1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Khu vực lễ hội - Tổ chức ăn mừng Trâu Cọc tìm được nhau - Mại dzô!

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi BlueSerenade, 23/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Khu vực lễ hội - Tổ chức ăn mừng Trâu Cọc tìm được nhau - Mại dzô!

Thưa đồng bào,
    Xét thấy anh em ta chưa có topic về sắm xe mới bán xe cũ nên em len lén mở topic này. Ai cưới chồng mới, li dị vợ cũ xin mời vào đây tổ chức lễ hội cho nó hoành tráng. Em xin mở hàng một nhát cho nó máu.
    Kính thưa bà con trăm họ, hôm nọ ngày 21 tháng 3 năm 2005 em B.S đã cướp được anh Nằm Sát Ruộng.
    Xét thấy tình hình là em rất hài lòng, hehhe nên lễ hội đám cưới linh đình bảy ngày bảy đêm giữa công chúa B.S và hoàng tử Nờ Ét sẽ được tổ chức gói gọn lại trong một ngày...Chủ Nhật nào đó, nhưng nhất quyết là không phải là Chủ Nhật này. Vì CN này em tán loạn Bình Phước mất rồi. Với lại xét tình hình là sẽ có thêm hai đôi Trâu-Cọc nữa sắp ra ánh sáng nên có thể anh em ta sẽ tập trung lễ hội một lần (đi đăng ký tụ tập ở UBND 1 lần luôn cho tiện )
    Nay em kính báo cáo gần xa, thời gian lễ hội sẽ được ấn định và gửi đến bà con xa gần trong thời gian sớm nhất. Sự nhiệt liệt ủng hộ của bà con là nỗi hãi hùng của tổng họ nhà tôi, khữa khữa.

Ký tên:
    Roẹt!
    Đóng dấu:
    Cộp!
  2. khome

khome Thành viên rất tích cực

Ái dà, không khí "sôi lổi" thế này làm tớ thèm lấy thêm vợ mới quá đi mất.
    Thế danh sách khách mời gồm những ai nhỉ (để tớ gọi hết anh em họ hàng tớ dưới quê lên cho nó mừng)
  3. TitMui

TitMui Thành viên mới

Thưa các đồng chí, việc Trâu và Cọc tìm nhau thì từ xưa ai cũng biết. Nhưng vẫn còn một thứ quan trọng nữa mà không thể thiếu được để trói con Trâu vào cái Cọc hay để buộc cái Cọc vào con Trâu (tùy các bác nghĩ thế nào cũng được) đấy là sợi Dây. Ý em nói ở đây là các bác làm nhiệm vụ : môi giới, cò mồi, giới thiệu, mai mối, .vv.... nói chung là các hình thức liên kết. Do đó chúng ta sau mỗi lần : cưới xin, ly dị, ly thân .vv.... thì luôn có công lao giúp đỡ của Dây. Cho nên suy cho cùng thì Trâu-Cọc-Dây cùng đãi anh em bữa nhậu đeeeeee ..............
    P/S : Xem ra em cũng phải làm cái thủ tục ly dị giả để được cưới lại lần nữa.
  4. DP167

DP167 Thành viên mới

Tớ đề nghị không phải chủ nhật này, cũng đừng làm chủ nhật sau vì tớ phải đưa cô em đi về nhà chồng. Nếu trùng ngày cho tớ cử đại diện đi dự lễ hội nhá .
    Tình hình này tớ cũng phải mau mau học hỏi BS thôi .
    Đề nghị BS cho tớ mời hết bạn bè thân thích, đôi bên nội ngoại cho nó náo nhiệt nhể
    </FONT><A href="http://www.moto-xemay.com">[red]www.moto-xemay.com</FONT></A></FONT></STRONG></P>[/sign]
    Được DP167 sửa chữa / chuyển vào 14:41 ngày 23/03/2005
  5. TuanCR

TuanCR Thành viên mới

6. saber

saber Thành viên mới

Đây là xe của cô nàng Blue Serenade.
    Gần một tháng rồi mà chưa chịu "rửa xe" vậy cô em???
    Định là rửa luôn vào ngày khai trương hội sở u 18 à?
  7. BlueSerenade

Nào, cứ mất bình tĩnh!
    Xe còn chưa xong, đừng làm B.S sốt ruột theo! Từ từ đâu còn có đó, đừng hù quá gà nó chạy mất khỏi sân thì tiêu bữa gỏi .
    Bác cứ từ từ, bình tĩnh, phải hết sức bình tĩnh!
    Nà na na na ná na nà na na na na
    Nà na na na ná na na nà nà nà nà
    Mà xe nhìn thích nhểy! Sốt cbn ruột!
  8. CB125

CB125 Thành viên mới

Đề nghị B.S nên đổi tấm hình mới chụp chung với hoàng tử N.S.R nhá. Vespa đã trở thành dĩ vãng nhạt nhòe rùi.
  9. BlueSerenade

Bác làm sao thế? Cơm là cơm phở là phở. Em là em chỉ có bỏ vô chứ không thể bỏ ra. Đề nghị bác không kích động bạo lực, không chia rẻ nội bộ các loại các thứ!
    Thư thả trên Vespa, hết ga trên NS
  10. CB125

CB125 Thành viên mới

Thế thì bổ sung thêm 1 tấm hình chụp chung với kép trẻ nhé