1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khu chứa ảnh những người thuộc biên chế làng NNTĐ

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi WHITE_TIGER_new, 25/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haibk

haibk Guest

Cô bé này, anh thích hành động hơn lời nói. Em hãy làm điều gì đó để thực hiện mơ ước của mình đi. Hạnh phúc luôn mỉm cười với những ai dám nghĩ, dám làm
    @New_face: BK không phải là bờ không như cô nghĩ đâu, mà nó có nghĩa là bờ khủng
    Được haibk sửa chữa / chuyển vào 17:52 ngày 28/02/2007
  2. nguyenhamy

nguyenhamy Thành viên rất tích cực

cái đoạn vàng vàng của anh>>> Nghĩ thì em nghĩ rồi... còn làm thì... sắp ạ (dạo này mình hơi ngại)
    Làm gì để thực hiện ước mơ bây giờ nhể, uhm... xem nào... để đêm nay em sẽ làm 1 cốc cafe cho thức trắng đêm... ngồi soạn thảo 1 cái pm đại khái như "anh ơi anh, anh đẹp trai quá, anh cười cute quá, anh ..v..v..v..quá, em thấy hâm mộ quá ... thế nên nhà anh ở đâu, số điện thoại anh bao nhiêu, YM anh thế nào, ...v...v..v " rồi send cho anh nhỉ (ặc.. ặc.... hehehehe... em mà làm thế chắc mai em phải được đưa lên trang nhất box Những người thích đùa )
    Em đùa đấy. Ngủ ngoan!
    p/s: Đã là mơ ước thì hà tiện làm giè, nên cứ mơ ước xa xôi thế thôi, anh ạ, chứ thật ra lắm khi... cứ để cho uớc mơ vẫn mãi chỉ là mơ ước... (câu này nghe quen quen à nha)
    Được nguyenhamy sửa chữa / chuyển vào 21:54 ngày 28/02/2007
  3. nuoc_da

nuoc_da Thành viên rất tích cực

oài oài ... bác hảiBK giờ được thêm cái đoạn vàng vàng
    v.v. quá là như thế nào ấy nhỉ ... hay là ... oái bậy quá
    Được nuoc_da sửa chữa / chuyển vào 07:59 ngày 01/03/2007
  4. girl_never_die

girl_never_die Thành viên mới

hờ yên tâm ! cho sống nốt tuần! sang tuần bài nào ko ảnh ọt ko liên quan là e dẹp hết
  5. crazy_beggar

crazy_beggar Thành viên rất tích cực

Độ này lão đang ăn chay niêm.... thần chú, qua rằm là ăn mặn,, ngủ mặn rồi. Cứ spam đi !
  6. viettuong

viettuong Thành viên mới

Thế qua rằm bác được ngủ mặn rồi à ? Em thì ngủ chay hai mươi mấy năm trời đây
  7. nuoc_da

nuoc_da Thành viên rất tích cực

chẹp ... thế bác không biết bác CB nói phét giỏi nhất làng hả
  8. nguyenhamy

nguyenhamy Thành viên rất tích cực

nuoc_da này cái đoạn vàng vàng đó ý em là ngoài đẹp zai quá và cười cute quá thì anh ấy còn nhiều cái ...v..v..v.. quá mà có thể em chưa biết (chứ có phải là.... đâu, khiếp anh nuoc_da suy nghĩ bậy thế, em Mây còn nhỏ tuổi, ở đây cũng toàn các hot girl tuổi nhỏ, anh suy nghĩ bậy bạ thế làm hỏng hết cả 1 tương lai con em chúng ta)
    Được nguyenhamy sửa chữa / chuyển vào 14:00 ngày 01/03/2007
  9. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

Các bạn lưu ý
    1/ Đây là topic ảnh off và là ảnh off của NNTĐ( ko phải của box khác, hội khác)
    2/ Chỉ được bàn tán và bình loạn liên quan đến off của NNTĐ
    Do vậy việc post ảnh của hội khác sang bên topic này là ko đúng với tiêu chí của Topic, tiếp đến việc post ảnh em Hamy tại topic này cũng hoàn toàn ko phù hợp.
    Như mod GND và mod CB đã nói, chúng tôi sẽ dọn dẹp lại các topic sau ít bữa nữa, vừa mới tết ra cho bà con xả một tí, nhưng nói chung đừng làm gì quá đáng.
    Hi vọng đây là luôn là ngôi làng của NNTĐ và luôn mang lại tiếng cười cho mọi người.
    Thân !!!
  10. Kilua

Kilua Thành viên mới

mk, trèo sửa ống nước ngã còn 5 cm nữa là đầu đập đất. Đang bực mình, vào đây thấy lại cãi nhau. nick Kilua em thỉnh thoảng còn buôn bán nhưng em dek sợ nữa, thích treo thì cứ treo này. Nói thẳng luôn với mọi người.
    @ hoathan : Cảm ơn bác post ảnh em Hamy, Bọn em cũng đang xôn xao về 1 cô gái chưa biết có phải con gái không. Nay bác làm rõ hộ, em vẫn gửi 1 lời cảm ơn. Còn Spam, chả vấn đề gì....Viết cho vui, lâu dần quen rồi viết dài. Nhưng đừng Spam thô quá là được, dành 2 phút cho 1 bài viết là công sức rồi. Cảm ơn bác..
    @ Banđeras : Không tiễn
    @ All : Đôi lời chân thật, mong các bạn bỏ quá. Đôi khi nhớ lại cái cảm giác hồi hộp, đọc đi đọc lại bài viết Cổ Tích Cách Tân của t@, rồi còn 1 người nữa có topic...Truyện cổ tích hiện đại....đợi từng ngày đợi từng câu viết. Cười , rồi nhiều người cũng vậy,lúc đó chỉ biết cảm ơn thôi chứ biết làm sao. Bọn em không thể làm được như thế, em chỉ đọc và đợi trong cả năm trời. Nhiều người cũng vậy, dí dỏm và sâu cay. Vẫn muốn gửi lời cảm ơn các bác. Những con người tâm huyết.
    [nick]
    Được beauhomme sửa chữa / chuyển vào 19:26 ngày 28/02/2008