1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Kích sữa thành công với Ngũ Cốc Lợi Sữa và Cao Chè Vằng của Mẹ Bé Hoàng Gia ???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi HoaHongXanh102, 10/07/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Em sinh bé được 2 tuần rồi nhưng mà sữa ít với cả loãng quá, mẹ chồng em cứ kêu do em sợ béo không dám ăn nhiều nên thế. Hichic mà khổ em cũng oánh chén nhiều đó chứ. Hôm rồi chị đồng nghiệp qua chơi tặng cho 1 set lợi sữa của Mẹ Bé Hoàng Gia gồm Ngũ Cốc Lợi Sữa và Cao Chè Vằng, nghe nói tốt và hiệu quả lắm nhưng em chưa dám dùng, muốn tìm hiểu kỹ trc ko nhỡ ảnh hưởng đến con. Ko biết có chị em nào kích sữa thành công với sp này chưa ạ?
    vedeptoquoc thích bài này.
  2. vedeptoquoc

vedeptoquoc Thành viên rất tích cực

Xưa nay nghe nhiều người nói gạo lứt lợi sữa, bạn thử đi coi thế nào ha :)
    HoaHongXanh102 thích bài này.
  3. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Đây bác ơi http://mebehoanggia.vn/san-pham/bsp-san-nguc-tang-sua-bsp-06.htm em đã sử dụng và thành công ngoài mong đợi luôn <:-P<:-P<:-P<:-P<:-P
  4. HoaMocLan2233

HoaMocLan2233 Thành viên rất tích cực

Mẹ chồng bà nảo chả thế, thích nói sao thì nói mẹ nó quan tâm làm gì, mình là mẹ, mình không muốn tốt cho con mình thì cho ai
  5. MinHouse

MinHouse Thành viên quen thuộc

Chị ơi chị uống nhiều sữa ông thọ vô, uống nhiều nước ấm nữa nha. Em bữa mới sinh xong cũng thế xong sau đó có nhiều hơn rồi nà
  6. HoaHongXanh102

HoaHongXanh102 Thành viên rất tích cực

Mẹ nó cho em hỏi mẹ sử dụng bộ sản phẩm của Mẹ Bé Hoàng Gia này lâu không thì hiệu quả??? Nếu ngưng sử dụng sản phẩm thì liệu có còn hiệu quả nữa không ạ????
  7. Heracare

Heracare Thành viên rất tích cực

Những thực phẩm dành cho các bà mẹ là cà rốt, củ cải, các loại rau có màu xanh đậm, các loại ngũ cốc (yến mạch, lúa mạch), các loại đậu (đậu xanh, đậu lăng), các loại hạt (hạnh nhân, hạt điều)...
    Uống nhiều nước ấm là yếu tố then chốt để đảm bảo bạn có đủ nước cho "nhà máy sản xuất sữa" của cm. Đây cũng là kinh nghiệp dân gian được áp dụng khá thành công, đặc biệt là các loại nước từ lá chè vằng, nụ vối.
  8. giangpham25

giangpham25 Thành viên rất tích cực

Đầu tiên: Đắp men sữa cho mùi vị sữa thơm ngon và tăng chất lượng nguồn sữa, sau đó mình Massage với dầu massage Săn Chắc Ngực Hoàng Gia cho ngực mịn màng săn chắc, cuối cùng là uống Cao Chè Vằng kích thích gọi sữa vềcái này mình uống thay nước lọc hàng ngày, 1 bộ sp phẩm dùng được lâu lắm ạ, mãi chưa hết, cũng rẻ tính ra 1 tháng hết bn đâu, mình sẽ dùng lâu dài để cho bé thỏa sức tuti
  9. traitimvietnam234

traitimvietnam234 Thành viên rất tích cực

Nỗi lòng chung của rất nhiều bà mẹ trẻ hiện nay, các bà thì cứ bảo sao giờ đứa nào cũng ít sữa chứ ngày xưa á, sữa lúc nào cũng căng ngực phải vắt bỏ đi, haizzz
  10. toiyeuvn0808

toiyeuvn0808 Thành viên rất tích cực

Em đây chị ơi, em đã kích sữa thành công với ngũ cốc lợi sữa Hoàng Gia và cao chè vằng Hoàng Gia đây ạ, ngày nào em cũng căn đủ 8 cữ cho con ti và vắt trữ đông, mỗi ngày được 1,5 lít, con em ti không hết, em để tủ đông dành đến khi đi làm ở nhà bà rã đông và hâm cho con ti, đợt đầu em còn ít sữa hơn chị luôn ý :">:">
    Hoangha86HoaHongXanh102 thích bài này.