1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Không thể chấp nhận được mong các bác cho ý kiến vì quyền lợi chính đáng của anh em !

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi kimthuyson, 29/02/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimthuyson

kimthuyson Thành viên tích cực

Không thể chấp nhận được mong các bác cho ý kiến vì quyền lợi chính đáng của anh em !

bác nico78 khoá 2 topic của em với lí do mua và bán cùng chủng loại sản phẩm là không có cơ sở : topic thứ nhất em rao bán main và chip , topic thứ 2 em rao mua cạc màn hinh ! 2 topic mua và bán không liên quan đến nhau ,khác nhau hoàn toàn về chủng loại !

sau đó bác ấy giải thích thêm thế này (trích nguyên văn : Cùng chủng loại phụ kiện máy tính, ai nghi ngờ năng lực và khả năng xin mời PM khiếu nại với Admin.)

Thật là ngụy biện vì nếu cùng chủng loại là linh kiện máy tính thì rất nhiều topic cũng mua bán cùng chủng loại như quần áo , điện thoại ....sao bác ấy không khoá ????? -----------> không thể hiểu nổi ! Thảo nào dạo này nhiều người kêu than forum này quá , bản thân em cũng cảm thấy rất bức xúc và thất vọng trước cách hành xử của bác nico78 cậy có tí quyền quản trị ra oai quá đáng với anh em ! Em thân cô thế cô có gì nói đấy , bác nào đồng cảm với em xin lên tiếng vì quyền lợi của mình và mọi người ! Cảm ơn các bác !
  2. caotunglam

caotunglam Thành viên rất tích cực

đúng la? cufng hơn quá đáng thật , anh nico lên xem lại đi
  3. thehunter

thehunter Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lock là đúng rùi - ai kêu ông bán đắt quá làm chi, ông bán bộ main chip 1,8tr, hàng dùng rồi, trong khi bộ mới cấu hình cao hơn của ông nhiều cũng chỉ khoảng 2,15tr (main giga, chip D925 3.0x2 - cache 4M, của ông D915 2.8x2 chắc 2M) hoặc nếu chơi hẳn dòng E thì còn hơn của ông nhiều nữa mà giá chỉ có 2tr thôi ông ạh.
  4. soidemvn

soidemvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lăn tăn làm cái gì cho nó mệt ra, lock cái này thì mở cái khác....
  5. meekmoutain

meekmoutain Thành viên mới

em thấy chắc là pác Nico78 mún pác post gộp 2 bài vào làm 1 cho đỡ tốn space ấy mà (space càng rộng thì tốc độ load càng nhanh==> tiet kịm time cho tất cả thôi!!) pác cứ post title vừa mua vừa bán la xong >.0
  6. maynganphieudu

maynganphieudu Thành viên tích cực

có đọc kỹ không ? ông bán hàng ko fải rẻ đâu . đây là trường hợp kiến nghị về quản lý topic ko liên quan đế giá cả . tôi thấy box HP nên có nội quy chặt chẽ hơn . ko nên để mấy tay admin làm a e bức xúc .
  7. datinhkhach25

datinhkhach25 Thành viên quen thuộc

Mình đồng ý với ý kiến của chủ topic vì có đọc qua cả 2 topic mua và bán của bác ấy . Mình ko hiểu bác Nico78 dựa vào cái gì mà khoá lại như thế ? Đành rằng là mở nhiều topic là ko nên nhưng có nhất thiết phải khoá cả lại của người ta như thế ko nhỉ ?
  8. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Việc các bạn thắc mắc đã có nội quy cụ thể trên Topic dính, bạn vui lòng đọc lại trước khi có ý kiến phản hồi.
    Trường hợp cụ thể của bạn KimThuySon có thể nói như sau: Bạn cần mua và bán các sản phẩm cụ thể khác nhau, nhưng xét về tính chất chung, nó cùng là sản phẩm phụ kiện máy tính, bạn có thể tiết kiệm thời gian của bạn, của mọi người và tiết kiệm giao diện của Box bằng cách gộp chung lại trong cùng 1 Topic để tiện theo dõi và tránh lãng phí, vì TTVN chỉ cho hiển thị 1 số lượng bài nhất định trong trang 1, với mỗi thành viên mỗi người có 2 topic thì cả trang 1 chỉ có 5 thành viên có giao dịch, bạn nghĩ sao nếu bạn là 1 quản trị???
    Thêm nữa, nếu có thắc mắc, bạn có thể PM trực tiếp để trao đổi với tôi, hơn là post hẳn 1 Topic có nội dung than phiền thế này. Nếu không muốn PM cho tôi, thì có thể post bài phản đối vào Topic: Bảng Phong Thần. Trong trường hợp đó, tôi sẽ suy nghĩ 1 cách nghiêm túc về ý kiến của bạn hơn là post tràn lan thế này.
    Đây là nhắc nhở cuối cùng về việc này, sau đây tất cả các bài viết không có giao dịch như thế này sẽ bị xóa mà không báo trước.
    Thân ái!
  9. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Khoá topic với lý do: 'ã có ý kiến
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa