũng thấy mấy bạn phản biện ở đây ....có vẻ đang thể hiện đặc tính của mình thật ,nghe nói xấu thì cũng khó chịu thật,đáng lẽ bạn HCV nên góp ý thôi.
    các bạn đừng nói xấu gì tôi nhé! vì tôi sẽ......

[spring]
  2. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

hic tôi không thể hiểu nỗi, cứ có gì xấu là TH chúng tôi lại bị đem ra để bàn luận ( tôi thật sự phục năng khiếu về viết báo của các bạn đó ) mà đâu chỉ ở riêng gì chúng tôi chứ ở đâu cũng vậy, ngay cả thủ đô đó cũng đầy rẫy những tật xấu sao các bạn ko sang box đó mà nói, hay sợ ko nói lại được, bạn nói chúng tôi bảo thủ ư, không đâu bạn ạ chẳng phải chúng tôi ko dám nhận khuyết điểm của mình mà là chúng tôi ko đồng ý sự soi mói của các bạn thật sự ghét là đằng khác, các bạn ko còn việc gì làm sao, mà bạn có dám khẳng định rằng các bạn không bảo thủ chứ tôi dám cá với các bạn rằng các bạn rôt cuộc cũng như chúng tôi mà thôi, tôi sẽ chứng minh cho các bạn thấy bạn thử làm như tôi nói nhé ( 1 cuộc thử nghiệm thôi mà kiểm tra xem ở nơi bạn ở có bảo thủ giống chúng tôi ko ) bạn thử lấy 1 nick khác rồi nói xấu ngay trên box của bạn xem có bị phản đối không nào bạn cũng đừng nói với tôi rằng ở nơi của bạn ko có xuất hiện những tật xấu nhé ( hê chẳng ở đâu hoàn hảo cả ) xét cho cùng chúng ta lên diễn đàn này để học tập vui chơi giải trí, đâu cần phải soi mói, tìm nhược điểm để nói xấu nhau như vậy...hết thuốc chữa các vị rồi

Vạn sự khởi đầu nan
    Vài "nan" bắt đầu nản

3. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Chà bonghongthiensu thấy thế nào.Mọi người đều có cái hay cái dở của mình.Có vậy mới thành bản sắc văn hoá riêng của từng vùng trong cả nước ta đó chứ. Nếu cứ nói về điểm xấu của nhau thì ngay đến một nơi được coi là hay nhất như đất nước THuỵ Sĩ chẳng hạn.Cho tôi 1 phút cũng nói được chục điều....Lớn hơn ở chúng ta là ViệtNam <== đây nè.........???
    Hoà nhập nhưng không hoà tan.Sửa đổi nhưng không phải là tất cả..........=>Cái đó mới là cái chúng ta cần.
    BồCâutrắng