1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Không thể tin đó là sự thật.

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi doremonkey, 07/02/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. doremonkey

doremonkey Thành viên mới

Không thể tin đó là sự thật.

Mục đích bài này mong rằng các thành viên box du lịch cẩn thận hơn để có những chuyến đi trọn vẹn cũng như gởi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình bác Nam

Các bạn xem link nhé ( copy từ bõ xe máy) :

http://www10.ttvnol.com/Web/TopicPage/Topic.aspx?TOPIC_ID=1135156&
  2. TERAHZ

TERAHZ Thành viên rất tích cực

Mấy hôm trước mình cũng biết tin này qua 1 người bạn trong hội Motô HN. ĐI phượt tiềm ẩn nhiều rủi ro qua nhưng không đi không chịu nổi. Mong các bạn đi đường cẩn thận giữ mình sống - chết mong manh lắm.
    Bạn có thông tin chi tiết về vụ này không để anh em đi đường còn rút kinh nghiệm đi cẩn thận hơn. Bên box otô xe máy mình không tiện hỏi vì toàn lời chia buồn.
  3. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Nếu các bạn đã chấp nhận, những chuyến đi là những niềm vui va` tất nhiên, không thể không ẩn chứa những rủi ro. Tôi đã từng là nạn nhân và tôi hiểu điều đó nhưng dẫu sao, việc xác định được sự đánh đổi để sống và chết với niềm đam mê của mình thì mọi thứ sẽ nhẹ nhàng hơn rất nhiều. A. N đã sống và chết với niềm đam mê của chính mình, hi vọng anh vui nơi chín suối.
    Vĩnh biệt anh!
  4. invisible13

invisible13 Thành viên quen thuộc

Đèo Thung Khe luôn tiềm ẩn nhiều rủi ro, nhất là ban đêm.
    Trên mặt đường rải rác nhiều mảnh đá vỡ rất nhỏ nhưng sắc bén. Bạn vào cua hơi nhanh 1 tí, "BÙM", nổ bánh xe, thế là bạn có thể xuống Mai Châu bằng con đường ngắn nhất.
  5. 892891

892891 Thành viên quen thuộc

Xin chia buồn với gia đình anh, một người chưa quen.
    Đi xe qua bất kỳ đám ma hay chiếu đắp trên đường nào, mình đều cúi đầu 1 cái, sau mỗi lần tự nhắc nhở mình như thế cũng cẩn trọng hơn, nên bây giờ vẫn gõ được bàn phím đây.
  6. anata84

anata84 Thành viên mới

Xin chia buồn với gia đình anh, một người chưa quen.
    Mọi người lên chú ý cẩn thận đề phòng những tai nạn bất chắc xảy ra nhé. Đối với bản thân mình qua đây cũng giúp ra rất nhiều kinh nghiệm....
    Các bạn không chỉ sung sướng cho ban thân và quên quan tâm đến gia đình... ... Hãy chú ý...
    Đời người quá ngắn ngủi nhưng vì thế chúng ta phải giữ gìn và quan tâm đến những người xung quanh.
  7. xadieu_2000

xadieu_2000 Thành viên mới

Cũng rất buồn nghe được tin này. Chúc anh ngậm cười nơi chín suối.
    Tiện đây cũng cảnh báo các bạn Phượt cẩn thận hơn nữa trên những Cung đường. Chỉ sơ sẩy một chút thôi, một chút thôi là không kịp rồi.
  8. chim_lac_viet

chim_lac_viet Thành viên mới

Chưa gặp lần nào nhưng cầu mong Nam sẽ vui vẻ nơi chín suối. Xin gửi lời chia buồn tới gia đình anh.
    "Phượt" vốn trong nó đã có những rủi ro bởi bình thường cuộc sống cũng đã có những rủi ro rồi. Ai đã có đam mê thì đồng nghĩa với chấp nhận với rủi ro. Chỉ có điều cần phải rèn luyện để giảm thiểu thật nhiều những tai nạn có thể xảy ra.
  9. tocvanghoe06

tocvanghoe06 Thành viên mới

Xin chia buồn. Mọi người đều phải cẩn thận hơn.
  10. musstol

musstol Thành viên mới

Thật buồn. Mong anh an lành nơi cực lạc.
    Em cũng đang rất lo vì em em đang phượt, sang tuần mới về. Chăng dám gọi điện, hay nhắn tin, sợ em phân tâm.
    Tối qua em em gọi về báo cáo tình hình với mẹ. Mong là tối nay em lại tiếp tục báo cáo, thì mới an tâm chút được.