1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kí sự ảnh: Cô Tô biển gọi người về ...

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi sarangheeyo, 02/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ninjarloanthi

ninjarloanthi Thành viên mới

Thấy bảo chỗ dựn lều vew đẹp lắm n ? hnay đi trả lều , chị chủ cho thuê cứ hỏi sao lều sạch thế
  2. thuychinh3110

thuychinh3110 Thành viên mới

may quá em đang định rủ rê bạn bè làm một chuyến đi cô tô, nhưng đang tìm hiểu xem lịch trình nên đi thế nào hợp lý.
    các bác cho em hỏi chút ạ, xe khách đi từ HN về vân đồn có tiện lắm ko? có xe chất lượng cao đi về tận đó ko các bác, với cả giờ đi nữa, tầm 5h-6h chiều thứ 6 liệu còn xe đi ko nhỉ?
    Một lần em đi về cửa ông cũng đi xe khách ( xe chợ) em sợ quá cơ ý, cũng đi lâu lâu rùi ko biết giờ xe cộ có khá khẩm hơn ko.
    Nhóm em chắc cũng phải tầm 15-16 người đi, thuê xe đi thì lúc về cũng đang nghĩ ko biết có cách nào thuê xe về ko, em chưa tìm hiểu thông tin qua các công ty cho thuê xe và biết các bác ở đây đi nhiều nên có nhiều kinh nghiệm ghé vào hỏi chút. Nhìn thấy mọi người tả về cô tô mà em muốn đi luôn rồi nên đang xúc tiến việc chuẩn bị lịch trình cho chuyến đi của nhóm, mong các tiền bối chỉ giáo ạ,
    em cảm ơn nhiều
  3. teppi80

teppi80 Thành viên mới

Xác nhận thông tin....em chỉ đi lần này cho biết thôi chứ lần sau ăn chơi Hạ Long đi Quan Lạn cho lành...thích đẹp thì đi Lý Sơn, Phú Quốc, Côn Đảo...hải đăng thì Đại Lãnh, Ghềnh Đèn...chẹp chẹp...
  4. sarangheeyo

sarangheeyo Thành viên mới

He he, thế thì cả hải đăng Cô Tô cũng phải gọi hải đăng Đại Lãnh bằng kị ý chứ!
    Hum đấy về đến nhà mí h hả anh? bọn em 2h sáng mứi về đến HN, do cứ vừa đi, vừa dừng lại để ... ngủ, hik hik.
    Có khi cuối năm nay cũng phải xúc tiến chuyến Côn Đảo thoai , hok đi nhanh, lai thương mại hóa hết cả nút thì rầu lém!!!
  5. sarangheeyo

lại chả không đẹp
    tự nhiên ăn xong, phi xe máy loanh quanh đảo 1 hồi, thấy hứng thú với cái ngọn đồi ì oạp sóng xô ở bãi đá, thế là rủ rê mọi người lên núi ngắm trăng thay vì ra cầu cảng ngồi ...
    Tiếc là lúc sáng hum sau, dậy sớm quá để kịp chuyến ra Cô Tô con mà hok kịp đợi trời sáng để chụp cảnh lều trại chênh vênh trên đỉnh đồi, nhưng hả hê lắm ý chứ, đi thời tiết nhiều mây cũng có cái lợi là ngủ, nghỉ ở đâu cũng mát, chứ nóng 40 độ thì các con giời có mà tha nhau lên đấy ngủ bằng ... niềm tin
    Tối share ảnh xong, sẽ có ảnh cho "Kí sự ảnh: Cô Tô biển gọi người về - phần 2" ná!
  6. 844group

844group Thành viên mới

TOpic này chỉ có 1 trANG_BCS, bạn nói thế này lại nòi thêm ra 1 dzANG_BCS là chủ topic thì chít!
  7. sarangheeyo

bác chém em ác thía ??? ma? bác la?m thám tư? thật hay seo lại co?n bit tên chu? thớt nưfa, hị hị .
    @teppi: em hô? nghi ră?ng ke? ho?i mua BCS đó chính la?... anh, cứ gắp lư?a bo? tay ngươ?i la? cớ la?m seo hư??
  8. teppi80

teppi80 Thành viên mới

Anh thì cần gì mua...lúc nào trong balo cũng có vài hộp mà...dẫn đoàn đi lúc nào cũng phải chuẩn bị em ạ...
  9. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Ối mẹ ơi =))
  10. HolyTrinity

HolyTrinity Thành viên mới Đang bị khóa

Lớn rồi, chẳng nhẽ ko tự mang bao cao su di được hay sao mà cứ lúc cần lại réo mẹ ơi???