1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khu vực cho phép rao vặt, mua bán và trao đổi trang thiết bị, phụ kiện dành cho Cầu lông (Chỉ ở topi

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi kiennx27, 27/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiennx27

kiennx27 Thành viên rất tích cực

Khu vực cho phép rao vặt, mua bán và trao đổi trang thiết bị, phụ kiện dành cho Cầu lông

Có thể bạn ko thích màu sắc bao đựng vợt vừa mua, ko vừa tay cây vợt vừa sắm, chẳng còn thương cây vợt cũ hay đơn giản là mọi người chê màu sắc đôi giày, cũng đôi khi sự lười nhác khiến bạn chỉ muốn một thứ đồ mà chẳng chịu nhấc chân ra khỏi cái ghế của mình, hãy vào đây để tìm kiếm, cho tặng, trao đổi, mua sắm cho mình 1 món đồ ưng ý nhé! Đôi khi là cả 1 bao đeo tay, một đĩa tập chơi cầu, và những phương thuốc trợ giúp cho cái chân vừa sưng tấy, ê ẩm! Hầm bà làng à! hà hà... [​IMG][​IMG][​IMG]

Để thuận tiện cho món sắm sửa đồ nghề của ACE, sẽ để danh sách những cửa hàng chuyên nghiệp hoặc có số lượng hàng hoá tương đối lớn ở đây:

1. Cửa hàng ProSport chuyên bán buôn bán lẻ trang thiết bị nội thất chuyên bộ môn cầu lông Online dịch vụ chuyển *******àn quốc

Cửa hàng Prosport đã mở cửa trở lại vào ngày 7/12/2008, tại địa chỉ mới 19R Thuỵ Khuê - Tây Hồ - Hà Nội.

2.
    Công ty TNHH Thể thao Thiên Trường chuyên cung cấp dụng cụ thể thao, bóng đá, bóng rổ, bóng chuyền, bóng bàn, tennis, máy tập thể hình, máy massage, máy chạy bộ, máy chạy xe đạp các loại. Bán buôn bán lẻ Cầu thành công.
    Địa chỉ: số 1, ngõ 198 lê trọng tấn, thanh xuân, hà nội
    Điện thoại: 0435667337 - 0916131402
    Email:
    thethaothientruong@ttsport.vn
    Website: http://ttsport.vn

3.
    Công ty Apron Sport, Thái Lan chuyên thi công các loại sân thể thao cao su như sân tennis, sân bóng chuyền, sân bóng rổ, sân cầu lông, sân đa năng...
    Sales Representative: Nguyễn Thị Châu
    Phone: 0945.059.525
    Email: chau.nguyen.vege@gmail.com

YM: chau_supplychain@yahoo.com
  2. satmoclonght

satmoclonght Thành viên mới

Hàng này vẫn còn các Bác nhé: http://www10.ttvnol.com/forum/caulong/997938.ttvn
  3. kiennx27

Các pác cho e hỏi cái, trước căng cước Y65 túi nilon mềm màu xanh giá 60k cả công căng, còn bây giờ nên căng cước gì và giá bao nhiêu được ạ?
  4. vodangvozanh

vodangvozanh Thành viên mới

Nỗi Đau Vẫn Còn
  5. tungtati

tungtati Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cậu lên chỗ anh minh 99 hàng gai ma căng cước oynech bg65 thuong giá có 50k thôi đãm bao hàng chat lượng tốt
  6. moinguoichao

moinguoichao Thành viên mới

Có anh chị em nào không? Giúp em check lại con này giá cả thế nào với nhé, tính năng và cả những gì liên quan đến cây này. Thank mọi người nhiều nha:
    Cây MusclePower Limited SP của Yonex.
    À cách phân biệt ngoài tem ra thì làm sao biết nó là hàng nhái hả các bác. Em có cây này mới được một tháng nay.
    Mã của nó là 071172SP trên cán vợt và 7246631 trên thân vợt.
    Giúp em nhé các hảo hán, Chờ tin các bác.
  7. tungtati

tungtati Thành viên gắn bó với ttvnol.com

câu cho xem hinh đi đặc biệt là chô dập la de la biết được ngay
  8. moinguoichao

moinguoichao Thành viên mới

Chỗ dập laze khắc chìm, thẳng hàng nhưng mà như thế thì sao hả bác, mình không có máy ảnh để chụp mà chụp wc thì nói bị loá nên không rõ lắm.
    Thế giá thị trường cây này khoảng bao nhiểu hở bác?
    Mà hình như cây này hơi cứng thì phải.
  9. bkssdg

bkssdg Thành viên mới

Cây này sản xuất ngày 07/11 năm 2007. SP là sản phẩm được sản xuất tại Singapore. Kiến thức em chỉ có vậy thôi.
    Hy vọng giúp gì dc cho bác!
    Chắc là vợt xịn thôi bác ạ. Nếu bác còn lăn tăn, hôm nào rảnh mời bác qua sân box Hà Đông, các anh em kỹ thuật viên bên em sẽ check hàng giúp bác, kekekekek
  10. kiennx27

Cảm ơn pác! Chỗ a Minh thì tụi e biết ạ! Nếu rảnh, chắc chắn e sẽ qua đó căng cước. Hiềm một nỗi hơi xa chứ giá đó là rẻ hơn nhiều chỗ khác nhỉ!