1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Không thoải mái khi quan hệ

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi ngoi_day_nho_anh, 25/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoi_day_nho_anh

ngoi_day_nho_anh Thành viên mới

Theo tớ được biết thì ngày an toàn nhất là ngày đầu tiên của chu kỳ ( ngày thấy kinh đầu tiên) đúng không?
    Ngoi_day_nho_anh
  2. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

to *******i day nhó ai: cái nhà bác này... em cảm giác bác thích nhai thuốc trành thai khẩn cấp như nhai kẹo.... câu trả lời tốt nhất cho bác là ra hiệu thuốc mà hỏi, hoạc đọc kỹ huớng dẫn sử dụng nghi trên thuốc...có thế thôi... mà bác thích thì cứ uống đi, chẳng ai cấm..chậm kinh cũng có khi là mặt trái tác dụng của thuốc.
    ( there is a method of contraception that can provide 90% protection against prenancy, instead of take birth control tablet everyday, this kind of method is injected to female''s body by a jap, and it works for 3 months, 3 monthly take one jap....this for those who lazy 2 take tablets n 4 those who r forgetful 2 take medication... pretty safe though...)
    muaâcksss
    K!SS
    Too Young tO restl3ss........
  3. ngoi_day_nho_anh

ngoi_day_nho_anh Thành viên mới

Hì thì, I saw my lovely period on 06thJan, còn sớm hơn lần trước 1 ngày í. Hú hồn. Bạn f00l_a_kiss đừng xỉa xói tớ thế chứ, thật ra tớ chỉ muốn hỏi để hiểu thêm về vấn đề này thôi.
    Tớ đang có một vấn đề nan giải: hơn nửa năm nay chu kỳ của tớ đều như vắt chanh, chỉ chênh nhau 1 ngày. Vậy mà hôm cưới tớ lại đúng vào ngày đầu tiên tớ bật đèn đỏ. Vậy làm thế nào để nó đến sớm hơn được 2 -3 ngày không? Lưu ý: KHÔNG khuyên dùng thuốc tránh thai (tớ đã đọc cách này trên vài chục tờ bào).
    Many Thanks.
    Ngoi_day_nho_anh
  4. f00l_a_kiss

5. f00l_a_kiss

To bác ngồi đây nhớ ai: CHẳng hiểu sao, em là em kết bác lém..hỏi câu nào là em reply câu ý.. thế mà bác chê em "xói" bác trọc đầu....làm em đau buồn quá......
    bác sắp cưới hay là cuới rồi thế.... nếu mà menses của bác lại bị ra đúng vào đêm tân hôn, thì thôi bác ạ..chịu khó bảo "lão ý" đợi đến khi sạch thì thôi...còn nếu "lão ý" ko chịu đuơc cộng thêm tính bác cả nể chiều chồng thì mời hai vợ chồng bác vào bathroom để hành động....
    em thì chịu ko biết cách làm cho nó đến sớm đi nhanh, lại ko biết thuốc nào làm nó đến sớm..em chỉ khuyên bác cứ để tự nhiên., ko nên dùng thuốc kích thích làm gì..chỉ tổ tổn thọ....
    nếu ngày cuới của bác còn xa mới tới, bác thử dùng thuốc tránh thai duới dạng tiêm xem ( nếu ở việt nam, đuợc cơ quan kiểm duyệt thuốc cho dùng)..thuốc này tiêm vào mạch máu, tay hoặc vào mông...chỉ tiêm một lần trong ba tháng....nó sẽ stop menses của bác trong vòng ba tháng...lúc ý thì ko lo đêm tân hôn bị làm sao cả...chúc bác vui
    muackssss
    K!SS
  6. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

mình đang ăn lấy ăn để tự nhiên đọc cái bài này
    Juliette, when we made love you used to cry You said "I love you like the stars above, gonna love you till I die"
  7. f00l_a_kiss

hahhaha...ăn gì thế bác..đừng ăn nhầm mà đau bụng nhé
  8. boringlife

boringlife Thành viên mới

cưới chưa thế ?? nếu cưới rồi thì hết nói chuyện :-)
    chưa cưới thì còn đủ tời gian đi tư vấn bác sĩ .
    các bạn không hiểu ý của bạn ấy, bạn ấy và chồng đã chiến rồi, nên đêm tân hôn chuyện thèm thuồng không có vấn đề giề hết. cái chính là bạn ấy muốn thoải mái trong ngày cưới, không bị đau bụng hay khó hcịu. Đúng vậy không hở ?
  9. Trinh_Y_Kiet_new

Trinh_Y_Kiet_new Thành viên quen thuộc

Mièng ơi !!!! Bác cứ an tâm đê đêm tân hôn ca 2 đều mệt chết đi được vì phải tiếp khách thì đêm đó có làm gì được đâu, mà người ta nói là nếu như đươc 1 make love đạt đến đỉnh cao trong ngày đó thì tâm lý của 2 người phải ở tư thế sẵn sàng chiến đấu, và thứ 2 là ko được mệt mỏi như vậy sẽ khó làm cho ******** trở nên hạnh phúc được.
    Vì vậy nếu như vợ chồng 2 bác mà muốn được như vậy thì hãy khuyên bảo nhau nên tránh cái ngày bật đèn đỏ đó đi.

[marqee]Nothing gonna change my love for you!!!! My baby[/marqee]
  10. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Đọc mấy cái bài của chị em chẳng hiểu mô tê gì . Khục Khục giá mà mình là con gái một lần cho biết
    -»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-Có ai từng yêu mà chưa đau đớn một lần--»(¯`»(¯`?´¯)«´¯)«-(-¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·.,+°´°+,¸Có ai từng yêu mà chưa từng khóc  ¸,+°´°+,¸.·´¯`·.¸(^ o ^)¸.·´¯`·,+°´°+,¸-)